Em đi phượt bằng AirBlate...Cứ đi..Hết xiền hoặc hết sự trọ giúp em mới vìa:))

CỬU VĂN LONG

Xe container
Zai còn cô đơn có khác - đơn thương độc mã hành hiệp bốn phương cứ thích là vác ba lô lên đường đi phượt - chúc nhà Ngỗng mã đáo thành công - mà nghe nói vô Phan Thiết đi công việc có gì share cho ae với nhỉ đang 7 job đây :)

Mr.Funny

Xe tải
Đọc bài này em lại bồi hồi nhớ Lý Sơn. 30/4 năm ngoái lượn Tây Nguyên về Lý Sơn, tí nữa thì nằm lại biển vì thuê tàu ra giữa biển để tắm, sóng đánh tí chìm. Có cái anh góp vui với cụ Ngỗng.

Hollyone

Xe tăng
Cụ đi nhiều nơi để oánh dấu thế này thì về già con cháu nó đến đầy nhà gặp mặt lại chả phân biệt được đâu là ku anh, đâu là hĩm em thì chít.

Dưng em thấy cụ vưỡn khỏe vừa thôi (đủ để chạy) chứ chưa thấy cụ khoe sức khỏe độ nhậu (mỗi nơi đến mà cụ tụ tập được anh em thổ địa làm độ nhậu đêm khuya với đặc sản địa phương nữa thì mới tuyệt).

tuanvx38

Xe tăng
Em có tâm hồn ăn uống nên thích ảnh những món ăn đặc sản của các địa phương bác đã đi qua cơ ... Bác cho xin 500đ ảnh đê...

funface

Đi bộ
Ngưỡng mộ, ngưỡng mộ, và ngưỡng mộ !

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Đi phượt bằng xe máy em chưa đi bao giờ nên "hóng" vậy.

kieuhung

Xe tải
hê hê,cụ ít hơn em 1 tuổi mà nhìn cụ khắm quá bảo sao ế :)):)):))

McLaren-01

Xe buýt
Em làm liền 1 mạch 17 trang - nể quá cơ ^:)^

Ngong_Hankang

Xe tăng
Cụ ra Lý sơn có một ngày thôi ah? Biển Lý sơn đẹp lắm, tỏi cũng ngon .. cụ cho ít đặc sản lên xem nào?
Từ tháng 7 năm ngoái đến giờ em ra Lý Sơn 5 lần rùi cụ ạ:)
Các lần trước có hôm trời đẹp nên ảnh đẹp lắm..Nói chung là em bị yêu LS rùi.Em còn ra nữa do có sếp mới quê QN giờ ở HN lệnh cho em ra tìm hiểu đảo bé để vạch ý tưởng phát triển cho ông ấy.Và em cũng mong muốn góp tí gì đó cho hòn đảo này:D

Ảnh các lần trước đây cụ. Em còn cả kho ảnh về Lý Sơn nhưng có 1 bộ ko đc up lên mạng xh vì có lý do riêng:)
@ cụ bennghe: Hôm Tết em đi trời thế này cụ này:

Ngong_Hankang

Xe tăng
Cụ đi nhiều nơi để oánh dấu thế này thì về già con cháu nó đến đầy nhà gặp mặt lại chả phân biệt được đâu là ku anh, đâu là hĩm em thì chít.

Dưng em thấy cụ vưỡn khỏe vừa thôi (đủ để chạy) chứ chưa thấy cụ khoe sức khỏe độ nhậu (mỗi nơi đến mà cụ tụ tập được anh em thổ địa làm độ nhậu đêm khuya với đặc sản địa phương nữa thì mới tuyệt).
Em nhậu thì ko đc nhiều nhưng cũng cố để theo cho bằng anh bằng em. Cũng khá nhiều lâm vào mê hồn trận của các anh biên phòng vùng biên, các thủy thủ thuyền ngư dân rồi nên cũng gọi là tạm đc. Chuyến này lúc đi này em chỉ đáo qua thôi. Lúc quay ra em mới đi thật kỹ. và du ngoạn. Em định mai vào SG có chút cv rùi miền Tây một vòng.Bay ra HN giải quyết mấy việc rồi bay vào bắt đầu thong thả đi nốt lượt ra. Hiện hôm nay là một ngày cực hiệu quả và chạy cực căng.Em đã về đến Bình Thuận lúc 9h40 tối nay. Hnay em cũng chỉ trả lời và up tạm vài ảnh.Mai ở SG 2 ngày em up đầy đủ các cụ nhé:D

Ngong_Hankang

Xe tăng
Zai còn cô đơn có khác - đơn thương độc mã hành hiệp bốn phương cứ thích là vác ba lô lên đường đi phượt - chúc nhà Ngỗng mã đáo thành công - mà nghe nói vô Phan Thiết đi công việc có gì share cho ae với nhỉ đang 7 job đây :)
Hnay em có vào Phan Thiết theo lệnh Sếp để ktra và phát hiện ra mấy cái.Mai gặp sếp ở SG rồi nc và đưa ý tưởng mới.Để xem ý Sếp thế nào đã.Mình mới mà lão:D
Chắc là Sếp nghe mình vì Sếp này rất tán đồng các ý tưởng của em.Em về rùi anh em ngồi tí nhé:)

Ngong_Hankang

Xe tăng
Em thêm mấy ảnh Lý Sơn cho đỡ nhạt rùi em xin phép nghỉ.Mai lại ko dậy đc thì chít.Hqua ngủ muộn nên hnay ko dậy sớm đc hụt mất quả chụp bình minh trên Biển ở cực Đông(hải đăng Mũi Điện, Đại Lãnh)

trancongdung

Xe điện
nhìn ảnh đầu của cụ chủ, mấy em đúng là cười phớ lớ. tí ngã khỏi ghế kìa

trancongdung

Xe điện
cụ ngỗng quê nam định ạ, nếu đúng thì cụ ở chỗ nào thế nhỉ. em cũng quê nam định ạ

CỬU VĂN LONG

Xe container
Hnay em có vào Phan Thiết theo lệnh Sếp để ktra và phát hiện ra mấy cái.Mai gặp sếp ở SG rồi nc và đưa ý tưởng mới.Để xem ý Sếp thế nào đã.Mình mới mà lão:D
Chắc là Sếp nghe mình vì Sếp này rất tán đồng các ý tưởng của em.Em về rùi anh em ngồi tí nhé:)

Công việc quản lý k/s ở Mũi né hả ? Nếu đúng vậy là nhất rồi, cuộc sống ngoài đó hoặc kể cả trong tp Phan Thiết cũng đều là thiên đường, share với ae đi nhóe :)

Bonus nhà Ngỗng quả thiên đường đây :

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Chúc lão thượng lộ bình an, giữ sức khỏe, pót nhiều ảnh cho e hóng với......
Nhìn quả ảnh đồng phục của ngài Bẹn chụp cái lũ trông đến là ngu...nhờ......

Ngong_Hankang

Xe tăng
Chúc lão thượng lộ bình an, giữ sức khỏe, pót nhiều ảnh cho e hóng với......
Nhìn quả ảnh đồng phục của ngài Bẹn chụp cái lũ trông đến là ngu...nhờ......
Chắc lúc về mới nhiều ảnh vì rảnh rỗi.Lúc đi như chạy loạn thế này cũng chán.Ảnh em chụp cũng kha khá nhưng ko có time up và viết. Để từ từ em up:)

Công việc quản lý k/s ở Mũi né hả ? Nếu đúng vậy là nhất rồi, cuộc sống ngoài đó hoặc kể cả trong tp Phan Thiết cũng đều là thiên đường, share với ae đi nhóe :)

Bonus nhà Ngỗng quả thiên đường đây :

Em hnay ra bãi dài để gặp cụ nguyenkhang09 mà em với cụ ấy định xiên vịt bằng Escape nhưng em phải lượn trước. Hnay gặp ngồi nhậu ở bãi Dài Cam Ranh em cũng bắn đc khối.Lúc ở Nha Trang cũng bắn đc ít.Em up sau nhé. Hôm trước các cụ phê bình là ko chịu xem tí gái vào nó hơi cứng nên hnay em cũng chịu khó dừng lại choạch vài phát:)). Khổ nỗi cái xe em thì đồ đoàn đầy ra.Để xe một chỗ mà chạy đi choạch thì vớ vẩn nó xách luôn mấy cái túi đồ thì toi:))

sonpru

Xe tải
Chào cụ Ngong, em biết cụ là đại Gia chuyên nghề vải thời Trang hàn quốc bận bịu thế mà cụ vẫn đi phượt dc. Chuyến này về có mảnh vải nào cụ tồn kho cho em xin may cái quần mặc ah. Thời buổi kinh tế khó khăn quá cụ. Chúc cụ có chuyến phượt vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

love78

Xe tải
Máu quá hóng tiếp cụ ơi.:))))))

Ngong_Hankang

Xe tăng
Chào cụ Ngong, em biết cụ là đại Gia chuyên nghề vải thời Trang hàn quốc bận bịu thế mà cụ vẫn đi phượt dc. Chuyến này về có mảnh vải nào cụ tồn kho cho em xin may cái quần mặc ah. Thời buổi kinh tế khó khăn quá cụ. Chúc cụ có chuyến phượt vui vẻ
Cám ơn cụ.Em có mà Đại tèo ấy cụ ạ.Vải vóc năm ngoái em chết kỹ.Giờ vô sản rùi.Đang tính chuyển nghề đây cụ:(

Em thêm quả hôm kia chạy qua Quảng Ngãi một đoạn..đến gần Mộ Đức sau khi nhìn thấy xe cụ nguyenkhang09 ăn trưa bên đường thì gặp chú này nhảy xuống mương tắm mát.Chắc do trời Mộ Đức nóng quá chăng:))
Hỏi ra mới biết chú ấy ngủ gật..Thêm một kinh nghiệm nữa cho các cụ ọp phơ là đừng bao giờ chạy xe trong khi đang buồn ngủ.