Em đi mua xe

phamthanhtrung2

Xe buýt
Thưa các cụ!
Theo quảng cáo e gọi điện thoại cho một cụ bán xe CDX 2010, cụ ấy nói là chỉ muốn bán cho người tiêu dùng chứ không bán cho thợ bởi cụ ấy lưu luyến xe lắm vì cụ âý muốn mua Venza. E hẹn xem xe cu ấy hẹn ra cây xăng xem(?)...Xe e và bạn e thấy đẹp ODD 3vạn rưỡi cụ ấy phát đủ 480t. mới bán và giới thiệu đủ thứ ..... e thấy xuôi xuôi hẹn về bàn với vợ nhưng buổi chiều mấy a e đi uông bia thì thấy xe cụ chủ đỗ ở ..... Salon. Mai e kể tiếp nhá vì e bận mất rùi, nếu các cụ có nghía thì thông cảm nhé

.....

AT_Speed

Xe tăng
Còn sớm mà cụ...........e hóng .

nthcruze

Xe tải
Ặc ở salon căng nhỉ.

kieninnova

Xe điện
Website
www.phimcachnhiet.vn
Thưa các cụ!
Theo quảng cáo e gọi điện thoại cho một cụ bán xe CDX 2010, cụ ấy nói là chỉ muốn bán cho người tiêu dùng chứ không bán cho thợ bởi cụ ấy lưu luyến xe lắm vì cụ âý muốn mua Venza. E hẹn xem xe cu ấy hẹn ra cây xăng xem(?)...Xe e và bạn e thấy đẹp ODD 3vạn rưỡi cụ ấy phát đủ 480t. mới bán và giới thiệu đủ thứ ..... e thấy xuôi xuôi hẹn về bàn với vợ nhưng buổi chiều mấy a e đi uông bia thì thấy xe cụ chủ đỗ ở ..... Salon. Mai e kể tiếp nhá vì e bận mất rùi, nếu các cụ có nghía thì thông cảm nhé

.....
Salon hay chính chủ không quá quan trọng...mà gia và chất ổn không....chưa kể chủ xe ký gửi bác ạ

SimsSam

Xe điện
Các Cụ có vẻ dị ứng với saloon nhỉ. Cứ như mua nhà mà ghét môi giới với sàn bđs ý.

Cháu thấy khó hiểu việc này, xe tốt thì mua, không thì thôi. Nếu cháu có xe đểu ba hoa chích bông giao bán, bla bla xe tốt, đểu thêm là giảm giá chút xíu rồi bán xe cho người mua. Nhưng xe đểu thật sự mà vẫn có người mua. Xong thì 3 đểu vừa rồi chạy theo cháu đâu? Mà như thế thì hãy tự lo cho mình trước khi vạ đến thân.

phamthanhtrung2

Xe buýt
Xin lỗi các cụ vì bia ngấm giờ mới kể tiếp được
E bảo anh bạn vào xem anh í bảo thôi để tránh xấu hổ cho cụ chủ, trong lúc uống bia e nt cho cụ không muốn bán cho thợ (vì vụ ấy cũng là thợ các cụ nhỉ ?) Thì cụ ấy nt lại cho e nói là xe bán 475 rồi (?) E chỉ trách 'yêu' cụ ấy là cứ giới thiệu điạ chỉ bán xe (SALON) là em đến chứ cụ ấy nói
làm gì về thợ, cò ...thanh niên thoả mái mà ( lời cụ đó nói). Cụ í không nói gì về vụ salon cả mà trách em ( không bít có trách yêu k) rằng xe đẹp thế mà không ưng ...... E bảo cụ ấy là e có chê gì đâu chỉ để em bàn với chủ tài khoản thôi nhưng e muốn cụ í phải thật thà, ( khó các cụ nhỉ ? Lái trâu mà !!!) Anh e 'thanh niên mà ' lần này còn lần sau còn lấy chỗ mà đi lai...........mua ở salo e không ngại, e lần đầu đi mua xe e cũng không muốn mua xe giá rẻ ( các cụ đừng hiểu lầm em là người có tiền nhé ) nhưng e nghĩ tiền nào của ấy, lai lịch cũng không quan trọng quá bơỉ mình lấy taxi về làm vợ còn hơn là ngược lại trừ xe kém quá thôi mình dùng an toàn cẩn thận là được mà . E về mà vẫn lưu luyến e CDX đã bị đính hôn( theo lời cụ chủ) e tự trách mình không dám ngỏ lời để nàng đi lấy chồng, e tự trách đủ thứ ...... Thì hỡi ôi ông trời như có mắt ! Cụ không chính chủ nt cho e là e vẫn chưa mất nàng nếu vẫn 480 củ xiền thách cưới vào ngày hôm nay chứ nếu sang tuần 495 củ cũng không mua nổi . Cái mất bỗng dưng quay về thì lòng laị thêm chút đắn đo.......
Lần đầu đi tìm vợ 2 còn nhiều bỡ ngỡ chứ e tin là vợ ba là sẽ tìm được ý trung nhân! các cụ nghía qua rồi kính các cụ cho e một lời khuyên nhé

chebon

Xe buýt
Thông cảm với cụ. Em không thích thú lắm với cách mua bán ntn.cái j thì cái cũng minh bạch rõ ràng. Cu có nhu cầu qua e e bán cho đảm bảo ngon hơn con cụ vùa xe sơn nguyên bản. Dao này ko dùng tới đang định bán

AT_Speed

Xe tăng
Quan trong chất lượng xe và giá thui chứ saloon hay thợ thuyền ok hết ko bít thì nhờ người xem hộ. Nhưng chời bời kiểu cò quay í thì éo gặp nữa cho nó nhanh cụ ợ.

phamthanhtrung2

Xe buýt
Thông cảm với cụ. Em không thích thú lắm với cách mua bán ntn.cái j thì cái cũng minh bạch rõ ràng. Cu có nhu cầu qua e e bán cho đảm bảo ngon hơn con cụ vùa xe sơn nguyên bản. Dao này ko dùng tới đang định bán
Nhưng mà e ở HP cụ ạ

Tamsadoa

Xe tải
Cụ chủ kiếm con khác mà mua, lưu luyên con đấy làm gì. Xe bán đầy cụ ơi.

King TekAm

Xe buýt
Như vậy không vấn đề gì đâu cụ. Chỉ trách duyên chưa tới thôi. Biết đầu là may. Trước em định mua modeo 2007 đến nơi rồi. Về gom đủ tiền để hôm sau lấy xe cho đẹp ngày thì vc bà chị họ gọi hỏi xin sdt một ông anh ở salon hn để bán xe. Nói chuyện một hồi thấy bảo bán xe cdx2010. Em vẫn chẳng nghĩ là mua xe đấy. Gọi bảo ông anh ở salon là anh chị kia muốn bán xe cho salon cho nhanh. Mình mới tâm sự là mai mua modeo2007. Ông đấy gạt ngay và bảo lên trên hanoi đầy xe mua forte hoặc vios mà đi. Hoặc cùng lắm mua con cdx 2010 mà bà chị họ đang rao bán còn hơn. Thế là cả đêm em ngâm cứu và bảo với vợ cả là mai qua xem xe của chị họ luôn. Đến giờ em nghĩ hoá ra cưới vợ hai cũng cần duyên số. Hehe. Giờ vợ 2 đã hơn 6 vạn mà cũng chỉ đổ xăng. Từ hồi có vợ 2 em lại có thú chăm sóc xe. Cũng thấy thích cụ ạ. Chúc cụ mua xe như ý.

kienkid

Xe container
Tốt nhất là cụ thớt nên mua của người quen hoặc mua mới luôn cho đỡ áy náy!

Zinzinbimbim

Xe máy
Đang hồi hộp cụ ợ

phamthanhtrung2

Xe buýt
Như vậy không vấn đề gì đâu cụ. Chỉ trách duyên chưa tới thôi. Biết đầu là may. Trước em định mua modeo 2007 đến nơi rồi. Về gom đủ tiền để hôm sau lấy xe cho đẹp ngày thì vc bà chị họ gọi hỏi xin sdt một ông anh ở salon hn để bán xe. Nói chuyện một hồi thấy bảo bán xe cdx2010. Em vẫn chẳng nghĩ là mua xe đấy. Gọi bảo ông anh ở salon là anh chị kia muốn bán xe cho salon cho nhanh. Mình mới tâm sự là mai mua modeo2007. Ông đấy gạt ngay và bảo lên trên hanoi đầy xe mua forte hoặc vios mà đi. Hoặc cùng lắm mua con cdx 2010 mà bà chị họ đang rao bán còn hơn. Thế là cả đêm em ngâm cứu và bảo với vợ cả là mai qua xem xe của chị họ luôn. Đến giờ em nghĩ hoá ra cưới vợ hai cũng cần duyên số. Hehe. Giờ vợ 2 đã hơn 6 vạn mà cũng chỉ đổ xăng. Từ hồi có vợ 2 em lại có thú chăm sóc xe. Cũng thấy thích cụ ạ. Chúc cụ mua xe như ý.
E hỏi cụ tí nhá
E không lăn tăn về giá đâu nhưng e nghe đồn CDX hay lỗi vặt về điện lắm hả hay có lỗi gi k mà thấy bán cũng nhiều, mà e thì chỉ kết e đó thui .

apocalisto

Xe hơi
thích là nhích. nếu chưa có duyên thì lại tìm xe khác. mình là người có tiền mà cụ. hơi tiếc một tý nhưng ko sao!

King TekAm

Xe buýt
E hỏi cụ tí nhá
E không lăn tăn về giá đâu nhưng e nghe đồn CDX hay lỗi vặt về điện lắm hả hay có lỗi gi k mà thấy bán cũng nhiều, mà e thì chỉ kết e đó thui .
Xe này hay bị lỗi cảm biến abs thôi cụ ạ. Về điện đón thì chắc bình ắc quy ra di sau 2.5 năm hoặc 3 năm

King TekAm

Xe buýt
Em cũng ở hai phong. Cụ rảnh alo cafe giao lưu.

tuinethayko

Xe hơi
Bài tâm lý nhẹ nhẹ thôi bác chủ (xe chính chủ bán lại cho người mua dùng, có người trả giá thấp hơn hoặc cao hơn vài ba triệu, quyết ngay trong hôm nay kẻo mai... tớ buồn tớ không bán nữa v.v... và v.v...)

Xe không thiếu đâu bác (khác với cưới vợ cả - triệu người không ai giống ai :-$) cứ xác định tâm cmn lý là ông tìm đủ 10-20 chiếc rồi mới quyết, em nào đi sớm thì mất duyên với ông, thiệt thòi cho em nó. Thế nhé bác.

Chúc bác tìm được V2 vừa long lanh, vừa tốt tính nhé ;)