em đi đánh bóng bị xù trần nỉ. e buồn quá :((

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
Cụ làm ở Trung Yên cụ Tomhh cũng thường ở đó có khi gặp nhau lại nhận ra....người quen đấy chứ :D. E fun tí. Cụ Tomhh cho e hỏi với vết bẩn do tay thợ dính dầu mỡ bám vào thì keo bọt của cụ có trị được không ạ? Thanks cụ.
Thật là xin lỗi bác quá, bác hỏi từ tháng 5 đến giờ em mới trả lời được, đợt này em phải đi công tác nhiều nên thời gian vào ofe mình hơi ít, em xin tư vấn là bác có thể làm sạch vết dầu mỡ được nhưng phải dùng chất đặc chủng hơn, bác qua em em sẽ làm cho bác, chi phí bác không phải bận tâm đâu ạ.

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
Lúc nào em cũng thích bác này tư vấn, nhiệt tình , trách nhiệm, chúc bác làm ăn phát tài -nhé, xem em giờ đi ngon, có mấy bác em bảo qua bác làm rồi đấy
Cám ơn bác nhiều ạ, bên em làm thật thu thật, không gian dối trong làm ăn, một thương hiệu mạnh không bao giờ theo kiểu làm ăn chộp dật và thiếu trách nhiệm, một khách hàng có khi cả đời mình sắm được một chiếc xe đi lại, nếu ai cũng coi người có xe để thu cao hơn hay làm thiếu trách nhiệm thì không thể tồn tại được đâu ạ, cám ơn bác lần nữa, bác mới biết bên em nhưng lúc nào bác cũng động viên ủng hộ, em cám ơn bác nhiều ạ.

hattrick

Xe buýt
tới H sau time phá xe :x về trần nỉ e có 2 kinh nghiệm:

1. bẩn cũng kệ ko nên động chạm bất cứ thứ keo hay bọt gì vào...lúc nào cần sạch ra hàng, họ sử dụng máy xịt cầm tay + hóa chất sẽ ít bị xù nỉ và lúc khô Trần sẽ trắng lại đc 85% so với mới.

2. rách or có vấn đề về Nỉ mà cách 1 ko thể xóa sạch thì dán Nỉ mới tại GHKD trên off của cụ Phương đông loanh quang vài tiếng, Nỉ mới có ưu điểm ít bám bụi bẩn như Nỉ rin, ko phồng rộp lên như dán trần Da khi phơi nắng ... nhược là khó cùng màu nội thất theo xe vì ít màu Nỉ.

khát quá xin chén Voka bên dưới e sẽ phá tiếp rồi lại truyền máu cho cho các cụ phá vợ 2 :))

laichuanhieu

Xe tăng
Xe em cũng bị xước vài chỗ do hôm em chở 2 cây hải đường, cành nó cọ vào. Em làm như sau: Lấy bàn chải răng loại rất mịn của colgate, pha nước xả vải rất đậm (nước xả thêm tý nước), rồi dùng bàn chải chải (vuốt) thật nhẹ từ vị trí bên ngoài chỗ xước vào trong chỗ xước (cho nó che vết xước). Sau đó nhẹ nhàng (khi chỗ đó đang còn ướt), em dùng miếng bìa nilon (loại hay đóng bìa tài liệu ấy), ép mạnh vào đó cho phẳng, giữ nguyên miếng bìa và dùng máy sấy tóc sấy qua miếng bìa đó. Một lúc rồi bỏ ra, thấy khá OK

Chỉnh sửa cuối: