[Thảo luận] Em đã trả thù được cho cụ nào ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

UAZ_Vietnamese

[Tịch thu bằng lái]
chỗ này như thế nào mà bọn nó đòi xuống hở bác
với cả cho e hỏi nốt "hoa cải" mà các bác nói là gì thế ?
e gà rừng ạ !
Hoa cải ở Hải Phòng Quảng Ninh thì thiếu rề, cụ cứ xuống đấy mà hỏi!:6::6::6:

_Black_Jack_

Xe buýt
Cụ xử lý quá tuyệt vời(l).vote vote cụ đây(b)

Optia

Xe tải
Bác chủ thớt ơi, say tít thò lò thế mà bác vẫn đi "xe đạp" à? Vote cho bác vì tinh thần cao, luôn tuân thủ an toàn giao thông, đã nhậu là đi cương quyết đi xe đạp.(b) (em ké tí, em cũng đồng hương với bác chủ thớt đây ợ. đừng bác nào bảo thấy kẻ sang bắt quàng làm họ nhớ:21:)

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em vodka cụ chủ thớt rồi, cụ nào làm được vụ tương tự có ảnh em mời cafe lập tức.

1cent

Xe tải
với cả cho e hỏi nốt "hoa cải" mà các bác nói là gì thế ?
e gà rừng ạ !
Kụ cứ xuống Quảng Ninh hoặc Hải Phòng và giở cái võ bị chẹt vào chân như mấy chú choai kia đi.
Thấy hoa cà, hoa cải bay mù trời liền.

santafe3678

Xe máy
Chiều nay e lái xe 16 chỗ đi thăm người ốm tại 1 bệnh viện cạnh bệnh viện bạch mai,lúc ra về em gặp phải sự vụ sau.Tâm 5h chiều vừa ở cổng bệnh viện đi ra được 1 đoạn,đường lúc này rất đông và em đi rất chậm.Có 1 chú choai choai đi bộ cắt qua đường,chú ấy nhường em nhưng lại đứng sát gương bên phải của em. Chợt chú ấy ngồi thụp xuống làm em giật mình nhưng em vẫn bò chậm chậm và nhìn gương cạnh,em thấy chú ấy vẫn ngồi và ôm chân.1 chú choai khác phi từ trong vỉa hè ra chặn xe em luôn và yêu cầu em đỗ lại:^)em liền tấp xe vào vỉa hè.Đỗ xe ngon lành xong em ra khỏi xe và hỏi chú choai chặn xe em là có việc gì,chú ấy bảo em là kẹp vào chân người đi đường rồi:ohmy:.Em liền quay lại chỗ chú choai đang ôm chân hỏi tình hình,lúc này đông người xem quá em vội dìu chú ấy vào vỉa hè và hỏi han.Thấy có MÙI ăn vạ rồi,em liền lên xe hội ý(trên xe e toàn lái xe KINHKONG của công ty đi thăm người bệnh).LỆNH hành quyết được ban ra,em xuống xe và đến nói chuyện tình cảm.Mặc cả mãi các chú ấy mới chấp nhận cái giá 2,5T:21:vì em đi xe biển 16L...NHưng e ko đủ tiền mặt,em phải đi rút thẻ mà để xe ở đây thì e sợ xxx cho nên e mời các chú ấy nên xe đi rút tiền và các chú choai đồng ý:21:.Cửa xe vừa mở 2 chú leo lên luôn(y),lúc lên ngồi trên xe em thấy các chú ấy nói thông cảm cho e vì e ở xa(y).EM đi tìm cột thẻ màu Da Cam để rút tiền mãi ko thấy,đến chỗ rẽ pháp vân để ra cầu thanh trì rồi:21:các chú ấy muốn xuống và xin ko nhận 2,5T nữa.NHưng vì sợ tắc đường nên em ko dám đỗ,em bảo lên cầu thanh trì quang xe thì em đỗ cho các chú ấy xuống.Trong khi đó vì sợ các chú choai có HIV nên mấy chú KINHKONG chỉ dám ngồi ghế sau lấy dây lưng tròng qua cổ và lấy GIẦY da quật vào mặt mấy chú choai thôi.LÊN giữa cầu thanh trì em mới đỗ xe cho các chú choai xuống,các KINHKONG nhà em còn ném 2 con điện thoại ghẻ của các chú choai xuống sông trước mặt các chú choai thía mới đau chứ:21:.CÁC bác ở tỉnh về HN chú ý nhé,các chú choai nghện ở HN hôm nay đen thật.Ko biết các chú choai về nhà bằng cách nào ? ko có ĐT thì gọi ta-xi lam sao...:^)
em tâm phục khẩu phục bác,:77::77::77:
bác ở đâu cho em theo đèn sách kính bác làm thầy với.
bác ở HP ở chỗ nào để anh em có dịp qua mời bác cafe giao lưu.

xecoi

Xe tải
Em phản đối bác chủ. Hôm qua em đứng chờ xe buýt ở đấy bọn nó đang dậy nhau là từ giờ chỉ thịt bọn 30 thôi, ngon và lành hơn, cạch bọn 16 ra. :)):)):))

BMWX1

Xe buýt
Em phục kụ và cả mấy kụ KINHKONG nữa (b)

huke

Xe tải
2 thằng này dại quá các cụ ạ. May mắn là mới chỉ bị nhẹ nhàng thui đấy :41:

bachchuongtu

Xe tải
Sao hai thằng ch..ó đấy nó ngu thế nhỉ???
Leo lên dững 16 chỗ thấy toàn KingKong mà ko biết đường té luôn lại còn theo ra tận Thanh Trì!
Đúng là ngu thì chết chứ bệnh tật gì!:21:
Bác chủ thớt ém giỏi thật, tôi mà bị vậy là vung tại trận luôn chứ chả đợi ra đến Thanh Trì được như bác.:77:
Lên rồi không xuống được cụ ạ...khặc khặc.
Nhưng nếu trong trường hợp không có đông người thì chỉ gọi xxx phải không các cụ?

bachchuongtu

Xe tải
:41::41::41:
Em nhất trí với cụ chủ thớt đã làm mạnh tay để cảnh cáo mấy thằng nghiện ăn vạ đểu. Mặc dù em chưa dính vụ ăn vạ nào nhưng đọc bài nhiều cụ bị xin đểu, em cũng thấy khá bức xúc lắm lắm.

Tuy nhiên, em cũng lưu ý cụ chủ thớt 1 yếu tố nhỏ:
  1. Chắc chắn mấy thằng nghiện đó nhớ xe của cụ (biển HP), đúng ko ạ *-)*-)*-).
  2. Nếu mấy thằng đó làm đơn tố cáo cụ và mấy bác Kingkong kia lên đến CA Hải Phòng, ngày đó giờ đó, xe đó, đã có hành vi khống chế, đánh đập chúng nó thì cũng ...rách việc lắm cụ ạ.
Vậy nên, theo em, trên quãng đường từ Bạch mai đến đỉnh cầu Thanh trì, nếu cụ tỉnh hơn, cụ làm cái giấy, nội dung đại loại như là: 2 thằng kia công nhận đã có hành vi xin đểu, ăn vạ lái xe nhưng vì điều kiện kỹ thuật, ko thực hiện đc do lái xe đã có biện pháp khống chế, phòng vệ chính đáng :)):)):)):)).
Đảm bảo là cụ có tẩn nó thêm vài cái giầy cỡ 43 vào mặt nó chăng nữa, nó cũng chả dám í ới đơn từ gì đâu cụ nhá.
1 lần nữa, em chúc mừng cụ đã xử lý quá ổn mấy cái thằng ăn vạ vớ vỉn, ít nhất bọn nó cũng có thêm ...kinh nghiệm là gặp xe biển HP thì tránh xa ra :21::21::21:
Tính em nó xấu lo thế, cụ thông cảm nhé. Kể cả trước khi ra tay, nhưng mình cũng phải có lý để ra tay, ko cho chúng nó cái cớ bật lại mình, thế nó mới hãi.
Nói thật với cụ chứ trong tình huống này đã làm thì không sợ, mình không quá tay nó có dám kiện không ạ, nó mà kiện bác chủ thớt lại không cho thêm 1 cơ số KINH KONG nữa tìm đến tận ổ chúng nó ĐÁNH CẨN THẬN ấy chứ ( VD: đưa nó 2,5 tr rồi ấn chân nó vào dưới lốp cho đúng hợp đồng ) bác chủ thớt nhể:21::21::)):))

Chỉnh sửa cuối:

bachkhoak40

Xe điện
Hoan hô tinh thần các bác, phải cho chúng nó biết sau chúng chừa đi. Đã mời riệu cụ nhá

nguyen duc anh

Xe máy
tới đây bắt được thằng nào các bác cứ ới em,em sẽ giao chúng nó cho hội CỔ ĐỘNG VIÊN BÓNG ĐÁ XMHP.Tụi đấy chơi dữ hơn:101:

totorauxom

Xe điện
Hãi, sao 2 chú ngu thế nhờ thấy biển 16 với 14 thì tránh ngay kẻo bụng nát tươm toàn đạn hoa cải, thế mà bác chả có cái ảnh nào, em sợ bác Ba phi, hị hị:21:

HVB

Xe tăng
các bác ạ em phải mồi bả 2,5 củ mới đập được bọn này đấy ạ,bọn ranh con tưởng ăn tiền của hội O.F ta dễ lắm đây
Thế mà cụ ko chở hẳn nó xuống đến Haỉ Phòng rồi hãy cho nó về :)

salan

Xe máy
Chiều nay e lái xe 16 chỗ đi thăm người ốm tại 1 bệnh viện cạnh bệnh viện bạch mai,lúc ra về em gặp phải sự vụ sau.Tâm 5h chiều vừa ở cổng bệnh viện đi ra được 1 đoạn,đường lúc này rất đông và em đi rất chậm.Có 1 chú choai choai đi bộ cắt qua đường,chú ấy nhường em nhưng lại đứng sát gương bên phải của em. Chợt chú ấy ngồi thụp xuống làm em giật mình nhưng em vẫn bò chậm chậm và nhìn gương cạnh,em thấy chú ấy vẫn ngồi và ôm chân.1 chú choai khác phi từ trong vỉa hè ra chặn xe em luôn và yêu cầu em đỗ lại:^)em liền tấp xe vào vỉa hè.Đỗ xe ngon lành xong em ra khỏi xe và hỏi chú choai chặn xe em là có việc gì,chú ấy bảo em là kẹp vào chân người đi đường rồi:ohmy:.Em liền quay lại chỗ chú choai đang ôm chân hỏi tình hình,lúc này đông người xem quá em vội dìu chú ấy vào vỉa hè và hỏi han.Thấy có MÙI ăn vạ rồi,em liền lên xe hội ý(trên xe e toàn lái xe KINHKONG của công ty đi thăm người bệnh).LỆNH hành quyết được ban ra,em xuống xe và đến nói chuyện tình cảm.Mặc cả mãi các chú ấy mới chấp nhận cái giá 2,5T:21:vì em đi xe biển 16L...NHưng e ko đủ tiền mặt,em phải đi rút thẻ mà để xe ở đây thì e sợ xxx cho nên e mời các chú ấy nên xe đi rút tiền và các chú choai đồng ý:21:.Cửa xe vừa mở 2 chú leo lên luôn(y),lúc lên ngồi trên xe em thấy các chú ấy nói thông cảm cho e vì e ở xa(y).EM đi tìm cột thẻ màu Da Cam để rút tiền mãi ko thấy,đến chỗ rẽ pháp vân để ra cầu thanh trì rồi:21:các chú ấy muốn xuống và xin ko nhận 2,5T nữa.NHưng vì sợ tắc đường nên em ko dám đỗ,em bảo lên cầu thanh trì quang xe thì em đỗ cho các chú ấy xuống.Trong khi đó vì sợ các chú choai có HIV nên mấy chú KINHKONG chỉ dám ngồi ghế sau lấy dây lưng tròng qua cổ và lấy GIẦY da quật vào mặt mấy chú choai thôi.LÊN giữa cầu thanh trì em mới đỗ xe cho các chú choai xuống,các KINHKONG nhà em còn ném 2 con điện thoại ghẻ của các chú choai xuống sông trước mặt các chú choai thía mới đau chứ:21:.CÁC bác ở tỉnh về HN chú ý nhé,các chú choai nghện ở HN hôm nay đen thật.Ko biết các chú choai về nhà bằng cách nào ? ko có ĐT thì gọi ta-xi lam sao...:^)
Em thật ngưỡng mộ (b)(b)

Trạng thái
Thớt đang đóng