Em đang muốn chia tay em Cruze LS đời 2011, các bác tư vấn giúp e với ạ....

gnuhjp2003

Xe buýt
Hic...
Bác đăng sớm tý em qua xúc rồi. Em trót xúc mất em lacetti ex 2009 mà những 325tr @.@
ui... tại bác ko tham khảo trên bonbanh hay choxe hay sao mà lại mua đời sâu vậy? 2009 là bg cũng 4 năm rùi là bắt đầu phải thay một loạt rồi đấy.

gnuhjp2003

Xe buýt
Dòng này mầu trắng đắt hơn hay mầu đen đắt hơn các cụ?
hồi e mua thì giá như nhau. tất nhiên là đến lúc bán lại thì còn tùy thuộc vào người mua là đối tượng nào nữa. ví dụ như xe e màu trắng thì ko bán được cho các bác tầm 40 trở lên roài :)) tại đợt vừa rồi biết em bán thì có ông bác cứ tặc lưỡi "tiếc quá xe mày ko phải màu đen ko tao cũng lấy, chả nhẽ bây giờ đem đi sơn lại cũng mệt..." :))))

cuong87

Xe hơi
ui... tại bác ko tham khảo trên bonbanh hay choxe hay sao mà lại mua đời sâu vậy? 2009 là bg cũng 4 năm rùi là bắt đầu phải thay một loạt rồi đấy.
Em cũng tham khảo trên mạng nhiều đấy chứ bác. Nhưng thấy giá sàn sàn tại HN rơi vào tầm 320tr -> 340tr. Mấy con rẻ rẻ thì lại ở xa quá. Thế nên em mới xúc em này. Em kết em mà trắng này lắm ấy chớ @.@

gnuhjp2003

Xe buýt
Em cũng tham khảo trên mạng nhiều đấy chứ bác. Nhưng thấy giá sàn sàn tại HN rơi vào tầm 320tr -> 340tr. Mấy con rẻ rẻ thì lại ở xa quá. Thế nên em mới xúc em này. Em kết em mà trắng này lắm ấy chớ @.@
cruze đi màu trắng theo e là đẹp nhất, cty e có hai bác đi màu đen và màu xám (?) nữa. màu đen thì trông bé hẳn cái xe còn màu xám thì trong bình thường, ko nổi ko chìm.
thực ra thì đời sâu hay ko cũng ko quan trọng bằng chủ cũ đi như thế nào. km nhiều nhưng biết chăm sóc thay dầu thay lọc cẩn thận thì đi 10 vạn chả vde gì cả.
chả phải mèo khen mèo dài đuôi đâu chứ dòng Lac/Cruze bác cứ vít trên quốc lộ lên 150km rất đầm xe và ổn định chứ ko bay bay như civic đâu a :))

Snk

Xe đạp
cruze đi màu trắng theo e là đẹp nhất, cty e có hai bác đi màu đen và màu xám (?) nữa. màu đen thì trông bé hẳn cái xe còn màu xám thì trong bình thường, ko nổi ko chìm.
thực ra thì đời sâu hay ko cũng ko quan trọng bằng chủ cũ đi như thế nào. km nhiều nhưng biết chăm sóc thay dầu thay lọc cẩn thận thì đi 10 vạn chả vde gì cả.
chả phải mèo khen mèo dài đuôi đâu chứ dòng Lac/Cruze bác cứ vít trên quốc lộ lên 150km rất đầm xe và ổn định chứ ko bay bay như civic đâu a :))
Hị hị, em cũng tự sướng phát. Lâu nay đi cái vỏ Hankook nên kg dám thử, sau khi thay bộ Michellin và cân bằng mọi thứ em ra con đường quen thuộc vít ga lên thử phát, em nó bốc lên 150kph êm ái như ngày nào, vậy là sau 3 năm xuất xưởng và gần 60k km đã qua em Cru LS vẫn ngon như ngày nào, vẫn đầm chắc và buông tay ở tốc độ 100kp ngon lành. Tự an ủi, xứng đáng đồng tiền bỏ ra.

slowcar84

Xe tải
e bán 1 chú cũng cruze LS mua từ mới đi ~4v dợt hè rồi cho thợ 425t têt thì chắc thêm được 5-10 củ.cú cứ từ từ bình tĩnh mà bán thợ thì hay ep giá lắm.mình mua từ mới lỗ thì cũng lỗ nhiều rồi gần ~150 củ cứ ng tiêu dùng mà bán vui vẻ hợp lí cả 2 bên.bán cho mấy ông thợ trả giá kì kèo mặc cả hôm nào hâm lên muốn đánh nhau lắm

cuong87

Xe hơi
Nhiều cụ cứ kêu em sao ko mua VIOS đi. Nhưng dáng thằng VIOS nó cứ tù tù ngắn quá. Thêm vào đó thấy nhiều anh em so sánh 2 em nên em quyết lun em Lac ạ :))

gnuhjp2003

Xe buýt
Nhiều cụ cứ kêu em sao ko mua VIOS đi. Nhưng dáng thằng VIOS nó cứ tù tù ngắn quá. Thêm vào đó thấy nhiều anh em so sánh 2 em nên em quyết lun em Lac ạ :))
vios e chỉ sợ đi một thời gian mắt bị lác luôn vì bảng điện tử của nó nằm ở chính giữa xe mà :))

gnuhjp2003

Xe buýt
e bán 1 chú cũng cruze LS mua từ mới đi ~4v dợt hè rồi cho thợ 425t têt thì chắc thêm được 5-10 củ.cú cứ từ từ bình tĩnh mà bán thợ thì hay ep giá lắm.mình mua từ mới lỗ thì cũng lỗ nhiều rồi gần ~150 củ cứ ng tiêu dùng mà bán vui vẻ hợp lí cả 2 bên.bán cho mấy ông thợ trả giá kì kèo mặc cả hôm nào hâm lên muốn đánh nhau lắm
cái này e công nhận với bác.
đợt trước lúc e chưa muốn bán xe mà có người biết e sắp đi ctac nên hỏi mua. chưa thèm xem xe mà đã chê ỏng chê oe nào là xe lắp ráp nội địa, màu trắng khó bán roài số sàn khó đi này nọ rồi chốt lại một cái giá còn thấp tè luôn. e tức mình ném cho một câu: biết thế sao còn hỏi mua?
roài bẵng đi mấy hôm sau gọi điện lại năn nỉ e bán nhưng lúc đấy e tức roài dek thèm bán nữa :))

manhhungib

Xe hơi
cụ bán em nó rồi à :(

CuongBeo.LN

Xe tải
Hình như cụ chủ bán rồi. Cụ vào xác nhận cho ae cái đi ạ

Dave Soel

Xe hơi
Cụ chủ bán 420 từ trước tết rồi cơ mà, các cụ chả chịu đọc kỹ thớt gì cả