[Funland] Em đau răng hàm, xin tư vấn

Bé gà

Xe tải
vâng, em uống rồi mà đau lai rai hàng tuần rồi cụ
E mấy năm trước cũng lấp ló cái răng...thần thánh. Chụp phim thấy mọc lệch nhưng bs bảo vẫn lên được, vậy là k nhổ, chỉ uống thuốc mỗi lần đau, sưng do viêm. Mà cái giống đau răng í, khó chịu vô cùng. Ăn k đc, uống cũng k xong, mà nói thì chúm chím. Em quyết định nhổ. Mất 2 ngày đầu đau cứng hàm, dần dần ngon lành cành đào. Giờ thì thấy mình...ngu vì k nhổ sớm cho đỡ nhục. Em khuyên mợ xử lí sớm cho xong.

mây tím

Xe đạp
E mấy năm trước cũng lấp ló cái răng...thần thánh. Chụp phim thấy mọc lệch nhưng bs bảo vẫn lên được, vậy là k nhổ, chỉ uống thuốc mỗi lần đau, sưng do viêm. Mà cái giống đau răng í, khó chịu vô cùng. Ăn k đc, uống cũng k xong, mà nói thì chúm chím. Em quyết định nhổ. Mất 2 ngày đầu đau cứng hàm, dần dần ngon lành cành đào. Giờ thì thấy mình...ngu vì k nhổ sớm cho đỡ nhục. Em khuyên mợ xử lí sớm cho xong.
Vâng ạ. Em lại còn bị tuỷ răng nữa, cụ đen kịt khám cho em :((

long.spc

Xe container
Thớt cũ e kéo lên nhờ các cụ.
Em bị ê răng hàm dưới bên trái tính từ răng khôn ra là cái thứ 3. Ăn uống nóng lạnh đều bị ê. E bị độ 10 ngày nay, không sưng viêm, hôm đi lấy cao răng bác sỹ cho lọ thuốc đen đen chấm vào thấy chát chát miệng e chấm tuần nay mà ko khỏi. Cụ nào tư vấn hộ e ạ.