Em đi buôn biên lai phạt vi phạm giao thông trên Sơn Tây bị lỗ lớn ợ

Lungcu

Xe điện
Vụ này có Bác nào chuẩn bị đồ nghề cho đàn xxx ăn bẩn đấy về trồng sắn đi :-bd

nodoi

Xe tải
Ôi lạy chúa. Quê em ở Quảng Oai, đi qua đây không biết bao nhiêu lần, vậy mà cũng không biết cái bẫy này thì em đảm bảo 100% những ai lần đầu đi qua đây đều bị tóm hết. Hay số em hên ???
Thay vì anh em ta ngồi đây chửi bới xxx, thì chúng ta hãy ra tay hành động để ngăn chặn thiệt hại cho anh em lái xe.
Trước mắt, có cụ nào ở gần đó (hội HTX đâu ??? có việc làm rồi này) hoặc có dịp đi qua ngã 3 đó bớt chút thời gian đứng xi nhan cho các xe khác không đi vào bẫy.
Để xóa bỏ cái bẫy này, có cụ nào tay to hãy đưa ra công luận phản ánh việc làm tiền của xxx tại đây. Đập cho tan tành cái bẫy này đi.
Em cũng ức chế quá, các cụ cho em xả sì trét tí nhé : Đ...C.M cái bọn chó, chúng mày ăn vào thì không ị được ra đâu, ăn ở thất đức vậy thì con cháu chúng mày sẽ bị quả báo thôi.

Chỉnh sửa cuối:

mr.ken_no1

Xe container
Em thấy nó cứ thế nào ý, chấp nhận nộp phạt thì sẽ ấm ức, mà cãi thì em chưa nghĩ ra được cãi sao cho thắng ạ.
Cụ nào am hiểu vào giúp ae đê. xxx cũng có cái lý của họ đấy chứ (đúng như cụ chủ thớt nói, mình ko có time nhiều như xxx nên có lẽ đây chính là yếu điểm để xxx khai thác triệt để)

Comeback86

Xe buýt
em càng nghĩ càng cay em đã dinh cảnh báo các cụ mợ rùi mà vẫn bị dinh lại ở đấy. tại em ko chỉ rõ bằng hinh anh cho các cụ xem,thôi đê lần gần nhất em sẽ có hình hầu các cụ mợ

bocun

Xe buýt
em càng nghĩ càng cay em đã dinh cảnh báo các cụ mợ rùi mà vẫn bị dinh lại ở đấy. tại em ko chỉ rõ bằng hinh anh cho các cụ xem,thôi đê lần gần nhất em sẽ có hình hầu các cụ mợ
Em đã đọc bài của cụ, cũng đã đoán nó ở đoạn này. Từ trước tới nay em chạy qua đấy bao lần ( cả những lúc có và ko có xxx đứng ở đấy ) đều ko thấy bắt lỗi như thế bao giờ. Hôm nay đọc bài và xem hình cụ vẽ em thấy giật hết cả mình, đúng là GT việt nam mình em đến ^:)^^:)^^:)^

one2fi

Xe tải
Khó quá, Bắc thang lên hỏi ông trời!!!!!!!!!!!!!!

Nipo

Xe tải
đạm cà mau.mấy thằng GTCC chỉ ăn với thiết kế biển thôi mà cũng ngu thế.phải lôi tụi nó ra dí mặt xuống cái tam giác đó xem nó có đi được không

tran_thuat_lai

Xe lăn
em hận cái bọn GTCC tỏ ra cực kỳ nguy hiểm để xxx lũng loạn nhân dân

thule6

Xe điện
Hôm khác nếu kụ rẽ vào khe giữa hình tam giác đấy để đi thẳng, gặp đội xxx khác khụ vẫn bị phạt như thường, lí do đi vào đường ngược chiều dành cho chiều xe đối diện rẽ trái.

Nhìn hình vẽ của kụ, kụ vẫn đi thẳng (không phải vòng vào giữa hình tam giác đó) là hợp lí hơn. Hơn nữa trên làn của kụ còn có mũi tên bắt kụ đi thẳng.

Hơn nữa, trên đường chẳng có biển báo hay dấu hiệu gì bắt kụ phải đi vào giữa tam giác. XXX bắt như vậy là sai hoàn toàn.
Nếu bị dừng xe láo như thế mình phải cãi lại chứ.

Có vài kụ, thấy trên OF cãi nhiệt tình lắm nhưng khi gặp xxx lại thích ngậm miệng ... mất tiền. Haizz
Em cố đọc cái thớt đến đoạn này mới gặp cụ, cụ nói chí phải em mà như cụ chủ thớt chắc em bật ghi âm + camera chụp choạch lia lịa _ ức vãi theo đúng như cụ chủ vẽ chuẩn các vị trí thì em ứ chịu nộp xiền đâu ! lý của em thế này:
1/ em léo nhìn thấy biển 1 chiều
2/ chẳng có làn nào chỉ cho em phải đi vào đó (Hướng phải theo)
3/ Nếu em đi ngược lại từ bên 4 làn sang 2 làn thì đâm nhau với hướng ngược lại à (cụ chủ thớt vẽ vạch phân làn từ giữa đường 4 làn sang bên phải của làn 2 chiều ???!!! thế thì đi bằng niềm tin à ???!!! chỗ nào là đường 1 chiều ???
ghi âm chụp ảnh rồi cho xxx lập biên bản ghi rõ ý kiến của mình vào rồi hãy ký và nhớ nói rõ là các đ/c phải chịu trách nhiệm với biên bản nè, chụp hoặc lưu lại để làm căn cứ pháp lý khi tham gia tố tụng.
Nhìn hình của cụ em ức léo chịu đc, em cũng đi qua đây nhìu lần nhưng gần nhất cách đây 8 tháng nhưng không để ý và cũng chả thấy gì. Cảm ơn cụ chủ thớt cảnh báo, khi nào có việc qua đây em sẽ chú ý mang đầy đủ vũ khí đạn được để 1 mất 1 còn với XXX

Kia6582

Xe buýt
Oái, hôm đó em cũng lên Thanh Thủy
Em lên Đền Hùng trước sau đó quay lại TT (hôm đó là mùng 1 âm)
Thế mà chả sao (em ko cầm lái nên chả để ý chỗ này:D)
Cảm ơn Kụ đã cảnh báo, mời Kụ 1 ly.

tinteu

Xe buýt
Úi trời em mới đi qua đây 1 tuần trước may mà xe biển XXX không thì lại toi cơm

matmo

Xe tăng
Mô tả và minh họa tuyệt vời!!!
Đi đúng được lần đầu có mà tài thánh!
Cảm ơn cụ đã cảnh báo!

trungnn

Xe tăng
Cụ Libor đâu rồi? Cụ xử lý vụ này đi cho anh em được nhờ! Cụ nào rảnh không anh em chuẩn bị sẵn sàng dụng cụ để giải quyết vụ này!

binyeu

Đi bộ
Cám ơn cụ chủ,e có thêm kinh nghiệm tránh không bị rắn cắn

Tribute

Xe container
Em theo dõi thớt này từ đầu và đã đọc hết comment của các cụ.
Em tạm kết luận: Cụ chủ bị xxx làm xiền vô cớ. Thiếu biển báo hướng dẫn giao thông, vạch phân làn không rõ ràng -> không thể phạt.
60/77 các cụ ở đây không cần biết như thế là xxx vịn đúng hay cụ chủ sai hay tại GTCC mà chỉ chửi không hoặc dĩ hòa vi quý.

Em nghĩ những tình huống lập lờ thế này mà mọi người cùng chung tay phân tích đúng sai theo những quy định của Luật giao thông ĐB thì có ích hơn vì người chưa hiểu sẽ hiểu ra để xxx ko bắt nạt được và sẽ tham gia giao thông an toàn hơn; xxx có âm binh vào đây cũng sẽ phải nhận thức ra mà bỏ dần thói ăn bẩn bắt nạt người chưa hiểu; GTCC và các cơ quan chức năng thế nào chả có người vào đây đọc mới thấy được cái bất cập mà họ đang gây ra cho xã hội.

Vote cụ chủ mô tả rất kỹ lưỡng tình huống, hình ảnh minh họa rõ ràng, cụ không sai nhưng chưa quyết tâm đấu tranh đến cùng nên mất xiền oan.:(

k66473

Xe tăng
khi biển báo hướng dẫn giao thông có sự không rõ ràng, khó hiểu, mâu thuẫn ... thì không được phạt. Nếu là em thì em sẽ vin vào cớ đó.

Takeshi

Xe tải
Mả cha chúng nó chứ... Chúng nó kẻ cái bẫy ấy thì là đùa hay thật đấy.
Cụ chủ đúng là xui xẻo gặp phải chó dại.
Xin lỗi các cụ em nóng quá nhưng mà nhìn cái sơ đồ và cái cách bọn chó chúng nó bắt mình phải đi theo thì đúng là em chỉ muốn đào mả cha ba đời nhà chúng nó lên mà chửi vì tội sinh ra lũ con cháu ngu si dốt nát !!!!
Nóng mặt thay cho cụ chủ thớt !!!!
Bonus: Mả cha nhà chúng nó !!!!!!!!!!!!