[Funland] Em đi nhổ răng về nằm nhà có người lạ nt hỏi thăm - buồn cười mà ko cười đc cả nhà ạ!

Ms.Bebky

Xe tải
:)):)):)):)):))

Em vừa đi nhổ cái răng số 8 về, hôm qua em thấy bài của Cụ gì là Táo y tế phang táo giao thông.. thì hôm nay Táo y tế lại phang Táo Giáo dục ạh.. hihi..:))

Răng chưa hết thuốc tê
Đang nằm rất là phê
Có người nhắn tin vui ghê!\:D/

Các bác xem hình dưới sẽ hiểu nhé..
Thấy nhìu người bị lừa rùi.. điển hình có chị cùng trường vs em cũng bị, may mà ngộ ra đc nên ko mất. Em thấy nhìu nên ko lừa đc em, em nt lại cho vui thôi.;;)
Em nói tí ăn xong gửi cho nó cái thẻ, mà em chẳng bít là Vittel mã thẻ nạp tiền có bao nhiu số. Có cụ / mợ nào có cái thẻ viettel sử dụng rồi thì cho em cái mã để em nt tiếp cho vui... Sim rác nên nt cứ mái thoải..

Số đt của nó đây a: 01646.624.044
cụ/mợ nào có hứng thì khuyến mại em ý cái thẻ cho nó mừng :)):)):)):)):))

Khuyến mại các cụ cái phim chụp răng em.. hihi.. phim bị xước, răng lại xấu, vẫn thích khoe :"> Các cụ/mợ đừng cười em nhá.. kẻo em lại tự kỷ :P!
Em giữ phim để làm kỷ niệm, răng khôn mờ. ;;)

Sắp hết thuốc tê, em bắt đầu hơi đau... nên ko cười đc nữa các cụ/mợ ạ o:-)

_MBBG_

Xe điện
hết thuốc tê sẽ đau đấy,cụ nhai cho e vài cái kẹo cao su vào sẽ đỡ ngay.

Big.Yeti

Xe máy
Thế răng đau vậy mợ có đánh cầu lông đc ko?

Ms.Bebky

Xe tải
hết thuốc tê sẽ đau đấy,cụ nhai cho e vài cái kẹo cao su vào sẽ đỡ ngay.
Cảm ơn cụ nhé, Em mời cụ 1ly nhé... có tin nhắn của nó tiếp các cụ/mợ ạ. Cụ/mợ nào có biết mã thẻ nạp Viettel gồm bao nhiu số ko?
Chắc nó tưởng đang nuôi đc con gà béo tốt =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

NguyenVux

Xe hơi
Lại răng khôn/răng số 8 ạ? Em ngoài 30t rồi mà vẫn chưa thấy gì. Không biết sau này nó mọc lên có phải đi nhổ không nhỉ? Đến bao nhiêu tuổi thì không sợ răng khôn mọc lệch nữa các cụ nhỉ. Thấy nhiều người đi nhổ, em cũng thấy lo lo là ...

Cụ chủ đã đỡ đau chưa ạ?

Ms.Bebky

Xe tải
Lại răng khôn/răng số 8 ạ? Em ngoài 30t rồi mà vẫn chưa thấy gì. Không biết sau này nó mọc lên có phải đi nhổ không nhỉ? Đến bao nhiêu tuổi thì không sợ răng khôn mọc lệch nữa các cụ nhỉ. Thấy nhiều người đi nhổ, em cũng thấy lo lo là ...

Cụ chủ đã đỡ đau chưa ạ?
Bây giờ chân răng mới chuẩn bị hết thuốc tê, giờ mới bắt đầu đau cụ ạ. Lúc nhổ thì ko đau tí nào, lại nhanh nữa 10' là xong. Em còn cái nữa bên trái, đang mọc dở dang vẫn chưa thấy lên hết, mà mọc lệch, lại còn lợi chùm nữa, khổ vì răng ko ăn đc gầy cả người cụ ạ!

IMEV

Xe tăng
Em gần 4 chục tuổi hôm qua cung có quả tin:

Em trả lời thế này cho gọn: :))

UyenNhi

Xe tải
Ôi mình cũng từng bị lừa... nhưng ko phải qua điện thoại mà qua nick chat...
đầu tiên nick thằng bạn vào bảo mua hộ 2 cái thẻ vt, nên mình cũng nghĩ giúp nó vậy.... thậm chí đang ở nhà mà mình gọi điện nhờ bà chị mua hộ... nhưng bà í chỉh mua 1 cái. Nó cứ năn nỉ nhờ mua cái thứ 2, đến đây mình mới chột dạ... làm j thằng bạn lại ăn nói giọng như vậy...Nhưng thôi rồi, ngộ ra thì đã mất toi cái thẻ vt 100.
Khủng hơn là nick con bạn, tự nhiên vào hỏi chuyện rồi bảo có ông bác làm bên viễn thông, thông báo đang có ct km lớn của các mạng di động, nạp từ 500-2tr sẽ có 5tr-20tr trong tk... Không thể tin nổi.. nào là đăng kí, nào là mua thẻ, gửi tin để kich hoạt....
Lần này không ngu nữa....

Ms.Bebky

Xe tải
SMS tiếp này các cụ/mợ à.. em nhắn cho cái mã nạp rồi, giờ thấy im ko rep. Chắc chột dạ rồi.. hihi... Kể ra rảnh rang cũng có nhiều cái vui, lần đâu tiên em có người lạ hỏi thăm kiểu này..

Em cũng chúc các cụ/mợ cuối tuần vui vẻ nhé!

Ms.Bebky

Xe tải
Ôi mình cũng từng bị lừa... nhưng ko phải qua điện thoại mà qua nick chat...
đầu tiên nick thằng bạn vào bảo mua hộ 2 cái thẻ vt, nên mình cũng nghĩ giúp nó vậy.... thậm chí đang ở nhà mà mình gọi điện nhờ bà chị mua hộ... nhưng bà í chỉh mua 1 cái. Nó cứ năn nỉ nhờ mua cái thứ 2, đến đây mình mới chột dạ... làm j thằng bạn lại ăn nói giọng như vậy...Nhưng thôi rồi, ngộ ra thì đã mất toi cái thẻ vt 100.
Khủng hơn là nick con bạn, tự nhiên vào hỏi chuyện rồi bảo có ông bác làm bên viễn thông, thông báo đang có ct km lớn của các mạng di động, nạp từ 500-2tr sẽ có 5tr-20tr trong tk... Không thể tin nổi.. nào là đăng kí, nào là mua thẻ, gửi tin để kich hoạt....
Lần này không ngu nữa....
Một lần ngu là một lần có thêm kinh nghiệm cụ(mợ) ạ. Như thế mình có thêm 1 bài học mà!

IMEV

Xe tăng
Hay là cái giống này khi gọi lại ko bao h nhấc máy, kể cả lấy số khác gọi!

biahoihanoi

Xe lăn
13 số cụ nhé. Bắt đầu bằng 3508....

Ms.Bebky

Xe tải
13 số cụ nhé. Bắt đầu bằng 3508....
Những sms tiếp và sau đó là im thin thít và lặn mất tăm....
Thanks cụ nhé, em tìm trong đống sms cũ của papa em đc 4 cái mã.. hihi.. tha hồ nhắn, nhưng con lừa đó ko dám nt lại cho em nữa rồi cụ ạ.

Chang

Xe tải
Cụ ơi nhổ răng khôn có sụt kg nhiều ko? đau đớn vật vã lắm ko cụ? Cháu định đi khám mà sợ quá, bạn bè toàn sụt 5, 7kg thôi. Có đứa nhổ xong con gái còn có 35kg, nghe mà kinh hoàng.