em đang đinh lấy fiat albea các cụ nào đi rồi cho em ý kiến vcoi

haanhbinan

Xe điện
Em cũng chỉ nghĩ đơn giản về phần cơ khí, thợ có tay nghề giỏi sẽ khắc phục triệt để được cụ, quan trọng là mình có chịu bỏ thời gian và tiền bạc ra không thôi, để kiếm cho mình một chiếc xe ưng ý, cũng là cả vấn đề cụ nhỉ???
Đúng rồi cụ, để một chiếc xe ưng ý phải đầu tư tiền bạc, thời gian và cả tình yêu vào đó nữa....
Và đó cũng là câu trả lời của các cụ nhà fiat rằng tại sao giá fiat của các cụ ấy lại cao hơn ngoài người dân vậy =))

LamQK4

Xe buýt
Vẫn làm chuột bạch cho Cụ Tân, bổ ra lắp vô, lúc phán hỏng cái này lúc mòn cái kia, em mật phục ở đây từ hôm đó tới giờ cụ ạ, hành trình chinh phục fiat của em cũng đáng kể đấy chứ?
Kết luận thế này: Sau khi chi một đống tiền,công sức để sửa chữa, thay thế những chỗ chưa ưng ý, cộng với số tiền ban đầu bỏ ra => Nhiều hơn hẳn số tiền để mua được một em còn zin mà lại ngon hơn mới thực sự ức chế cụ ạ.

donghd2009

Xe điện
Tình hình sao rồi cụ mocchau ơi, cụ vất vả quá, liệu có kịp về ko ạ...

mocchauoto

Xe tăng
Kết luận thế này: Sau khi chi một đống tiền,công sức để sửa chữa, thay thế những chỗ chưa ưng ý, cộng với số tiền ban đầu bỏ ra => Nhiều hơn hẳn số tiền để mua được một em còn zin mà lại ngon hơn mới thực sự ức chế cụ ạ.
Thật sự ức chế lắm cụ, tiền mất tật mang.

mocchauoto

Xe tăng
Vất vả tý nhưng mà được nhiều thứ cụ uôi! có những thứ không thể tính bằng tiền đâu ạ!
Đúng cụ ạ chuyến đi này em được rất nhiều thứ, đặc biệt là được gặp gỡ và giao lưu với các fiater từ miền trung ra Hà Nội.

danca

Xe điện
Đúng cụ ạ chuyến đi này em được rất nhiều thứ, đặc biệt là được gặp gỡ và giao lưu với các fiater từ miền trung ra Hà Nội.
Cụ hiểu sai ý em ! Cái được lớn nhất theo em là cụ đã hiểu xử dụng xe cũ thì phải biết giới hạn của nó và phải kiên trì ,không nóng vội,nghiên cứu kỹ càng để quyết định đầu tư cái gì trước,cái gì sau,chứ đẽo cày giữa đường thì sẽ xôi hỏng bỏng không

mocchauoto

Xe tăng
Hậu quả. Cụ nói vậy là sao, chả nhẽ...
Tất cả do tay nghề người thợ, chuẩn đoán và thay thế những thứ mà mình cho là nguyên nhân gây bệnh, và một khi đã nhầm thuốc, gây hậu quả, thì người chủ sẽ không chịu trách nhiệm cho những thiệt hại do người thợ gây ra

donghd2009

Xe điện
Tất cả do tay nghề người thợ, chuẩn đoán và thay thế những thứ mà mình cho là nguyên nhân gây bệnh, và một khi đã nhầm thuốc, gây hậu quả, thì người chủ sẽ không chịu trách nhiệm cho những thiệt hại do người thợ gây ra
Đương nhiên là thế rùi cụ, ko làm đc thì trả nó về vị trí cũ...

danca

Xe điện
Cụ thật hiểu ý em, khổ thân em nó.
E khác các cụ ở chỗ khi quyết định sửa chữa ,mông má vợ 2 của mình e không chọn gara chuyên fiat,tiêu chí của e khi chọn gara là căn cứ vào năng lực chuyên môn của họ đối với phần việc mình sẽ làm là cái gì?Không nên thần tCượng bất cứ gara nào,vì mỗi nơi có một thế mạnh riêng,không có gì là hoàn hảo! VÌ đây là những trải nghiệm của riêng em,có thể các cụ cho e là dạy đời này nọ,nếu vậy e thành thật xin các cụ bỏ quá cho em!

Chỉnh sửa cuối:

donghd2009

Xe điện
E khác các cụ ở chỗ khi quyết định sửa chữa ,mông má vợ 2 của mình e không chọn gara chuyên fiat,tiêu chí của e khi chọn gara là căn cứ vào năng lực chuyên môn của họ đối với phần việc mình sẽ làm là cái gì?
Đôi khi do đồn thổi lên nó khổ thế đấy cụ ạ...

danca

Xe điện
Vâng e cũng biết là vậy, chỉ hi vọng...
Thú thật khi nhìn dàn điện hoán cải của xe này e thực sự ấn tượng với trình độ và sự cẩn thận của người thợ,chăm chút từng mối dây...Chính vì thế khi cưỡi con xe chạy thử thấy nó có một số nhược điểm tuy nhiên e cho rằng đây là giới hạn mà cao thủ phải chấp nhận trong điều kiện tiền bạc cho phép .Vì vậy e có khuyên cụ MOCCHAUOTO trước mắt chấp nhận tình trạng hiện tại,khi có đủ thiên thời,địa lợi,nhân hòa thì hẵng tính sau

donghd2009

Xe điện
Thú thật khi nhìn dàn điện hoán cải của xe này e thực sự ấn tượng với trình độ và sự cẩn thận của người thợ,chăm chút từng mối dây...Chính vì thế khi cưỡi con xe chạy thử thấy nó có một số nhược điểm tuy nhiên e cho rằng đây là giới hạn mà cao thủ phải chấp nhận trong điều kiện tiền bạc cho phép .Vì vậy e có khuyên cụ MOCCHAUOTO trước mắt chấp nhận tình trạng hiện tại,khi có đủ thiên thời,địa lợi,nhân hòa thì hẵng tính sau
Cụ dạn vậy rồi mà ko biết ai chỉ đường đưa lối để cụ ấy rơi vào hoàn cảnh như bây giờ...