[Funland] Em có về Hải Phòng với Anh không?!

Trần Đoành.

Xe container
:)) Thật hoài của vì biết cụ trễ quá.
Hơn năm trước quá cảnh HP để ra Hạ Long, lang thang chả biết đi đâu, ghé vào quán đc cô chủ tiếp thị mỗi món dừa dầm. Ăn xong, kêu ly cafe mà đem ra ly cafe sữa. Đành uống vậy!
Thế mà ko ra chỗ chợ Hàng kênh gọi hai cái bánh đúc :))

Manhpd

Xe cút kít
Vài hôm nữa có khi quê có cả gia lai,bình phước,tây ninh nhể? =)) =))

DaDieuchienxu

Xe container
Thế mà ko ra chỗ chợ Hàng kênh gọi hai cái bánh đúc :))
:)) Xin cụ. Từ Cát Bi về KS trời đã tối thùi. Do dặn bác tài cho ở cái KS nào gần đường cao tốc HP- Hạ Long để sáng mai nhờ 1 cụ KDCN rước đi nên bị dúi vào 1 KS tít tè trong ngõ.
Chả thấy bán chác gì để nhét vào mồm, may có bác bảo vệ KS thương tình đem cho 1/2 ổ sandwich + bình trà nóng, ko thì chết đói chứ chả chơi! :D

Trần Đoành.

Xe container
:)) Xin cụ. Từ Cát Bi về KS trời đã tối thùi. Do dặn bác tài cho ở cái KS nào gần đường cao tốc HP- Hạ Long để sáng mai nhờ 1 cụ KDCN rước đi nên bị dúi vào 1 KS tít tè trong ngõ.
Chả thấy bán chác gì để nhét vào mồm, may có bác bảo vệ KS thương tình đem cho 1/2 ổ sandwich + bình trà nóng, ko thì chết đói chứ chả chơi! :D
Thế mà xơi hai cái bánh đúc thì no đến sáng hôm sau :)) :)):)),ở đấy bánh mỳ kẹp thịt ngon bá cháy, tội gì phải ăn nửa cái bánh mỳ chay

Manhpd

Xe cút kít
Cụ Xù mà như trong avat thì lo gì chết đói?nhịn vài hôm là eo ót hơn tí thôi

DaDieuchienxu

Xe container
Thế mà xơi hai cái bánh đúc thì no đến sáng hôm sau :)) :)):)),ở đấy bánh mỳ kẹp thịt ngon bá cháy, tội gì phải ăn nửa cái bánh mỳ chay
:)) Ko có phương tiện thì đi bằng gì hở cụ? Đã vậy, trước đó bị ông VJ cho ngồi chơi ở TSN gần 3h nên về đến HP tầm > 10h tối, người mỏi nhừ ra, chỉ muốn bỏ bụng chút gì rồi đi ngủ.