Em dần mất niềm tin vào cuộc sống quá các cụ ạ

sunone

Xe hơi
Cụ chăm được em này thì đúng là bái phục cụ!

2CUN

Xe buýt
Em mất niềm tin vào cs là bây giờ một số auto làm ăn giết người quá ý cụ @@
Vâng cũng nhiều Gara vậy lắm, cụ trước khi cho em nó đến thì nên hỏi thăm những người quen đã sửa ở nơi mình định đến xem họ làm ăn thế nào, sau đó nếu được đánh giá tốt thì cụ đến trao đổi trực tiếp, càng chi tiết càng tốt trước khi thực hiện để sau khỏi tranh cãi ạ. Em cũng đi xe cỏ như cụ, cũng phải tìm gara hợp lý để sửa nên em hiểu những bức xúc của cụ.
Chúc cụ mau tìm lại niềm vui!

Bò già 1982

Xe hơi
Vâng cũng nhiều Gara vậy lắm, cụ trước khi cho em nó đến thì nên hỏi thăm những người quen đã sửa ở nơi mình định đến xem họ làm ăn thế nào, sau đó nếu được đánh giá tốt thì cụ đến trao đổi trực tiếp, càng chi tiết càng tốt trước khi thực hiện để sau khỏi tranh cãi ạ. Em cũng đi xe cỏ như cụ, cũng phải tìm gara hợp lý để sửa nên em hiểu những bức xúc của cụ.
Chúc cụ mau tìm lại niềm vui!
Cảm ơn cụ, sau biến cố bị anh em trên of giới thiệu cho cái gara không ra sao. Đồ thì toàn thay, thay thì toàn đồ lặt vặt tính ra hết chục triệu cụ ạ =)) cũng từ đó em liều một phen đi kiếm gara khác xem sao, cái liều đó đã cho em đến một nơi có uy tín. Không uổng 3tr tiền xe cấp cứu cụ ạ