Em Đang Phân Vân SanTaFe Và SorenTo mong các bác cho ý kiến

Lacet_ti

Xe container
Vưng, nhà em cũng chỉ đi Matiz thôi. Chạy HN-HB các tỉnh lẻ cũng ầm ầm, chả sao nhưng hỏng vặt nó không ảnh hưởng gì đến từ ầm ầm đấy đâu ạ :P
Nó gây khó chịu cho người dùng vì phải đem đi xưởng liên tục vì những bệnh vớ vẩn !
Nhật nó lành ở điểm đó cụ
Ko phải là linh kiện nó bền, mà vì chế độ hậu mãi quá tốt, nên nó tư vấc cụ thay ngay những hư hỏng sẽ gặp
HQ, điển hình là DW làm mất hình ảnh xe Hàn, chế độ hậu mãi quá tệ
Em đang đi Lac nhập. 7 vạn rồi, hỏng mỗi ắc quy. Còi bị ngập nước - thay . Cảm biến ABS, đọc catalog thay lúc 4 vạn, em để kệ đi - sau chỉ hỏng dây trước ( chập chờn, thay mất 800k) , ko bị nằm đwowngf bao giờ . Theo cụ thế có lành ko

pupil

Xe điện
Cam on cac ku da tu van...cac Ku ho e hoi them So va San deu la nhap hay co ca trong nc lap.rap va nhap ak
Trong phạm vicâu hỏi, em chỉ dám đưa ý kiến cá nhân tư vấn cho cụ thế này: Nếu kinh phí dư giả, giữa So nhập và San nhập thích em nào cụ múc em đó. Kinh phí giới hạn thì muc So anh Hải.

phucbonguyen

Xe điện
Cụ nhìu gạo thì san,ít gạo thì so cũg rất ổn.dù cụ mua 1 trong 2 thì e vẫn chuc mừng cụ vì cụ đã đúg khi lua chon 2 e

hoangtai

Xe đạp
Em chưa ngồi sorento, trước ngồi santafe máy dầu mà thấy êm ru, nếu cho chọn thì em chọn Santafe cho thương hiệu hơn bác à...

TaTrungViet

Xe đạp
Thank cac bac...e thich xe nhap luot hon may ong lap rap trong nc toan an bot va jam. Tay ca moj thu co the len dj 1 time la bjt caj nao hon ngay...kia morning chag han.

Ksxdcd

Xe điện
Bác chuồn chuồn cho hỏi 1 chút : bác lấy xe anh Hải hay xe nhập lướt, máy xăng hay dầu, giá rổ bao nhiêu?

Thank so much!

So có cả nhập, nhưng chỉ có hàng lướt thôi, còn San do anh Công nhập, nhưng bản ko full.
Em cũng phân vân như cụ, sau khi San về đến Vn thì em lại xoay hướng sang So. Em vừa lấy So xong.

hell.wavetau

Xe tải
Website
dinhthanhtrung.com
Chẳng Là Sắp Tới Bà Già động viên cho tiền mua XE
e đang băn khoăn SanTaFe và Sorento vào đây mong các bác cho ý kiến ạ
cảm ơn và mời các bác lavie cho nó lành;;)
Bà già cụ sướng thế. Múc San đi chứ chẳng lẽ lại múc hàng anh Hải sao?

hell.wavetau

Xe tải
Website
dinhthanhtrung.com
Sao cứ có cụ nào phân vân giữa Kia- Huyndai là lại có cụ nhảy vào " xe Nhật cho lành" thế nhỉ. Em thấy chẳng liên quan gì đến câu hỏi.Nghe mà lộn cả ruột.
Dân ta vốn chuộng xe Nhật mà cụ. Nhiều cụ vì ko tiền múc xe Nhật nên mới nghĩ đến các thể loại khác ít tiền hơn (như e). Nếu lựa chọn an toàn e chắc chắn sẽ chọn xe Nhật, hoặc xe Mỹ chứ ko phải xe Hàn. Hàn cũng tốt nhưng nhanh tã hơn, cái này gần như chắc chắn.

Dân ta vốn chuộng xe Nhật mà cụ. Nhiều cụ vì ko tiền múc xe Nhật nên mới nghĩ đến các thể loại khác ít tiền hơn (như e). Nếu lựa chọn an toàn e chắc chắn sẽ chọn xe Nhật, hoặc xe Mỹ chứ ko phải xe Hàn. Hàn cũng tốt nhưng nhanh tã hơn, cái này gần như chắc chắn.
Vâng do cảm thấy thích thôi. Em định San 13 cơ mà khi nó về vn em nhìn thực tế thấy nó hơi ẻo + em chạy trên đg thấy San 13 chở đủ ghế mít nó xệ như mẹ xề 5 con + bản nhập cut khá nhiêu op mà bán với giá cả thuế xong xuôi tỏi rưỡi thì em chả hơi đâu mất nhiều tiền thế để đầu tư 1 em Hàn xẻng. Kế em tính Fortuner cơ mà nó hầm hố quá so với dáng Sói em, máy vân Ơ rô 2, khung sườn hai lắc...nội thất cũng ko khác gì Ỉn và zace, thôi thì = số tiền đó em chọn So. Cũng tiện nghi (hơn for) lại đầu tư ko quá lớn cho 1 thương hiệu Hàn...ĐK của em có vậy nên đành phải lựa chọn giải pháp tối ưu nhất cho mình thôi cụ ợ...
=

hoanglee94

Xe tăng
Vâng do cảm thấy thích thôi. Em định San 13 cơ mà khi nó về vn em nhìn thực tế thấy nó hơi ẻo + em chạy trên đg thấy San 13 chở đủ ghế mít nó xệ như mẹ xề 5 con + bản nhập cut khá nhiêu op mà bán với giá cả thuế xong xuôi tỏi rưỡi thì em chả hơi đâu mất nhiều tiền thế để đầu tư 1 em Hàn xẻng. Kế em tính Fortuner cơ mà nó hầm hố quá so với dáng Sói em, máy vân Ơ rô 2, khung sườn hai lắc...nội thất cũng ko khác gì Ỉn và zace, thôi thì = số tiền đó em chọn So. Cũng tiện nghi (hơn for) lại đầu tư ko quá lớn cho 1 thương hiệu Hàn...ĐK của em có vậy nên đành phải lựa chọn giải pháp tối ưu nhất cho mình thôi cụ ợ...
=
Chạy So của Trường Hải nói chung là được :)
Với tầm tiền và mục tiêu mua xe thì giá ổn.
Nhưgn mua xe còn chịu 1 phần định kiến nữa mà mợ ^^

Chạy So của Trường Hải nói chung là được :)
Với tầm tiền và mục tiêu mua xe thì giá ổn.
Nhưgn mua xe còn chịu 1 phần định kiến nữa mà mợ ^^
Em thì ko chịu bởi định kiến nào cụ ah, thích là em nhích...chơi xe lâu và cũng nhiều rồi nên với em nếu thấy thoải mái thì mua. Hình như chỉ có Au là em chưa chạy thôi hầu như trên tt có xe gì thì em cũng chạy hết cả rồi, ss thì cũng vô cùng...

hoanglee94

Xe tăng
Em thì ko chịu bởi định kiến nào cụ ah, thích là em nhích...chơi xe lâu và cũng nhiều rồi nên với em nếu thấy thoải mái thì mua. Hình như chỉ có Au là em chưa chạy thôi hầu như trên tt có xe gì thì em cũng chạy hết cả rồi, ss thì cũng vô cùng...
Cho em hỏi ngoài lề chút :)
Làm cách nào để chạy qua nhiều loại xe như thế ạ, mợ làm gì đới :P
Chắc em còn trẻ nhưng hơi cổ hủ, mua được 1 cái xe cũng cân nhắc tài chính và hãng này hãng nọ mãi !

Cho em hỏi ngoài lề chút :)
Làm cách nào để chạy qua nhiều loại xe như thế ạ, mợ làm gì đới :P
Chắc em còn trẻ nhưng hơi cổ hủ, mua được 1 cái xe cũng cân nhắc tài chính và hãng này hãng nọ mãi !
Anh chj em trong gia đình mỗi nhà có 1 or 2 xe cụ ah. Bản thân em cũng chạy mấy em Toy rồi...thích và phù hợp đk thì mua thôi..nghĩ nhiều đau đầu lắm cụ.

zimbo

Xe máy
KIA và hyundai là một, tui thấy giá 2 em này trên thế giới bằng tiền nhau, về vn nó mới chênh thế này. Cụ đợi hẳn SO 2014 đi, em đang đợi em này. Sắp tới xe Hàn sẽ giảm vì ở nội địa nó giảm thuế nhập khẩu nên giá BMW còn rẻ hơn cả Hyundai tại Hàn.

pupil

Xe điện
Anh chj em trong gia đình mỗi nhà có 1 or 2 xe cụ ah. Bản thân em cũng chạy mấy em Toy rồi...thích và phù hợp đk thì mua thôi..nghĩ nhiều đau đầu lắm cụ.
Sorento mợ Ớt mới mua không đi để cho mới thì phải.

hell.wavetau

Xe tải
Website
dinhthanhtrung.com
Chơi xe như mợ mới sướng đới. Nhiều cụ định múc con mình thích, rồi bị gđ họ hàng bạn bè gàn nên lại mua cái ko thích. Búa rìu dư luận vẫn sắc lắm...

Sorento mợ Ớt mới mua không đi để cho mới thì phải.
Mấy nay em còn đang loay xoay thuế má với biển cụ ơh...em lượn ngoài phố suốt đấy ợ.
Chơi xe như mợ mới sướng đới. Nhiều cụ định múc con mình thích, rồi bị gđ họ hàng bạn bè gàn nên lại mua cái ko thích. Búa rìu dư luận vẫn sắc lắm...
Cụ cứ hỏi mợ Girl Xinh xem em mua xe thế nào?:P;)). Tính toán, suy nghĩ nhiều đau đầu lắm cụ ơi. Mình mua cho mình mà mình thích mới là qan trọng...

hoanglee94

Xe tăng
Mấy nay em còn đang loay xoay thuế má với biển cụ ơh...em lượn ngoài phố suốt đấy ợ.

Cụ cứ hỏi mợ Girl Xinh xem em mua xe thế nào?:P;)). Tính toán, suy nghĩ nhiều đau đầu lắm cụ ơi. Mình mua cho mình mà mình thích mới là qan trọng...
Mợ cứ nói, có thừa tiền thì mới được suy nghĩ như mợ chứ !!
Đầu óc sinh ra là để suy nghĩ, tính toán nhưng việc quan trọng cỡ này trở lên mà :)