Em đã trở thành con buôn xế độp từ lúc nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Cụ cachoi và cụ Soinho qua em để nhận đồ nhé

Cụ ngâm cứu cho con xe của em với ạ, cảm ơn cụ nhìu nhìu
Ngâm kứu rồi cụ ạ, không phải là chỉ con của cụ đâu, đợt này em đang có 1 danh sách dài khoảng bốn năm cái phải đặt hàng từ Taiwan về TQ nên time có thể sẽ hơi lâu quãng độ 3 tuần, vậy cụ chịu khó chờ nhé
Tại hội XTC OF khủng quá nên showroom của Giant đang cháy khét lẹt kìa :D

Sói nhỏ

Chã!
hỏng hết hàng họ mợ nhỉ ;))
Em nói thế các cụ phải tự hiểu chứ :P ai lại cứ phải tả thực bao giờ?
@Napp : nhờ cụ giới thiệu mà em biết dùng treckbuddy. Em còn chưa gặp cụ để cảm ơn vì đã giới thiệu bác Cuongvq cho em.

nab2195

Xe tăng
hm nào mợ chạy đông anh cho em núp là dc :D

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Cụ sói không up ảnh khoe hàng à ?

Gửi cụ Op-bo nè réo em suốt mà PM ko nói gì, có thích cái này ko mai em cho về luôn cuối tuần là ở sau đ.ít xe rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Tình hình thế nào hả Khôi Phệ ơi, dự kiến bao giờ hàng về tiếp?

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Tình hình thế nào hả Khôi Phệ ơi, dự kiến bao giờ hàng về tiếp?
Ngày mai chỉ có 1 XTC 790 15.5 của cụ Jim74 , và 1 XTC 750 15.5 Trắng đỏ của 1 trong 2 người ( vét kho )
Còn lại 1 XTC750 Trắng đỏ 15.5 đã oder , dự kiến 10 ngày nữa có mặt tại HN
Vậy thì đóng cửa bảo nhau anh nhé, nếu anh đổi ý mầu Đen xanh thì ko cần nhường nữa , anh cho ý kiến

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Ngày mai chỉ có 1 XTC 790 15.5 của cụ Jim74 , và 1 XTC 750 15.5 Trắng đỏ của 1 trong 2 người ( vét kho )
Còn lại 1 XTC750 Trắng đỏ 15.5 đã oder , dự kiến 10 ngày nữa có mặt tại HN
Vậy thì đóng cửa bảo nhau anh nhé, nếu anh đổi ý mầu Đen xanh thì ko cần nhường nữa , anh cho ý kiến
Đồ của gái thì cứ trắng đỏ cho nó sặc sỡ em ạ, nếu bạn anh cần trước thì lấy trước, không cần phải uyn làm gì.

Em vừa lượn 1 vòng phố cổ và lắp thêm chân chống cho xế độp. Cái đầu tiên em nghĩ cần nâng cấp là cái yên các cụ ah. Trước mắt chưa thay được yên thì chắc phải sắm bỉm, chứ cái yên của xe này Dã man lắm :D
Chuẩn luôn, em cực sợ cái yên XTC ...
Đấy là mợ còn thấy dã man ...
Với các cụ thì thật là khủng khiếp, khó bút nào tả được :))

yensuong

Xe điện
Em nói thế các cụ phải tự hiểu chứ :P ai lại cứ phải tả thực bao giờ?
@Napp : nhờ cụ giới thiệu mà em biết dùng treckbuddy. Em còn chưa gặp cụ để cảm ơn vì đã giới thiệu bác Cuongvq cho em.
Ơ, thế ra là 1 vụ mai mối à:P...:D

Fiat_ELX

Xe điện
Cảm ơn bác Khôi và bà xã của bác. Trưa nay em nhận được điện thoại, mừng quá em chạy thẳng đến nhà bác Khôi luôn. Đến nơi đã thấy bác Khôi đang lắp ráp, bà xã thì giữ cái khung. Em đến chẳng kịp chào hỏi gì, cứ chăm chăm ngó cái xe, hỏi hết cái nọ tới cái kia. Luyên thuyên một thôi 1 hồi em mới biết là nhà bác ấy chưa ăn cơm trưa, vì vẫn còn mải lắp giúp em cái xe này. Hixhix em vô duyên quá cơ.
Sau khi cân chỉnh xong, em lại còn chưa tha cho bác ấy đi ăn cơm, còn nài nỉ bác ấy hướng dẫn em sử dụng bộ đề, khóa thụt, chỉnh đồng hồ..... Giờ này chắc bác ấy mới được ăn cơm.
Khi nhận xe từ bác Khôi, ngay khi em nhấc xe để quay về em bị hẫng luôn 1 cái.... vì nó nhẹ quá mà. Em mới chạy được khoảng 4km, thấy rất nhẹ, quả này chắc em sẽ không về bét như chuyến ĐA hôm nọ nữa.
Xe của em rất sì tai, mầu hồng nhé :D :D :D
Em vội quá chưa kịp chụp ảnh, mang xe về nhà rồi chạy đi làm luôn.
Theo thông tin nội bộ, chiếc xe của cụ Jim là chiếc cuối cùng nhé. Hiện tại hàng đã hết rồi. May cho em quyết nhanh, nếu không thì còn phải hóng dài dài nữa.
Nhẹ hơn Hunter nhiều mợ nhỉ, đảm bảo mợ sẽ không ân hận :))

Em vừa lượn 1 vòng phố cổ và lắp thêm chân chống cho xế độp. Cái đầu tiên em nghĩ cần nâng cấp là cái yên các cụ ah. Trước mắt chưa thay được yên thì chắc phải sắm bỉm, chứ cái yên của xe này Dã man lắm :D
Chuẩn luôn, em cực sợ cái yên XTC ...
Đấy là mợ còn thấy dã man ...
Với các cụ thì thật là khủng khiếp, khó bút nào tả được :))
Em can chân thành, cái gì rồi cũng quen đi, yên SELLE ROYEL SETA rất đẹp và tốt, chưa quen thì cảm thấy hơi đau, mợ chỉnh yên chúc cỡ 5độ, sẽ giảm áp lực, nhẹ nhàng hơn. Tuy nhiên chắc chắn là mợ phải mặc quần bỉm thì mới OK.

Em đảm bảo với các bác = trải nghiệm của mình, dưới TRIP 200km thì yên này an toàn :))

Sói nhỏ

Chã!
Nhẹ hơn Hunter nhiều mợ nhỉ, đảm bảo mợ sẽ không ân hận :))
Em can chân thành, cái gì rồi cũng quen đi, yên SELLE ROYEL SETA rất đẹp và tốt, chưa quen thì cảm thấy hơi đau, mợ chỉnh yên chúc cỡ 5độ, sẽ giảm áp lực, nhẹ nhàng hơn. Tuy nhiên chắc chắn là mợ phải mặc quần bỉm thì mới OK.
Em đảm bảo với các bác = trải nghiệm của mình, dưới TRIP 200km thì yên này an toàn :))
Em còn thấy hơi đau cổ tay nữa, theo cụ chỉnh yên có giảm bớt được việc đau cổ tay không ah? Em thấy dưới xương yên có mấy cái vạch ghi 1,2,3... Cụ hướng dẫn em cách chúc cái yên xuống 5 độ thì điều chỉnh đến vạch nào ah?
Cảm ơn cụ.

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Xe em là GrandVitara 2011, lốp ở gần giữa, lệch sang phải 1 chút.

@KhoiPhe: Múc giúp em bộ này nhé.
OK để em click vào danh sánh oder luôn, đợt này tốn tiền điện thoại nhưng khả năng nghe nói tiếng tầu của em lên nhanh quá đi mất :D

Sói nhỏ

Chã!
OK để em click vào danh sánh oder luôn, đợt này tốn tiền điện thoại nhưng khả năng nghe nói tiếng tầu của em lên nhanh quá đi mất :D
Hôm qua em nghe bác nói tiếng Tầu nuột thế còn gì. Em giờ chỉ nghe được lõm bõm thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng