[VHGT] Em đã làm đơn khiếu nại Các cụ cho 1 một lới bình về vụ xxx thái bình bán tốc độ em

MiTa

Xe lăn
Cụ chủ cẩn thận, phãi đề phòng chó điên cắn càn. Có thêm báo chí đi thì quá tốt (nếu ko thì nhờ các Cụ OF giúp đỡ) Nêncó thêm nhiều người đi với Cụ xuống TB - đề phòng trên đường đi, về. Ủng hộ Cụ chiến tới cùng.

ducls

Xe tăng
Hóng tin cụ chủ, sau buổi làm việc ngày mai vậy!

Soleilvn

Xe tải
Chúc cụ chủ vững vàng và may mắn. Chờ tin cụ.

Minhnq

Xe hơi
Chúc cụ chủ vững tin, dành chiến thắng!

duyhoan

Xe hơi
chúc cụ thành công nhé

toanna

Xe máy
Đối tượng biên chế, ăn lương nhà nước mà phát ngôn như thằng thất học í nhẩy. Phí cả thuế.

container0607

Xe tải
Website
nguyentandung.org
báo cáo các cụ là không phải em không muốn thông báo mà là tình hình chưa có gì thay đổi nên em chưa thông báo. và em chính thức thông báo là em có giấy mời của công an huyện đông hưng là thứ 2 tức ngày 1/7 đến làm việc với 2 xxx lập biên bản + đội trưởng đội csgt đông hưng và một lãnh đạo C.a huyện đông hưng ạh . sau buổi làm việc đó tình hình thế nào em sẽ thông báo cụ thể cho các cụ ah.Các cụ phải cho em time chứ em cũng muốn xong để còn lấy bằng về mà đi. hơn tháng nay toàn đi xe không bằng em cũng ghê lắm ạh. dù sự việc thế nào em cũng sẽ thông báo cụ thể với các cụ. vì đơn giản các cụ là người sát cánh cùng em ạ
Chúc cụ chủ có buổi làm việc ngày 1.7 như mong muốn. AE trên OF có ai đi cùng cụ chủ ko ???

ORIJEANS

Xe container
báo cáo các cụ là không phải em không muốn thông báo mà là tình hình chưa có gì thay đổi nên em chưa thông báo. và em chính thức thông báo là em có giấy mời của công an huyện đông hưng là thứ 2 tức ngày 1/7 đến làm việc với 2 xxx lập biên bản + đội trưởng đội csgt đông hưng và một lãnh đạo C.a huyện đông hưng ạh . sau buổi làm việc đó tình hình thế nào em sẽ thông báo cụ thể cho các cụ ah.Các cụ phải cho em time chứ em cũng muốn xong để còn lấy bằng về mà đi. hơn tháng nay toàn đi xe không bằng em cũng ghê lắm ạh. dù sự việc thế nào em cũng sẽ thông báo cụ thể với các cụ. vì đơn giản các cụ là người sát cánh cùng em ạ
Chúc cụ ngày mai sẽ ca khúc khải hoàn!

Cụ cứ yên tâm mà chiến đấu, vì lỗi của xxx là rất rõ ràng, chưa kể các vụ nhắn tin lăng nhăng, cho nên các bạn này sẽ rất xoắn nếu như cụ dọa khiếu nại lên cấp cao hơn hoặc thậm chí là khởi kiện. Một lần nữa chúc cụ may mắn, thành công!

haivinh

Xe buýt
Cụ nên có người đi cùng cụ nhé không bọn dog này nó không từ thủ đoạn nào đâu.Và theo em cụ nên lôi cả thanh tra bộ CA vào cuộc vì cái tin nhắn mất dạy của thằng dog đó cụ nhé.Chúc cụ thành công!

buicongchuc

Xe ba gác
Chúc cụ chủ chiến thắng! Vote cụ!

lamsinh

Xe hơi
Chúc bác chủ ngày mai lên đường may mắn và toàn thắng.

thanh_scroo

Xe máy
Hết ngày rồi, hóng tin tốt lành từ cụ chủ thớt

haiduong

Xe tải
hết ngày 1/7 rồi. Cụ chủ báo cáo tình hình đê. Nhà cháu sốt ruột quá rồi

baochau3

Xe buýt
em xin thông báo cho các cụ vụ việc của em với nội dung như sau
đúng 1h30 em có mặt tại công an huyện đông hưng
sau khi làm việc với 3 cán bộ công an huyện đông hưng: 1 phó trưởng công an huyện đông hưng tên Thinh , 2 đội trưởng đội csgt công an huyện đông hưng. 3 đồng chí hoan cán bộ ca đông hưng

trả lời đơn kiến nghị của em . các đồng giải thích là phần ý kiến người vi phạm theo mẫu 1b là không phải do người vi phạm ghi .nếu người vi phạm muốn ghi ý kiến thì gi vào phần dưới chữ ký của mình phía dưới. các cụ thấy công an đông hưng trả lời thế có thỏa đáng không
Về việc Csgt không chào em các đồng chí ấy giải thích là CSGT ra yêu cầu dừng xe đã chào thí csgt khác tiếp tục làm việc với em không phải chào em nữa.
và các đồng chí ấy có kết luận như thế và các đồng chí ấy nói thêm sẽ khiển trách nhắc nhở 2 csgt trong đơn khiêu nại của em. và cám ơn em đã có ý kiến để csgt đông hưng rút kinh nghiệm về tác phong khi làm việc với người vi phạm và sẽ điều chỉnh để biên bản giao thông được chặt chẽ hơn. và các đồng chí ấy bảo sự việc của 2xxx trong đơn khiếu nại chỉ bị khiển trách nhắc nhở chứ chưa đến mức kỷ luật.em có hỏi sao 2xxx không sai lại phải khiển trách nhắc nhở? thì không nhận đc câu trả lời thích đáng
em làm việc với các đồng chí ấy từ 1h30 đến 4h30 vẫn chưa xong.
đó là quá trình làm việc ngày hôm nay.và các bác ấy bảo em đua ra đề xuất
em bảo em trả đề suất gì cả cứ đúng pháp luật mà làm

và em cứ chờ đợi đến 5h30 hôm nay em đã lấy được bằng về và không bị giữ bằng ngày nào cả.còn lấy như thế nào thì em xin phép các cụ là em không nói vì có qua nhiều vấn đề tế nhị ở đây. nhưng em khẳng định là em không làm trái với quy định của of nhà mình và bác phó truong xxx đông hưng cũng đã xin lỗi em về các vấn đề em khiếu nại
em nghĩ sẽ có nhiều cụ trách em là không theo tới cùng. nhưng cái em muốn em đã đạt được em thấy người ta cũng đã xin lỗi em và giấy tờ của em đã được trả lại mà không bi giữ nên em quyết định dừng vụ việc
cám ơn tất cả các cụ ạh

Chỉnh sửa cuối:

Tuan Can

Xe container
Kết thúc như vậy là có hậu rồi. Cụ chủ vất vả quá.