[Funland] Em đi tán gái không đổ mà lại đổ bố mẹ gái

thôi 2 bên đều lỡ thì rồi thì bố mẹ đặt đâu ngồi đó cũng đc cụ ạ

VuNgoanMuc

Xe điện
Thôi mạnh dạn liên lạc tán cô gái ấy rồi lấy luôn đi cụ .. lấy vợ xong đi tán gái khác lại dễ hơn mới lạ đời, như kiểu phụ nữ thích đàn ông đã có vợ vậy.. hồi FA tán khó quá :))

Lenhhoxung1992

Xe tăng
thế thì cứ tiến tới thôi cụ, bố mẹ giờ chỉ là phần phụ thôi còn chủ yếu bạn kia cơ. cụ cứ nt gọi điện ạ
Vâng em nghe ngóng thêm một thời gian nữa. Bố mẹ có tác động cũng chỉ một phần. Nếu hai đứa đến với nhau thì cả nhà đều mừng. Còn không thì cũng chấp nhận là hết duyên

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Thôi mạnh dạn liên lạc tán cô gái ấy rồi lấy luôn đi cụ .. lấy vợ xong đi tán gái khác lại dễ hơn mới lạ đời, như kiểu phụ nữ thích đàn ông đã có vợ vậy.. hồi FA tán khó quá :))
Tán gái không quan trọng, quan trọng với em là tán để lấy làm vợ. Em giờ không thể bỏ thời gian cho những mối tình không đi về đâu

blackpaint

Xe container
Có đứa em chịch rồi cũng chẳng nói trước được gì. Chịch đối với em giờ không có nhiều ý nghĩa lắm
Bảo bố mẹ em ưng anh lắm rồi đấy rồi đánh bài ngửa là có lấy không thì bảo, cho nghĩ 5 phút. không thì thôi

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Bảo bố mẹ em ưng anh lắm rồi đấy rồi đánh bài ngửa là có lấy không thì bảo, cho nghĩ 5 phút. không thì thôi
Cách đó cũ rồi cụ. Thật ra giờ có chịu em hay không em cũng không quá quan trọng. Em mất cảm xúc theo đuổi một ai đó rồi. Giờ em chỉ biết đi làm và về phòng chơi game.

Thanmen

Xe buýt
Cưa gái kiểu này mà đổ mới phê này, thời nay mà còn như này là hiếm đới, cố lên chủ thớt.

vu nhat hung

Xe buýt
Chơi luôn bài của cụ này,bố trí buổi hẹn ở quán nào lãng mạn chút,hỏi luôn là e có lấy a k?

langthangnoidau

Xe buýt
3 năm trước thì giờ bn nhiêu, gái kia từ năm đó đến năm nay 3x mà vẫn chưa mối nào chắc ế rồi, kiêu rồi thì cho ế luôn đi. Thôi kiếm em cuối 9x mà tán cho nó mới mẻ

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Cưa gái kiểu này mà đổ mới phê này, thời nay mà còn như này là hiếm đới, cố lên chủ thớt.
Em trước giờ ngông lắm, đứa nào thái độ là em next liền. Nhưng những chuyện đã qua khiến em phải thay đổi. Không phải lúc nào cứng cũng là tốt. Em hành động vội vàng hấp tấp quá nên hỏng chuyện. Từ đó em chán chả còn muốn yêu đương ai dù có gặp một vài đứa khác

Lenhhoxung1992

Xe tăng
3 năm trước thì giờ bn nhiêu, gái kia từ năm đó đến năm nay 3x mà vẫn chưa mối nào chắc ế rồi, kiêu rồi thì cho ế luôn đi. Thôi kiếm em cuối 9x mà tán cho nó mới mẻ
Gái sang năm 28. Chắc cũng thấm thía cuộc sống hơn rồi. Gia đình không còn chu cấp dư giả như trước. Đi làm thì vất vả ca kíp. Gái người lùn bé nên cũng hơi khó có mối ngon

langthangnoidau

Xe buýt
Gái sang năm 28. Chắc cũng thấm thía cuộc sống hơn rồi. Gia đình không còn chu cấp dư giả như trước. Đi làm thì vất vả ca kíp. Gái người lùn bé nên cũng hơi khó có mối ngon
HẢ thế xem lại cụ như nào mà ko tán nổi. Hẹn đi ăn rồi chốt luôn đi, gật thì ra tết cưới luôn, bỏ qua anh mối này là cập bến 3x, lúc đấy có hối cũng muộn.
Nói vui thế, pn có nhiều giai đoạn đỏng đảnh, lúc còn trẻ, mới ra trường, mới đi làm. Nếu mới chỉ 28 thì ủng hộ cụ mạnh tay chốt hạ, cứ hẹn gặp đi chơi đi cafe vài bữa thăm dò xem sao

Lenhhoxung1992

Xe tăng
HẢ thế xem lại cụ như nào mà ko tán nổi. Hẹn đi ăn rồi chốt luôn đi, gật thì ra tết cưới luôn, bỏ qua anh mối này là cập bến 3x, lúc đấy có hối cũng muộn.
Nói vui thế, pn có nhiều giai đoạn đỏng đảnh, lúc còn trẻ, mới ra trường, mới đi làm. Nếu mới chỉ 28 thì ủng hộ cụ mạnh tay chốt hạ, cứ hẹn gặp đi chơi đi cafe vài bữa thăm dò xem sao
Không phải không tán nổi. Thời điểm đó cũng xuôi xuôi rồi cụ. Em trải qua 4 5 mối tình nên cũng biết được điều đó. Do em khi đó còn cái tính tò mò kiểm soát nên gái nó tức. Đứa này mệnh Hỏa nóng tính gặp em mệnh Kim thì lại cứng nữa. Nếu là em bây giờ thì sẽ không còn cái kiểu đó nữa. Khi đó gái mới đi làm ca kíp không quen mệt mỏi mà em lại không khéo léo.
Giờ tâm thế em nó khác xưa. Không còn quá quan trọng chuyện gái đi đâu làm gì. Em dành nhiều tâm huyết cho sự nghiệp hơn. Gái lần này ưng thì em cũng muốn hoàn thành việc lập gia đình. Bằng không em tích tiền làm chuyện khác cũng không sao.