[Thảo luận] Em con gái, bị chú police bắt quả này có oan không ạ

duth@$*&

Xe buýt
sao mợ ko quay lại chụp ảnh cái biển post lên có phải ae dễ tư vấn ko :-s (lúc rảnh rỗi) :)

bvhadelpiero

Xe lăn
nếu em nhớ k nhầm thì đường này cấm ô tô chìu đó thật mợ ơi

namfox

Xe tải
Chào các ace, tuần qua buổi trưa, e đang bon bon trên đường Nguyễn Chí Thanh về hướng DEAWOO, đến ngã tư Đê La Thành, em tự dưng muốn rẽ phải, nhìn thấy biển : cấm xe con ở trên (ở dưới là cái chỉ dẫn : cấm xe ta xi từ ... đến mấy giờ em không nhớ). Em yên tâm mình không phải ta xi nên rẽ luôn (đường siêu vắng các bác ạ). Em đang vừa đi vừa hát thì bỗng thấy 1 chú police trẻ măng vượt xe máy lên chặn đầu xe của em, bảo e đi vào đường cấm, nộp giấy tờ rồi quay đầu lạigawop đội trưởng của chú ở Ng Chí Thanh giải quyết.
Rốt cục hai chú bảo em sai, em bảo em không sai.
Các bác tư vấn giúp em trường hợp này em có bị oan không ạ
Chân thành cảm ơn các bác
Đoạn ngã tư này thì cấm toàn bộ xe con rẽ phải cũng như rẽ trái vào Đê La Thành từ hàng năm nay rồi. xxx bắt chuẩn rồi.

Cụ theo dõi mợ ấy hử??? Hôm rồi đi coi kỹ lại thì đúng là cấm ô tô cả trái phải vào ĐLT luôn. Mợ bị phạt là chuẩn rồi.
Mợ ấy vừa khoe với e thành tích bị túm phát nữa hôm qua ạ

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Kính thựa mợ là mợ sai là cái chắc. XXX mình đã vẫy tay chào thì ẻm nào cũng sai, không sai cũng phai sai, sai nhẹ sẽ thành sai nặng, sai nặng mà ngoan sẽ thành sai nhẹ. Chung kết là sai .Thôi mợ kêu làm gì cho nó buồn đời, đời đang buồn lắm rồi
thế mà hôm trước em bị vẫy ở Trần Duy Hưng,xxx phải xl để e đi đấy,bị e dạy cho 1 bài học mà

hanoi24h

Xe tải
Kính thựa mợ là mợ sai là cái chắc. XXX mình đã vẫy tay chào thì ẻm nào cũng sai, không sai cũng phai sai, sai nhẹ sẽ thành sai nặng, sai nặng mà ngoan sẽ thành sai nhẹ. Chung kết là sai .Thôi mợ kêu làm gì cho nó buồn đời, đời đang buồn lắm rồi
Nói vậy k ổn rồi! nếu theo mô tả thì Mợ đó k sai xxx bắt linh tinh lấy cớ rồi check hành chính, nếu k nắm rõ cái TT27 thì cũng mệt

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Đoạn đường đó vẫn cắm biển cắm 4b từ lâu rồi, theo như mợ nói nếu có biển báo phụ thì đc tha hay bắt là do trình cãi của mợ thôi.

Chỉnh sửa cuối:

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Mợ bị bắt đúng rồi. Chỗ đó cấm Xe con rẽ phải lâu rồi mợ ơi

Chào các ace, tuần qua buổi trưa, e đang bon bon trên đường Nguyễn Chí Thanh về hướng DEAWOO, đến ngã tư Đê La Thành, em tự dưng muốn rẽ phải, nhìn thấy biển : cấm xe con ở trên (ở dưới là cái chỉ dẫn : cấm xe ta xi từ ... đến mấy giờ em không nhớ). Em yên tâm mình không phải ta xi nên rẽ luôn (đường siêu vắng các bác ạ). Em đang vừa đi vừa hát thì bỗng thấy 1 chú police trẻ măng vượt xe máy lên chặn đầu xe của em, bảo e đi vào đường cấm, nộp giấy tờ rồi quay đầu lạigawop đội trưởng của chú ở Ng Chí Thanh giải quyết.
Rốt cục hai chú bảo em sai, em bảo em không sai.
Các bác tư vấn giúp em trường hợp này em có bị oan không ạ
Chân thành cảm ơn các bác

cuongdq9898

Xe hơi
đường đó cấm oto lâu rồi, để mai em đi qua xem sao lại có biển báo phụ như mợ tả nhỉ ?

Taihoatu

Xe lăn
Hình như đường này bình thường vẫn cấm xe ô tô 1 chiều vào đường này mà, xxx hay đứng nấp ở xó đường Nguyên Hồng đợi cho con mồi sập bẫy rồi mới lao ra. Chắc mợ chủ nhìn thiếu mất 1 cái biển cấm ô tô rẽ phải vào đường này rồi. Cách đây hơn 2 năm em lái cho xếp đi vào công ty INFISCO ở đường Nguyên Hồng này, mà vào tận đến trong sân công ty còn bị các anh xxx đuổi vào tận nơi để thịt, và cũng không muốn đôi co nhiều em cho các anh ấy 100k để đỡ mất mặt sếp

longnx

Xe hơi
Chắc mợ sinh nên các xxx muốn làm quen rùi , ko có lý do thì bả đường cấm.
túm lại e cãi 1 hồi k xong e cũng có kí kiếc gì đâu mà e tự móc ra cho nó nhanh. Căn bản em đang vội, thái độ em rất ngoan, hiền, đáng yêu. Các chú ngắm nghía em 1 lúc rồi bảo em thôi không cần gọi điện cho người thân làm gì, lỗi đấy từng này từng này, ... Em thấy thương các chú đứng nắng quá nên tặng các chú 3 trăm giải khát, rồi em lên đường về nhà, không tiếc tiền lắm nhg vẫn không hiểu mình đúng hay oan ?

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
thế tại sao nó k cắm cái biển cấm ô tô ở đoạn Ng Chí Thanh đi, mà cấm mỗi ta xi, sau đó mình nhào vào rồi, lúc này đã yên tâm là đi đúng đường nên khổng để ý biển nữa thì nó đuổi theo để thịt em thế
Biển ngoài là cấm taxi, nhưng chỗ đấy là ngã 5 (có một cái đường nhỏ dọc bờ sông) nên biển cấm oto nó cắm lùi lên một chút. Đoạn này phải để ý lắm mới thấy vì đường bé mà nhiều cửa hiệu nên dễ mất cảnh giác.

Độ trước có ông anh phi qua ngã tư, vào đường đấy. Thấy biển lùi lại để rẽ ra thì bị xxx xông đến xích. Lão nổi khùng lên cãi nhau om tỏi bảo biển không cắm trước ngã tư. Tôi qua ngã tư mới thấy thì tôi lùi lại, ai cho ông bắt. Cuối cùng xxx đuối lý phải thả lão ra đới.

Hanoixinhdep

Xe buýt
Độ trước có ông anh phi qua ngã tư, vào đường đấy. Thấy biển lùi lại để rẽ ra thì bị xxx xông đến xích. Lão nổi khùng lên cãi nhau om tỏi bảo biển không cắm trước ngã tư. Tôi qua ngã tư mới thấy thì tôi lùi lại, ai cho ông bắt. Cuối cùng xxx đuối lý phải thả lão ra đới.[/QUOTE]

Nhưng em không tài nào cãi được như ông anh nhà bác đâu ạ, em vốn ăn nói nhỏ nhẹ không to tát đâu

Hanoixinhdep

Xe buýt
em đã biết em sai rồi , em xin lỗi lần sau em không như thế nữa ạ.
em cảm ơn tất cả các cụ

Freeandfree

Xe đạp
Mình cũng nghĩ là nàng này oan rồi!!!!!!! Chúa ghét mấy chú công an!

Nam béo

Xe tải
em đã biết em sai rồi , em xin lỗi lần sau em không như thế nữa ạ.
em cảm ơn tất cả các cụ
thế túm cái váy lại là mợ giải quyết thế nào rồi, đã lấy đc bằng ra chưa ạ?