em đi cửu trại câu

daytiengtrung

Xe tải
Website
tiengtrung.vn
đại ý là 2 bên nhân dân tự do đi lại , nhưng không được mang theo vũ khí đạn dược và các chất cấm , mờ quá e chỉ luôn được thế thôi , mà trình em cũng còi cụ thông cảm
Ah " Lảo sư Trung uẩn " đây rồi ! Nỉ Hảo chào GS ,mong GS dịch dùm E những chữ Hán trên cột mốc mà E thấy cắm ở CK Lý Vạn Cao Bằng với.E có hỏi cán bộ BP thì họ cũng ko nắm rõ chỉ nói đại khái đây là Quy Ước cổ cho sự qua lại cho dân chúng 2 bên BG .Mong GS mở mắt cho E cái nhé ,Tấm Bia ấy đây

LP640

Xe tải
mùa này cụ đi có vẻ ko đẹp lắm nhỉ

hnamwagonr

Xe hơi
ước gì mềnh được như anh ấy !!!

LP640

Xe tải
Đó là lịch đi chụp của mấy 4rum nhiếp ảnh bên tàu, mà lúc đó cũng đông người nhất, khó chụp
e thấy bảo CTC h cũng ko còn đẹp như trc do khách du lịch với đoàn làm phim đến nhiều nên cảnh quan bị ảnh hưởng phải ko cụ chuột

chuotlang

Xe lừa
e thấy bảo CTC h cũng ko còn đẹp như trc do khách du lịch với đoàn làm phim đến nhiều nên cảnh quan bị ảnh hưởng phải ko cụ chuột
Chờ em đến nó sẽ đẹp ;)
Tứ Xuyên còn xa lắm, lúc nó đẹp thì em toàn bận

Sf12

Xe hơi
Năm ngoái em cũng đi tour này giống cụ phải nói tour này đẹp, về du lịch tàu khựa số 1. Để lên Tây Tạng phải đi đến sân bay Hoàng Long cao > 1000m so với mặt biển, tộc thì trông không được sạch cho lắm(suốt ngày cưỡi ngựa mà lị). Quảng bá du lịch em thấy rầm rộ lắm, mỗi ngày hàng triệu lượt khách, phong cảnh đẹp hùng vĩ, có những hồ nước trong vắt tận đáy, hồ thì mang tên ngũ sắc,... mỗi tội bên tour cảnh báo CHỈ NHÌN CẤM SỜ. Các anh ấy giỏi thật cái gì cũng làm được, trông thì đẹp mỗi tội độc hại thì khiếp quá!

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Cảnh đẹp, thiếu lời bình nên em không cảm nhận hết được cái đẹp! Thật tiếc. Cụ là Giáo viên tiếng Trung mà kiệm lời quá!;))

buffalo car

Xe điện
Cảnh đẹp, thiếu lời bình nên em không cảm nhận hết được cái đẹp! Thật tiếc. Cụ là Giáo viên tiếng Trung mà kiệm lời quá!;))
Em cũng tiếc như mợ Mộc. Một địa điểm đẹp như mơ như này mà cụ chủ chụp hơi ít và sắp xếp ảnh không theo địa điểm đến....Nhưng cũng GATO với cụ chủ vì em cũng mong được đến Thành Đô - Cửu Trại Câu một lần :)

daytiengtrung

Xe tải
Website
tiengtrung.vn
vâng em văn dốt võ dát mong các cụ thông cảm
Em cũng tiếc như mợ Mộc. Một địa điểm đẹp như mơ như này mà cụ chủ chụp hơi ít và sắp xếp ảnh không theo địa điểm đến....Nhưng cũng GATO với cụ chủ vì em cũng mong được đến Thành Đô - Cửu Trại Câu một lần :)

daytiengtrung

Xe tải
Website
tiengtrung.vn
nên bay đến hoàng long thì đỡ mệt hơn ạ
Năm ngoái em cũng đi tour này giống cụ phải nói tour này đẹp, về du lịch tàu khựa số 1. Để lên Tây Tạng phải đi đến sân bay Hoàng Long cao > 1000m so với mặt biển, tộc thì trông không được sạch cho lắm(suốt ngày cưỡi ngựa mà lị). Quảng bá du lịch em thấy rầm rộ lắm, mỗi ngày hàng triệu lượt khách, phong cảnh đẹp hùng vĩ, có những hồ nước trong vắt tận đáy, hồ thì mang tên ngũ sắc,... mỗi tội bên tour cảnh báo CHỈ NHÌN CẤM SỜ. Các anh ấy giỏi thật cái gì cũng làm được, trông thì đẹp mỗi tội độc hại thì khiếp quá!