Em có một vài đánh giá giưa picanto S và morning 2011 nhập khẩu

KiaMorning_2012

Xe máy
cụ sai bét rồi, em chay cao tốc rồi, xe bác hải đi đầm hơn nhiều cụ ah.
Em ạ cụ, chắc cụ làm sâu anh Hải nên nói vậy, em chỉ mới nghe nói xe anh Hải mạnh hơn xe nhập xíu xiu chứ chưa bao giờ nghe ai nói xe anh Hải mà chạy đầm hơn xe nhập. Mà bác nào nhận ra xe anh Hải mạnh hơn chắc cũng thần thánh lắm, chỉ chênh nhau có 4 mã lực thôi.

fcvinh

Xe tải
Em thì thấy độ đầm xe nhập nó hơn hẳn ạ

clayey.knight

Xe máy
Hnay e vừa chạy thử cả 2 em! Đến bà chị e chả biết gì về xe lắm cũng khen xe nhập đi chắc chắn và nội thất sờ sướng hơn hẳn xe TH!

namanhgreat

Xe hơi
E nghĩ mn nhập khẩu phải hơn picanto chứ các cụ nhỉ :)

danghung83hn

Tháo bánh
Bác nói xe full opts rồi. Xe này đắt hơn cũng kha khá đấy
-Bác đếm thế nào ấy chứ con Picanto của anh Hải ngoài cái máy ra thì kém con MN nhập đủ thứ, từ option về an toàn như: túi khí (có mỗi 2 cái trong khi xe nhập thì cả mớ), ht chống trơn trượt + phanh đĩa sau cho đến những thứ khác như: gương trang điểm có đèn, sấy vô lăng, sấy ghế, màn hình navi tích hợp camera lùi, cảm biến lùi, chìa khóa thông minh + ht khởi động ko cần chìa start-stop...chưa nói đến chất lượng lắp ráp và sơn của xe nhập bao giờ chả ngon hơn. Tuy vậy cái máy 1.2 thì khỏe hơn, kéo ĐH mát hơn, ko bị lỗi dây cu roa, mà cái da bọc tay lái của xe LD nó mịn màng hơn chứ ko sần và thô ráp như xe nhập.