[VHGT] Em đã làm đơn khiếu nại Các cụ cho 1 một lới bình về vụ xxx thái bình bán tốc độ em

kenlyhuyhoang

Xe tải
ủng hộ cụ , cụ chiến tới cùng cho em , nếu bên tiền hải em sẽ mời rượu cụ

muadem

Xe cút kít
Giống mấy thằng mất dậy chợ búa quá, cụ càng có thêm chứng cứ làm tới cùng cho vụ tự ghi ý kiến ở thớt kia :P

chip.hyt.chip

Xe buýt
ủng hộ cụ chủ
em nghĩ xxx chó đó mà nhắn tin thì nó cũng ko dại gì dùng số dt thật của nó đâu

ORIJEANS

Xe container
Hay quá cụ chủ ạ!

E kính cụ đoạn này:

MỤC 1. KHIẾU NẠI
Điều 7. Trình tự khiếu nại
1. Khi có căn cứ cho rằng quyết định hành chính, hành vi hành chính là trái pháp luật, xâm phạm trực tiếp đến quyền, lợi ích hợp pháp của mình thì người khiếu nại khiếu nại lần đầu đến người đã ra quyết định hành chính hoặc cơ quan có người có hành vi hành chính hoặc khởi kiện vụ án hành chính tại Tòa án theo quy định của Luật tố tụng hành chính.

Cụ khởi kiện ngay chứ còn đợi gì nữa ạ. Khiếu nại k thấy hồi âm, lại còn phát sinh việc vui vui này nữa. Khởi kiện là đẹp cụ chủ ạ.

Street_Drift

[Tịch thu bằng lái]
Gọi trần hạo nam với gà rừng ra phang chết mệ thằng xxx kia đi bác chủ ơi, nhìn kiểu này ko phang ko ra vấn đề rồi :D. Fun với bác chủ tí nhưng thằng xxx kia nhắn tin chửi cũng cáo già lắm, mấy cái tin chửi của nó vẫn chưa lộ ra nó là xxx thái bình, còn số thì chắc ko cần post lên vì chắn chắn là sim khuyến mại rồi. Nhưng khả năng thằng này chắc đang bị cấp trên quạt dữ lắm nên mới cay cú như vậy .

thichxeoto

Xe điện
Cái này nếu muốn làm tới cùng thì thằng đầy tớ của dân này chết chắc! Ủng hộ cụ chiến tới cùng!
Nếu thằng c hó này nó dùng sim rác em dự cũng hơi khó vì không có cơ sở pháp lýX_X, mà sao cụ chủ không phọt luôn số lên đây nhỉ?:(

anhtien

Xe tải
cụ cho số thằng chó ý lên đi

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Hy vọng cụ chủ không bị chùn hứng vụ này. Thường sau vài ngày những người chủ như cụ hay stop sự việc. Nếu cụ am hiểu luật lý thì làm ra nhẽ cụ nhé.

blackpaint

Xe container
Gọi trần hạo nam với gà rừng ra phang chết mệ thằng xxx kia đi bác chủ ơi, nhìn kiểu này ko phang ko ra vấn đề rồi :D. Fun với bác chủ tí nhưng thằng xxx kia nhắn tin chửi cũng cáo già lắm, mấy cái tin chửi của nó vẫn chưa lộ ra nó là xxx thái bình, còn số thì chắc ko cần post lên vì chắn chắn là sim khuyến mại rồi. Nhưng khả năng thằng này chắc đang bị cấp trên quạt dữ lắm nên mới cay cú như vậy .
Toàn mấy đứa chân tay của xxx đới, xxx nào mà không chơi thân với loạt xã hội thâm đâu ợ

baochau3

Xe buýt
Hay quá cụ chủ ạ!

E kính cụ đoạn này:

MỤC 1. KHIẾU NẠI
Điều 7. Trình tự khiếu nại
1. Khi có căn cứ cho rằng quyết định hành chính, hành vi hành chính là trái pháp luật, xâm phạm trực tiếp đến quyền, lợi ích hợp pháp của mình thì người khiếu nại khiếu nại lần đầu đến người đã ra quyết định hành chính hoặc cơ quan có người có hành vi hành chính hoặc khởi kiện vụ án hành chính tại Tòa án theo quy định của Luật tố tụng hành chính.

Cụ khởi kiện ngay chứ còn đợi gì nữa ạ. Khiếu nại k thấy hồi âm, lại còn phát sinh việc vui vui này nữa. Khởi kiện là đẹp cụ chủ ạ.
báo cáo các cụ là 2 hôm nay em liên tục nhận được tin nhắn này chủi láo quá.càng ngày mức độ khiêu khích càng nhiều.em ức chế lắm rồi ah

baochau3

Xe buýt
nó định lợi dụng sơ hở của em để làm bằng chứng chống lại em ah.số em là số chính còn của nó là âm binh nên em cũng phải cẩn thận khi nhắn lại cho nó.Và em chắc 1 điều là tin nhắn này là do xxx bị em khiếu nại nhắn cho em.vì những vấn đề của buổi làm việc hôm đó và nội dung lá đơn chỉ có em với XXX biết.

Chỉnh sửa cuối:

Nseries

Xe buýt
Cụ để ý làm gì cái tn của lũ trẩu tre ấy làm gì cho mệt

ORIJEANS

Xe container
báo cáo các cụ là 2 hôm nay em liên tục nhận được tin nhắn này chủi láo quá.càng ngày mức độ khiêu khích càng nhiều.em ức chế lắm rồi ah
E nghĩ là cụ nên hỏi lại các cụ nhiều kinh nghiệm trên này để tiến hành thủ tục khởi kiện. E cho rằng kiện là sự nghiệp chú kia rụng, vì nếu theo trình tự giải quyết vụ việc:
- Nếu cụ sai, phòng CSGT tỉnh Thái Bình sẽ có công văn hầu cụ ngay.
- Nếu cụ đúng, phòng CSGT sẽ yêu cầu xxx giải trình, kiểm điểm, yêu cầu chủ động giải quyết với người khiếu nại trước khi họ phát công văn trả lời. Họ k có ý kiến trả lời vì sai phạm đã rõ, trừ khi cụ khiếu nại lên ông trưởng phòng, chắc chắn sẽ có kết quả ngay.

Còn vụ khủng bố tinh thần, nếu cụ kiện, cụ cứ cho lời khai để củng cố cáo trạng về các sai phạm của xxx, còn về cơ bản, luật VN chưa có tội danh khủng bố tinh thần người khác và chế tài xử lý đi kèm, do đó, cụ k hy vọng việc nghe chửi này có lợi cho cụ sau này.

romantic_kt1

Xe tăng
Ha ha ha ha! Bản chất của người chiến sĩ công an nhân dân đang dần lộ diện dưới ánh sáng cách mạng đây mà! Em đề nghị cụ chủ đưa toàn bộ nội dung tin nhắn cho báo chí và cộng đồng mạng. Chúc cụ thành công!
P/s: Khi đến làm việc với xxx, cụ nhớ chuẩn bị đủ lực lượng đề phòng bị úp sọt kiểu XHT cụ nhé. Cứ âm thâm chuẩn bị, mình vào làm việc còn lực lượng thì bí mật chờ lúc bị tập kích.

windys

Xe tăng
Cụ bình tĩnh cụ nhé, thứ nhất là không để nó kích động, thứ 2 là cụ phải kích động được nó. mà nói chung, cụ cứ cười hì hì vào tin nhắn là xong. Thêm mấy từ có tính chất vui vẻ: kiểu, hihi, keke, kaka, hoặc rảnh thì nhắn cho câu hát mà cụ thích kiểu như : gió heo mày đã về, chiều tím loang vỉa hè rồi hỏi: hôm nay không chửi gì à ?

Mấy cái kiểu đt này xxx tra được hết cụ ạ, định vị luôn vị trí thằng ngồi nhắn, e nghĩ xxx thái bình hơi ngu trong vụ này, như thế là manh động rồi.
Cái này quăng luông lên báo chí, hoặc quăng theo lộ trình. Thường thì ở VN mình, bên ngoài thì bênh vực cán bộ, nhưng bên trong cũng xử lí nội bộ ghê lắm.

gunner_hp

Xe tăng
1/ Các cụ khác cứ bình tĩnh để cụ chủ thớt giải quyết.Em thấy một số cụ có ý kiến rất hay nhưng mình nên "mật thư" cho cụ chủ thớt thì tốt hơn.
2/ Cụ nào rành về món luật thì cũng mật thư để cụ chủ thớt biết và tạo điều kiện giúp cụ chủ thớt.
3/ Tình người trên OF làm em cảm động quá các cụ ạ.
Chốt một câu: Chúc cụ chủ thớt thành công.Có gì up cho anh em biết.

gunner_hp

Xe tăng
nó định lợi dụng sơ hở của em để làm bằng chứng chống lại em ah.số em là số chính còn của nó là âm binh nên em cũng phải cẩn thận khi nhắn lại cho nó.Và em chắc 1 điều là tin nhắn này là do xxx bị em khiếu nại nhắn cho em.vì những vấn đề của buổi làm việc hôm đó và nội dung lá đơn chỉ có em với XXX biết.
Aji Ngon đấy cụ ạ .....

DOLA

Xe buýt
Thiên cơ bất khả tiết lộ. Đề nghị các cụ có cao kiến thì inbox cho cụ chủ đừng đưa lên đây lộ hết bí mật.

dreamwater

Xe điện
Tình hình là cụ chủ chưa thấy Inbox cho em.
Cụ inbox đi rồi e sẽ tư vấn free cho cụ

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ chủ cứ bình tĩnh mà chiến nhé! Có gì em sẽ Inbox