EM đi Hàn Quốc!

the sun

Xe buýt
Góp với bác chủ thớt vài tấm Hoàng cung tại Seuol

Đây là nơi Vua Hàn ngự triều

Và đây là nơi ngự tửu ạ, còn chỗ Long sàng thì em quên mất không chụp

Đây là tháp truyền hình Nam San

1 em Hàn khá xinh đang biểu diễn điệu múa tông dật a

Còn đây là phố đi bộ

Chỉnh sửa cuối:

Taxi 0000

Xe hơi
Em cũng có đi han quốc nhưng toàn tham dự hội chợ ở khu Kantex , cũng chẳng đi chơi được nhiều. Nhìn ảnh cảu các bác thấy như chưa được đi, hẹn lần sau vậy. Vod bác một cái khích lệ tinh thần nào.

Tyhuu88

Xe buýt
Gái hàn đẹp quá nhìn cứ ngẩn ngơ có dịp sang phải làm e trả thù,lũ gấu suốt ngày xem phim hàn và mê mẩn đám trai hàn!

cumina

Xe tải
Bác xin vào Đức nó từ chối là phải rồi, Xin visa Đức cực khó và nó lại ko cấp visa du lịch nữa, cin vào Pháp dễ hơn
bác chuotlang Pass Vn thì phải về Vn xin visa là đúng rồi, về LSQ trong Sg chỗ Nguyễn Đình Chiểu xin có vẻ dễ và vắng người hơn ngoài HN cụ ah! đầu năm em đi Berlin công tác làm hồ sơ cho gấu đi theo, họ chả hỏi câu nào (em cũng đi EU lần đầu), em nộp hsơ xong đến lược gấu nộp, hỏi mỗi câu: ơ thế 2 vc ah? thế là đóng tiền 1 tuần sau nhận kquả

chuotlang

Xe lừa
bác chuotlang Pass Vn thì phải về Vn xin visa là đúng rồi, về LSQ trong Sg chỗ Nguyễn Đình Chiểu xin có vẻ dễ và vắng người hơn ngoài HN cụ ah! đầu năm em đi Berlin công tác làm hồ sơ cho gấu đi theo, họ chả hỏi câu nào (em cũng đi EU lần đầu), em nộp hsơ xong đến lược gấu nộp, hỏi mỗi câu: ơ thế 2 vc ah? thế là đóng tiền 1 tuần sau nhận kquả
Giờ nó làm em ghét đi Châu Âu rồi, giấc mơ đi Âu chơi của em chắc từ bỏ quá, ăn ngay cái dấu từ chối năm ngoái

Godfather77

Xe điện
Giờ nó làm em ghét đi Châu Âu rồi, giấc mơ đi Âu chơi của em chắc từ bỏ quá, ăn ngay cái dấu từ chối năm ngoái
Oài, vậy khác gì người có tiền án, sau này bác xin visa vào bất cứ nước Châu Âu nào nó cũng bắt khai là đã bị từ chối visa Châu Âu lần nào chưa và không cần biết vì bất cứ lý do gì bác cũng được đặc biệt lưu ý đới.

muadem

Xe cút kít

billnantes

Xe container
gái trên film thì thẩm mỹ nhiều lắm rồi,chứ ngoài đời thì gái Hàn xấu .............nhà em cũng có đk sang đấy 2 lần rồi ,lần đầu đi sang còn tò mò nhưng khi thấy thực tế thì hự hự chán .

Godfather77

Xe điện
Sao phải xóa ảnh này cụ ơi :)[/QUOTE]
Cụ chuotlang nhắc nhở ko nên post ảnh khi chưa được sự đồng ý của mọi người , với cả em cũng dốt quá. Công chức, xxx viên đi nước ngoài đã dấu ko xin phép giờ tự nhiên lại "lạy ông tôi ở bụi này". Nhỡ đâu Sếp cũng là OFER thì toi đời lại phải làm kiểm điểm. Trong đoàn cũng có một số thành phần như thế...

cumina

Xe tải
Oài, vậy khác gì người có tiền án, sau này bác xin visa vào bất cứ nước Châu Âu nào nó cũng bắt khai là đã bị từ chối visa Châu Âu lần nào chưa và không cần biết vì bất cứ lý do gì bác cũng được đặc biệt lưu ý đới.
chết cha, nó bụp cái dấu vô Pass luôn ah! nhưng em nghĩ kg sao, làm lại cái Pass khác là xóa sạch tiền án

Godfather77

Xe điện
chết cha, nó bụp cái dấu vô Pass luôn ah! nhưng em nghĩ kg sao, làm lại cái Pass khác là xóa sạch tiền án
Nó không đóng dấu vào pass nhưng nó lưu tên tuổi địa chỉ, lý do từ chối visa lại và bọn nó nối mạng toàn EU cụ ạ

sontungtran

Xe máy
Về ái hàn nói chung là xấu hơn ái nhà ta. Nói chung cả thế giới người ta thán phục dân hàn. Nhìn thấy hàn là thấy thương vịt nhà mềnh "Sau chiến tranh bao nhiêu năm rồi giờ vẫn là 1 nước nghèo".
bác chả nhìn đâu xa chỉ cần nhìn người anh em ruột thịt của nó (Bắc hàn) thì bác hiểu ngay tại sao nghèo

gia doi

Xe điện
Còn nhiều ảnh lắm nhưng Gấu gọi đi ngủ rồi, thôi để mai các cụ nhé, em cũng mới về tối qua nên phải đi ngủ sớm để đảm bảo sức khỏe, trước khi kết thúc phần 1 em cho cái ảnh chụp trong công viên tình yêu ở đảo Jeru lên đây cho các cụ thưởng thức nhé
Hình như bên tàu khựa cững có công viên như thế này thì phải? Sao vịt mình không làm cái công viên lấy tên là Thiên Đường Tình Yêu nhỉ X_X

cumina

Xe tải
Nó không đóng dấu vào pass nhưng nó lưu tên tuổi địa chỉ, lý do từ chối visa lại và bọn nó nối mạng toàn EU cụ ạ
ờ nhể, cụ nhắc em mới nhớ đợt đi EU đầu năm, xe ông anh em BKS Đức bị bắn tốc độ 2 phát, 1 ở Bỉ và trên đường từ Pháp về (máy tự động chứ k phải xxx rình bắn) em ngồi bên cười tít mắt, sợ éo gì, ở Vn bị bắn ở 1 tỉnh nhưng chạy lọt qua tỉnh khác là hết, ông anh em nói: chú mày yên tâm bọn nó sẽ gửi giấy đến tận nhà, thế mới biết bọn EU nó quản lý chặt thật.

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Hàn quốc cảnh đẹp sạch nhưng nhân tạo nhiều con người cũng vậy :). XXX ở HQ luật pháp vẫn cấm tuy nhiên phố đèn đỏ hoạt động 99% công khai. Nhu cầu giải trí của đàn ông HQ khá lớn nên dịch vụ khá phong phú đa dạng.

Món ăn HQ nếu ăn nhiều sẽ nghiện như e tháng nào cũng phải chén vài bữa. Tâm lý người Việt mình mới tiếp xúc HQ đều cho là nó kô bằng mình, là xấu tuy nhiên tiếp xúc lâu dài sẽ thấy quý mến.

HorsePower

Xe container
Một dòng suối nhân tạo ở Seul, nghe nói để tạo phong thủy gì đó, để cho nó có nước chảy, mỗi ngày thành phố mất 3 triệu Won tiền điện
[/QUOTE
Em xem trên Nat Geo TV có cả chương trình về dòng suối này.
Trước đây là dòng suối cổ, chạy qua Seoul như Tô Lịch Giang nhà mình. Thời kinh tế phát triển người Hàn lấp làm đuong và con xây 1 con đường cao tốc trên cao chạy song song như đường Nguyễn Xiển, Phạm Hùng tương lai.
Giờ họ phát triển quá rồi lại đập bỏ cả đường cao lẫn đường thấp, khôi phục con suối cổ. tạo cảnh quan thiên nhiên giữa Thành phố.

GiaBao

Xe hơi
Hàn Quốc giỏi ở chỗ họ lăng xê được nền văn hóa của mình ra toàn thế giới. Ở một số lĩnh vực họ còn đang có xu hướng dẫn dắt thị hiếu thế giới. Chẳng hạn trong lĩnh vực thời trang: chỉ là chiếc áo vest, nhưng họ biến hóa trăm nghìn kiểu, kiểu nào cũng đẹp và phù hợp với từng hoàn cảnh khác nhau. Còn âm nhạc hiện nay thì nhiều bài hát và nhóm nhạc, ca sĩ Hàn Quốc lọt vào bảng xếp hạng quốc tế, mặc dù thú thật là âm nhạc của họ nghe chẳng giống ai...