em đang muốn mua PS150 cũ giá 80 Củ

hbtrung

Đi bộ
bac kia ban xe cho xjn cai dia chi e den xem xe e cung dang muon mua 1 e ps cu~ %%-

Chỉnh sửa cuối:

ngocanh_to

Đi bộ
Em dự là Giá của cụ hơi khó
Xe em màu như của Cụ,cũng đăng kí biển X đi 6600km bán 75t còn đang khoai
Bạn có bán không? Mình đag muốn mua xe PS cũ. Nếu bán cho mình xin số điện thoại qua xem xe nhé, nhưng sao mới đi có 6600km ah :-??

hungdance1987

Xe hơi
chào các bác OF
em đang định đổi sang xe tay ga lớn
hiện tại em đang dùng con airblade nhưng chưa thỏa mãn cho lém vì xe hơi bé
em rất thik dòng xe tay ga hạng lớn
SH 2010 em thấy đẹp và thấy nhiều ý kiến bảo là đi ngon và tiết kiệm
nhưng bây h giá 1 em SH lướt cũng tầm 6k Obama...nhà em đang có 80 củ thôi!
PS150 em thấy đi rất đẹp cả nam và nữ đi trông đẹp nhất dáng xe to nhìn rất hầm hố
các bác nào đã dùng PS150 rồi thì em mún hỏi là liệu mua xe PS cũ đi máy móc có sao ko
về khoản xăng thì tầm bao nhiu cho em nó?..cảm giác lái có ngon ko :-??
SH và PS con nào đi đáng đồng tiền hơn a :(|)
cá nhân e thì thik PS150 hơn vì nhìn nó sang hơn và ít đụng hàng nữa^^!
thanks ACE
He he .
về khoản xăng thì Fi như nhau cả thôi, nhưng còn vấn đề kiểu dáng và thời trang thì em có vài lời với cụ:
- Cụ thích dáng Ps thì cũng được thôi vì mỗi người thích một kiểu nhưng tổng quan thì Ps vẫn xấu hơn SH rất nhiều kể cả 2008-2009 trông không thoát xe tý nào
- Lí do ra đường ít PS do toàn xe cũ đi biển 29, biển 30 gần như không có mấy do các cửa hàng ngừng nhập Ps do không cạnh tranh dc với Sh 2008,2009 =>> ĐỘc giống như Dylan hay @ thôi.
- Về sạc Ps có một số sạc làm bị lỗi nên sạc rất nhanh hỏng, cái này đã được thằng em em bán xe trên Bà triệu kiểm chứng mọt lô nhập về 10 cái thì 3 cái sạc khác về chủng loại và nhanh hỏng hơn nên 1 số cụ đừng ném đá là sạc đi vẫn Bt là do các cụ mua xe không mua phải.
Góp ý cụ với 80 t thì lựa chọn Ps là hợp lí nhất do cũng là dòng honda scooter, so với Sh thì không bằng nhưng liberty hay Pcx thì nó vẫn đáng để đi hơn rất nhiều. Chúc cụ mua được em xe ưng ý

hungdance1987

Xe hơi
PS ngồi đúng là cao hơn SH, mặc dù nhìn ngoài ko cao hơn tí nào. Có thể là cái phần đầu yên rộng ngang hơn nên người ngồi cảm thấy thế. Độ rộng của vành (tức là chiều dày của bánh xe í ạ) to hơn SH khá nhiều nên ngồi có cảm giác vững hơn, nhg đi thì lại ko lướt như SH. Đây là e cảm thấy thế thôi ạ, chả hiểu có phải ko cụ ạ.
Cụ nhầm rồi cụ ơi vành PS nhỏ hơn Sh 1 inche nhé em đi cả PS,và sh 2008 và 2009 rồi ợ

hungdance1987

Xe hơi
Bạn có bán không? Mình đag muốn mua xe PS cũ. Nếu bán cho mình xin số điện thoại qua xem xe nhé, nhưng sao mới đi có 6600km ah :-??
Cái số km trên kim đồng hồ bg có khác gì cái áo muốn thay lúc nào chẳng được hả cụ. Cụ nên tháo hệ thống chuyền động của xe ra xem phần nồi bi và bố 3 càng để biết được tình trạng của xe. Phần lọc gió cũng nên kiểm tra qua để biết mức độ hao xăng của động cơ từ đó đoán được xe đã sử dụng lâu hay chưa. Em chỉ có ngu ý nhờ kinh nghiệm bảo dưỡng xe thôi ợ.

kurt_nightmare

Xe tải
Tình hình là cháu mới bổ sung 1 vài món cho em PS 150i biển X
h chạy nuột quá chả muốn bán nữa
vài món như sau để các cụ cho ý kiến:
Bugi Denso Power chân rãnh chữ U => tăng hiệu quả đánh lửa.
Pô air K&N: tăng lượng gió
Bố chuông độ: tăng ma sát giữa bố 3 càng và chuông: tăng đề pa hậu rút, đề pa ngọt ngào hơn hẳn, hậu êm ko giật. HIệu quả thấy rõ nhất.
H định lên hết dàn lửa nology xem hiệu quả ra sao.