[Thảo luận] Em đã xử lí chuyện Bi hài tại ngã tư Minh Khai và Đại La Trương Đinh, Bạch Mai

250CGI

Xe tải
Cụ chuẩn đới,chẳng có gì huênh hoang khện khạng cả nhế!!! Đã vốt cụ roài.

zin_zin_hn

Xe điện
@Cụ chủ thớt
Thứ 1: Đó là cảm nhận của em về bài cụ viết với những giọng điệu và ngôn từ rất khệnh khạng. Nếu ba ba của cụ không phải là xxx thì cụ có dám hành động bừa bãi như "vỗ vai xxx" ..........không nhỉ?
Thứ 2: Sao lại phang cả cái nick em lên nội dung bài? Phải chăng cụ muốn khiêu chiến và kéo bè đảng à?? Cụ nhanh nhanh bỏ cái dòng đỏ đỏ cuối cùng hộ cái. Tks

sh150i1980

Xe tăng
@Cụ chủ thớt
Thứ 1: Đó là cảm nhận của em về bài cụ viết với những giọng điệu và ngôn từ rất khệnh khạng. Nếu ba ba của cụ không phải là xxx thì cụ có dám hành động bừa bãi như "vỗ vai xxx" ..........không nhỉ?
Thứ 2: Sao lại phang cả cái nick em lên nội dung bài? Phải chăng cụ muốn khiêu chiến và kéo bè đảng à?? Cụ nhanh nhanh bỏ cái dòng đỏ đỏ cuối cùng hộ cái. Tks
Vỗ vai là thể hiện là gì có biết không? Ngu lắm em ah , bắt nhầm phải người rồi, con kể cả là ai mà sai thì phải sửa . chuẩn thêm nữa vỗ vai thể hiện mình là đàn anh dậy bảo đàn em cố gắng lên . lần sau đừng như thế nữa.
Còn chẳng phải kéo bè đảng gì cả nhé , Một mình đủ chiến rồi , không cần ai giúp . tại sao lại cho dòng đỏ lên ah . Không có lửa tại sao lại có khói . Thế gian mà vẫn lắm người ngu thế .

zin_zin_hn

Xe điện
Vỗ vai là thể hiện là gì có biết không? Ngu lắm em ah , bắt nhầm phải người rồi, con kể cả là ai mà sai thì phải sửa . chuẩn thêm nữa vỗ vai thể hiện mình là đàn anh dậy bảo đàn em cố gắng lên . lần sau đừng như thế nữa.
Còn chẳng phải kéo bè đảng gì cả nhé , Một mình đủ chiến rồi , không cần ai giúp . tại sao lại cho dòng đỏ lên ah . Không có lửa tại sao lại có khói . Thế gian mà vẫn lắm người ngu thế .
Dạ vâng, em ngu. Khôn cụ nhận hết còn ngu em nhận hem có sao đâu à nha. "1 lần khiêm tốn bằng 4 lần tự kiêu", hihi. Cụ chiến nhau với em chả khác gì cũng cũng mặc quần không đũng như e. Thân mến!!!!!:(

dongkijote

Xe điện

OLawVN

Xe hơi
To: Mr SH150i & Mr zin zin

Xin hai cụ hạ hoả.

congdung04

Xe tải
Cụ chủ cho em hỏi đầu cụ có bị hói không mà xưng "anh anh chú chú" với mấy xxx lại còn vỗ vai nữa chứ. Em thích cụ rồi đó

cowboyhn

Xe buýt
xử lý hay quá

Toan_Rua

Xe đạp
Các bác xxx cũng mọi người khác cả mà, cũng phải đi làm, cũng cơm áo gạo tiền, nói chung là hoà nhã, cái gì đúng thì nghe. cơ mà em thik cách mạnh dạn của cụ chủ.

choe

Xe đạp
Hóng bao giờ mới có vụ quay đầu. Kiếm thêm cụ nào đi làm phóng viên hiện trường cho nó sinh động! Cụ nhé!

tuongok1987

Xe hơi
Bác chủ thớt ơi em hỏi
Có phải hiệu lệnh của Vạch đường thấp nhất>>> Đèn giao thông thứ nhì >>> Công An là cao nhất đúng ko ạ
Nếu cái đèn ở ngã tư ấy nó có mũi tên sang trái thì bác sai đúng ko dù là ko có vạch kẻ đường rẽ trái

Tribute

Xe container
Bác chủ thớt ơi em hỏi
Có phải hiệu lệnh của Vạch đường thấp nhất>>> Đèn giao thông thứ nhì >>> Công An là cao nhất đúng ko ạ
Nếu cái đèn ở ngã tư ấy nó có mũi tên sang trái thì bác sai đúng ko dù là ko có vạch kẻ đường rẽ trái
Cụ đọc lại quy định về hiệu lực của đèn hiệu giao thông nhé. Nó chỉ có hiệu lệnh xanh=đi, đỏ=dừng, vàng=chuẩn bị dừng, mũi tên của đèn chỉ là hướng nào được đi hay phải dừng lại thôi.

sh150i1980

Xe tăng
Bác chủ thớt ơi em hỏi
Đèn là tín hiệu đen tín hiệu đi và đỗ.... Còn biên là chỉ dân giao thông vây Trương hợp của e đen ko có tác dụng,

azzA

Xe tải
Em là lính mới, rất cảm ơn những người như cụ chủ thớt, nhờ các cụ mà em có thêm kinh nghiệm rất nhiều. Em cũng chẳng hiểu sao cái mợ zin_zin gì đó lại ý kiến, ý cò với cụ như vậy, thiếu tinh thần xây dựng quá

quang74

Xe buýt
Hiện giờ vì thiếu hình vẽ phân làn nên cụ có thể cãi xxx được và làm cái việc tạo cho AE lái xe 1 tiền lệ sai về luật giao thông. Giả sử ít hôm nữa sở GTVT HN chỉ cần vẽ cái mũi tên rẽ trái trên mặt đường ở làn sát với giải phân cách(điều đó sẽ xảy ra) thì có phải cụ chủ hại AE OF không?

Chỉnh sửa cuối:

Tribute

Xe container
Hiện giờ vì thiếu hình vẽ phân làn nên cụ có thể cãi xxx được và làm cái việc tạo cho AE lái xe 1 tiền lệ sai về luật giao thông. Giả sử ít hôm nữa sở GTVT HN chỉ cần vẽ cái mũi tên rẽ trái trên mặt đường ở làn sát với giải phân cách(điều đó sẽ xảy ra) thì có phải cụ chủ hại AE OF không?
Có biển báo đây cụ, biển thế này làn trái và làn giữa đi thẳng thoải mái nhá, chỉ làn bên phải mà đi thẳng là sai thôi. Vẽ thêm vạch mà không sửa cái biển báo này thì vạch cũng vô nghĩa.