Em đang tính mua CAMRY 2001 - Hoặc Gét 2008 các bác tư vấn em chọn em nào

vietinbankcntn

Xe tải
Có hâm với đi mua con xe 2001 ăn xăng ác với giá 480 củ. Con cam đó bán cho em 350 củ em còn suy đi tính lại, xe chạy 11 năm rồi mà các cụ bảo vẫn còn ngon thì e đến chịu, nguyên dàn gầm đi gần hết rồi, máy móc có thể chưa nhưng nhưng những cái dính vào máy là bảo dưỡng cấp lớn hết rồi... cụ ko tin có thể mua thử về xem e nói đúng ko, nếu đúng thì lên voka cho em. Em sửa xe nhiều, thấy kh mua xe cũ dòng camry ACV30 ( đời cao hơn con của cụ định mua) ông nào cũng nghĩ xe của mình còn ngon nghẻ lắm vào tới nơi bọn e kiểm tra tổng thể toàn thấy ngậm ngùi bảo về đi tạm chả dám thay. E thề đi xe camry hỏng nó còn chả bằng chạy con matiz ngon!
Bác nổ nó vừ chứ, cứ cho đúng là chạy 11 vạn đi, cam đời này xin lỗi bác 30 vạn chưa fai sủa đến mức bác nói đâu, bác chạy dòng này chưa mà xăng ăn ác? E đi quảng ninh về tính ra ~ 8l/100km, Xe ông bác e 32 vạn, màu xanh dưa đời 99, máy vẫn chưa fai làm, chạy vẫn ngon, đến giờ ông chưa có ý định đổi xe

Chỉnh sửa cuối:

Hoàng_Gầy

Xe điện
Bác nổ nó vừ chứ, cứ cho đúng là chạy 11 vạn đi, cam đời này xin lỗi bác 30 vạn chưa fai sủa đến mức bác nói đâu, bác chạy dòng này chưa mà xăng ăn ác? E đi quảng ninh về tính ra ~ 8l/100km, Xe ông bác e 32 vạn, màu xanh dưa đời 99, máy vẫn chưa fai làm, chạy vẫn ngon, đến giờ ông chưa có ý định đổi xe
Xe nhà em Camry 2.2GLI 2001-2002 23 vạn, xe công ty Camry 2.4G 2003 em nhìn công tơ là 33 vạn. Cả 2 xe vào hãng lẫn garage ngoài, thợ đều phán gầm lẫn máy vẫn còn rất ngon. Đương nhiên qua thời gian sử dụng cái gì cần thay cần sửa thì phải làm, và tới lúc này thì đã phải làm tương đối rồi. Nhưng khung gầm và động cơ, những cái chính của xe, thì chả xi nhê gì.

Ai đã từng sử dụng qua dòng này thì mới biết nó thế nào. Dòng này tới giờ cũng 11-12 năm rồi. Vào tay ai không giữ xe thì nát là phải rồi. Em chăm xe hơn chăm bản thân nên xe lúc nào cũng ở tình trạng tốt nhất :)>-

Chỉnh sửa cuối:

quanvanthang

Xe máy
em là em chọn Get đấy vì năm tuổi ít hơn

Camry 7682

Xe tải
Lấy Get đi chợ thì được, muốn chạy đường trường thì phải là Cam.

thanhdai_audi

Xe hơi
E nghĩ cam thì ngon đó nhưng cũng 11 năm rồi làm gì mà bền đến cứ đổ xăng thay dầu là đi,mà form cũng cũ lắm rồi oai gì, getz có vẻ giá hơi cao,cụ tính getz mà có 480 củ sao k tính kia morning mới,cũng khá ổn,đỡ đăng kiểm,đi chắc 5 năm k phải xuy nghĩ,óp sừn nhiều cái cam với getz chạy theo dài, đôi lời cảm nhận của e ạ,chúc cụ sớm có xe ưng ý.

namna

Đi bộ
Có hâm với đi mua con xe 2001 ăn xăng ác với giá 480 củ. Con cam đó bán cho em 350 củ em còn suy đi tính lại, xe chạy 11 năm rồi mà các cụ bảo vẫn còn ngon thì e đến chịu, nguyên dàn gầm đi gần hết rồi, máy móc có thể chưa nhưng nhưng những cái dính vào máy là bảo dưỡng cấp lớn hết rồi... cụ ko tin có thể mua thử về xem e nói đúng ko, nếu đúng thì lên voka cho em. Em sửa xe nhiều, thấy kh mua xe cũ dòng camry ACV30 ( đời cao hơn con của cụ định mua) ông nào cũng nghĩ xe của mình còn ngon nghẻ lắm vào tới nơi bọn e kiểm tra tổng thể toàn thấy ngậm ngùi bảo về đi tạm chả dám thay. E thề đi xe camry hỏng nó còn chả bằng chạy con matiz ngon!
Cụ chém kinh quá. Em sử dung 4 năm qua 2 con cùng đời là Corolla 1.5 GLI và Camry 3.0 đời 2001, xe đi 20 vạn vẫn còn ngon. Nếu chủ xe bảo dưỡng thay dầu định kỳ thì không phải nghĩ về Camry này, đi đầm, chắc chắn, rất lành, ít hỏng hóc, phụ tùng dễ tìm thay phổ biến và rẻ.

Không biết bác đã đi chưa nhưng em nghĩ so sánh Camry với Matiz như thế thì phải xem lại. Với chủ thớt thì em nghĩ bác kiểm tra lại con Camry, đếu còn chất, máy móc nguyên bản, chưa đâm va mạnh, chưa ngập nước, khung gầm còn chắc chắn thì bác đàm phán về giá rồi quất đi. Đi con này đảm bảo với bác không phải nghĩ. Và sau này bác thích bán lúc nào cũng có khối ông thích đồ cổ alo xô vào mua.

xezace

Xe tăng
Cam đi cụ ơi, chứ getz vừa bé thưong hiệu lại o băng toy thần thánh đâu

truongga

Xe tải
Cứ cam mà đi nếu xe chất