[Thảo luận] Em đã trả thù được cho cụ nào ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

laixe6868

Xe tải
Chiều nay e lái xe 16 chỗ đi thăm người ốm tại 1 bệnh viện cạnh bệnh viện bạch mai,lúc ra về em gặp phải sự vụ sau.Tâm 5h chiều vừa ở cổng bệnh viện đi ra được 1 đoạn,đường lúc này rất đông và em đi rất chậm.Có 1 chú choai choai đi bộ cắt qua đường,chú ấy nhường em nhưng lại đứng sát gương bên phải của em. Chợt chú ấy ngồi thụp xuống làm em giật mình nhưng em vẫn bò chậm chậm và nhìn gương cạnh,em thấy chú ấy vẫn ngồi và ôm chân.1 chú choai khác phi từ trong vỉa hè ra chặn xe em luôn và yêu cầu em đỗ lại:^)em liền tấp xe vào vỉa hè.Đỗ xe ngon lành xong em ra khỏi xe và hỏi chú choai chặn xe em là có việc gì,chú ấy bảo em là kẹp vào chân người đi đường rồi:ohmy:.Em liền quay lại chỗ chú choai đang ôm chân hỏi tình hình,lúc này đông người xem quá em vội dìu chú ấy vào vỉa hè và hỏi han.Thấy có MÙI ăn vạ rồi,em liền lên xe hội ý(trên xe e toàn lái xe KINHKONG của công ty đi thăm người bệnh).LỆNH hành quyết được ban ra,em xuống xe và đến nói chuyện tình cảm.Mặc cả mãi các chú ấy mới chấp nhận cái giá 2,5T:21:vì em đi xe biển 16L...NHưng e ko đủ tiền mặt,em phải đi rút thẻ mà để xe ở đây thì e sợ xxx cho nên e mời các chú ấy nên xe đi rút tiền và các chú choai đồng ý:21:.Cửa xe vừa mở 2 chú leo lên luôn(y),lúc lên ngồi trên xe em thấy các chú ấy nói thông cảm cho e vì e ở xa(y).EM đi tìm cột thẻ màu Da Cam để rút tiền mãi ko thấy,đến chỗ rẽ pháp vân để ra cầu thanh trì rồi:21:các chú ấy muốn xuống và xin ko nhận 2,5T nữa.NHưng vì sợ tắc đường nên em ko dám đỗ,em bảo lên cầu thanh trì quang xe thì em đỗ cho các chú ấy xuống.Trong khi đó vì sợ các chú choai có HIV nên mấy chú KINHKONG chỉ dám ngồi ghế sau lấy dây lưng tròng qua cổ và lấy GIẦY da quật vào mặt mấy chú choai thôi.LÊN giữa cầu thanh trì em mới đỗ xe cho các chú choai xuống,các KINHKONG nhà em còn ném 2 con điện thoại ghẻ của các chú choai xuống sông trước mặt các chú choai thía mới đau chứ:21:.CÁC bác ở tỉnh về HN chú ý nhé,các chú choai nghện ở HN hôm nay đen thật.Ko biết các chú choai về nhà bằng cách nào ? ko có ĐT thì gọi ta-xi lam sao...:^)
Các cụ xử lý thế là chuẩn rồi, chỉ có bọn xin đểu mới dàn trận như thế, chúng nó chỉ dựa vào số lượng thì ăn vạ mới được. Các cụ đã có lực lượng tương đối như thế rồi chiến luôn là hợp lý. Giải pháp của cụ là tấp xe, xuống xe, nói chuyện xong rồi phệt như thế là hoàn hảo. Thỉnh thoảng các cụ đi HN ngắm nghía tí nhé. Các cụ ở HP ah, tôi cũng hay đi HP lém. Không biết ở HP, có thằng nghiện nò dở ngón này ko nhỉ.(b)

Babetta6868

Xe tăng
Chuẩn! Bác này chuẩn không "thèm" chỉnh! Bác ném cái điện thoại là còn nhẹ. Ra tận đó rồi, chúng nó khiếp vía thế rồi! Thiên thời địa lợi thế mà các bác không ném cả hai thằng đó xuống cho chúng nó kinh! (b) Vodka bác!

MercAMG

Xe điện
Vote cho cụ và mấy bác kingkong(b)

carina

Xe buýt
vôtka cụ chủ, lần sau cụ bảo mấy chú King Kông kéo thắt lưng mạnh hơn tí nữa nhá..:))

DVG

Xe điện
Bác làm chuẩn đấy nhưng mà bọn này nó ngu tệ, lúc qua Pháp vân nó gọi điện cho 113 bảo các anh bắt cóc chúng nó thì rách việc phết. :21:

dungndna

Xe hơi
Sao hai thằng ch..ó đấy nó ngu thế nhỉ???
Leo lên dững 16 chỗ thấy toàn KingKong mà ko biết đường té luôn lại còn theo ra tận Thanh Trì!
Đúng là ngu thì chết chứ bệnh tật gì!:21:
Bác chủ thớt ém giỏi thật, tôi mà bị vậy là vung tại trận luôn chứ chả đợi ra đến Thanh Trì được như bác.:77:
phải lên cầu Thanh Trì thả cho chúng nó đi bộ về mới sướng bác ạ

Mamec

Xe máy
:41::41::41: Các bác lên HN nhiều vào cho bọn em nhờ.(b)(b)

Theo ý em là Bác nào trong hội Fun có xe biển số không phải HN đi 1 mình qua mấy điểm nóng của bọn ăn vạ , theo sau là mấy bác KINHKONG em nghĩ là sẽ bẫy được bọn này rồi cho chúng mấy bài học cho nó chừa. Ghét bọn này kinh:mad::mad:

xe lôi

Xe tăng
Không biết ở HP, có thằng nghiện nò dở ngón này ko nhỉ?
HP phố nhỏ,ăn vạ ngón này thì chỉ điện sau 5 phút là thương binh còn thành liệt sỹ.
cụ chủ thớt xử lý quá chuẩn(b)

meo_gia75

Xe tải
Cụ chủ thớt xứng đáng là hảo hớn OF. kính cụ một ly(b)(b)(b)

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
Xử lý chuẩn nhể? dưng có phải lúc nào cũng xe toa với đội ngũ kinhkong hùng hậu thế đâu, dưng làm trận thế là khuây rồi(k)(k):41:

training

Xe tăng
hôm nay mới đọc đến bài này thấy sướng vãi:)):)):))

Babetta6868

Xe tăng
HP phố nhỏ,ăn vạ ngón này thì chỉ điện sau 5 phút là thương binh còn thành liệt sỹ.
cụ chủ thớt xử lý quá chuẩn(b)
Đúng đấy các bác ạ! Ở HN đông người đủ mọi thành phần xã hội nên mấy chú đạo chích mới làm liều vậy chứ ở Quảng Ninh hoặc Hải Phòng nhà các bác thì cho chúng mấy cái bạt tai bồi thường rồi "cút" khẩn trương! Chúng nghĩ ra cái trò tủn mủn vậy các bác cứ làm mạnh vào, chúng nó khiếp ngay. Mình mà thiếu tự tin là chúng nó lấn tới, rồi dựa vào người dân xung quanh gây áp lực là mình thiệt!

phinm

Xe tăng
Kính cụ 1 ly
Em và gấu ngồi đọc cười suýt chết sặc

ModKing

Xe tải
Xe em mà lúc nào cũng đông như thế:69: thì tốt biết mấy(b)

X125

Xe máy
Nghe sướng thế , mà làm chắc em không làm được,

Trạng thái
Thớt đang đóng