[Funland] Em đang truy tìm gã lái xe cẩu thả trên OF

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Vừa rồi lượn qua cái thớt Định giá OF-Nick, em bị mấy ông bà lái xe trên OF lượn ầm ầm qua mặt mà thấy choáng quá, không dám lăn bánh vào, tuy nhiên em cũng đã kịp bò hóng được chuyện các ông bà ấy tụ tập nhau lại để bàn tán cái gì. Có ông thì hỏi Nick nào đắt nhất, có bà thì thì than đời Nick của bà ấy cực sâu mà chẳng có ma nào ngó tới, có cháu thì thèm Nick xanh, Nick vàng mà chẳng có tiền để chén

Em thì chẳng quan tâm tới mấy thứ vớ vẩn này ngoài việc cố ngoái cổ ngó xem gã nào vừa lái ẩu qua mặt em mà không có lời xin lỗi, nhưng đâu có dễ tìm:((

Em lập thớt này với mong muốn nhờ các bác định nghĩa hộ em xem thế nào là lái ẩu, thế nào là lượn ầm ầm trên OF để từ đó em lần ra cái gã đã lái ẩu qua mặt em với một nét măt lạnh lùng đáng ghét

Thanks all,

Cháu chịu chã hiệu kụ nói cái giè

lyhoa75

Xe điện
Vừa rồi lượn qua cái thớt Định giá OF-Nick, em bị mấy ông bà lái xe trên OF lượn ầm ầm qua mặt mà thấy choáng quá, không dám lăn bánh vào, tuy nhiên em cũng đã kịp bò hóng được chuyện các ông bà ấy tụ tập nhau lại để bàn tán cái gì. Có ông thì hỏi Nick nào đắt nhất, có bà thì thì than đời Nick của bà ấy cực sâu mà chẳng có ma nào ngó tới, có cháu thì thèm Nick xanh, Nick vàng mà chẳng có tiền để chén

Em thì chẳng quan tâm tới mấy thứ vớ vẩn này ngoài việc cố ngoái cổ ngó xem gã nào vừa lái ẩu qua mặt em mà không có lời xin lỗi, nhưng đâu có dễ tìm:((

Em lập thớt này với mong muốn nhờ các bác định nghĩa hộ em xem thế nào là lái ẩu, thế nào là lượn ầm ầm trên OF để từ đó em lần ra cái gã đã lái ẩu qua mặt em với một nét măt lạnh lùng đáng ghét

Thanks all,
Iem xin nhận tội ợ......thật da em nhận cho các cụ đỡ phại cmt nhìu mà chạ thía chủ thớt vào trả nhời trả vốn rì:P:P:P:P

hochoi189

Xe tải
Em ứ hiểu gì thưa các cụ

shuttle bus

Xe tăng
Em là gã chủ thớt "định giá Nick" đây ạ :D ! Hay cụ chủ đang tìm em ? :bz
Có gì không nên không phải cụ cứ nói, quăng
em xin nhận hết ;))

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn

Thanks all,
Bác cứ tìm xem lão nào mà có dòng chữ đen bôi đậm dưới nick như Container, Xe lăn, Xe Cút Kít, Xe Trâu... đều là những gã lái ẩu đấy ạ:))

nhadatuytin

Xe container
Cụ Lái ẩu vào có người tìm này

davidhuy

Xe tăng
Em là gã chủ thớt "định giá Nick" đây ạ :D ! Hay cụ chủ đang tìm em ? :bz
Có gì không nên không phải cụ cứ nói, quăng
em xin nhận hết ;))
em cũng nghi cụ ấy tìm cụ lắm. Còn không thì chịu, chẳng hiểu chủ thớt muốn gì? Hay văn của chủ thớt kém quá, nói ra làm cả nhà ú ớ, chẳng hiểu gì???

shuttle bus

Xe tăng
em cũng nghi cụ ấy tìm cụ lắm. Còn không thì chịu, chẳng hiểu chủ thớt muốn gì? Hay văn của chủ thớt kém quá, nói ra làm cả nhà ú ớ, chẳng hiểu gì???
Em đương chờ cụ chủ vào để cụ ấy xử đây :D dưng em dự cụ ấy vội quá nên để quên mất đôi Dr. Lỗ ở đây rồi =))

kia7238

Xe tăng
Em mà hiểu cụ nói gì thì em trả lời cụ chứ em tiếc gì đâu :-??
Đấy bao nhiêu cụ thông thế kia còn ko nữa là emb-):-o

kia7238

Xe tăng
Hay chủ thớt là MỢ có cụ nào chém gió lên thần làm "mợ " mê,"mợ" say
xong cụ đấy lặn mất nên "mợ" lên đây hát bài vọng phu@-)

ideacar

Xe tăng
Ơ thế vân chưa có ai hiểu à?

giangsuki

Xe ngựa
Bác cứ tìm xem lão nào mà có dòng chữ đen bôi đậm dưới nick như Container, Xe lăn, Xe Cút Kít, Xe Trâu... đều là những gã lái ẩu đấy ạ:))
em tưởng cái hội bên dưới có chữ CHÃ mới là mấy gã lái ẩu chứ