[Thảo luận] Em có một câu hỏi ngu

gocart

Xe cút kít
Đồng ký với Cụ là chuẩn...dưng mà nhà cháu hỏi khí không phải nếu đèn vừa cháy xong thì gọi cứu hộ ợ....
Bật đèn khẩn cấp lên rồi từ từ bò về nhà thôi.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
nó chẳng chửi đâu, đằng nào mà chả là từng đó tiền phỏng cụ :D

còn đã chạy tiếp thì dương pha chạy cố và thầm xin lỗi toàn thể đồng bào đi ngược chiều cũng được mà b-)
vâng! nhưng trong đầu nó chửi thầm mình ngu phỏng cụ.:))

XLS2448

Xe hơi
Nhân thớt này của bác chủ, em cũng xin hỏi ng.u 1 tý, các cụ giúp em với: Xe em thỉnh thoảng nó cháy cái bóng đèn sương mù bên phụ (pha, cốt thì sáng bình thường), em chưa bị tóm lần nào, nhưng nếu lỡ xxx ngứa mắt, tóm và nói lỗi là thiếu đèn thì em có cãi được không các cụ? Vì nhiều xe không có đèn sương mù thì không sao, nhưng xe em có nhưng hay bị cháy, thì không biết sẽ thế nào, liệu có cãi được để không mất tiền oan?

Alps_vn

Xe buýt
Đồng ký với Cụ là chuẩn...dưng mà nhà cháu hỏi khí không phải nếu đèn vừa cháy xong thì gọi cứu hộ ợ....
cái này thì bọn xxx nó phạt là phải rồi, cụ thử bảo nó sờ vào đèn xem có nóng không? có đúng là mới cháy không? còn về nguyên tắc thì thiếu đèn là phạt.

Alps_vn

Xe buýt
Nhân thớt này của bác chủ, em cũng xin hỏi ng.u 1 tý, các cụ giúp em với: Xe em thỉnh thoảng nó cháy cái bóng đèn sương mù bên phụ (pha, cốt thì sáng bình thường), em chưa bị tóm lần nào, nhưng nếu lỡ xxx ngứa mắt, tóm và nói lỗi là thiếu đèn thì em có cãi được không các cụ? Vì nhiều xe không có đèn sương mù thì không sao, nhưng xe em có nhưng hay bị cháy, thì không biết sẽ thế nào, liệu có cãi được để không mất tiền oan?
Cái đèn sương mù không bắt buộc phải có, thế nên nó còn hay mất thì chẳng liên quan gì. yên tâm đi.

rongchoiter

Xe đạp
Em sory cac bac vi type khong dau bang mobile, TH chay fa thi bat den bao khan cap de di tiep, lieu co on khong a? Moi cac bac nem da

nambus

Xe máy
kể cả giấy tờ phôt cũng ko đc cụ ah.

Tahknct

Xe buýt
Các đèn đấy thì có thể còn để ý, 1 lần em bị tóm vì tội cháy đèn soi biển số cơ. Hình như e bị bắn từ phía sau, ko ăn đc tốc độ thì ăn đèn vậy.

kia7238

Xe tăng
Bóng đèn ở nhà cụ mà cháy thì cụ có thay luôn không?hay để gấu và F1 mum mum trong bóng tối? nhà cụ xa ch bán đồ điện và cụ ko biết khi nào cháy đèn -----> cụ phải có bóng đèn dự phòng ;))

vam

Xe buýt
nó chẳng chửi đâu, đằng nào mà chả là từng đó tiền phỏng cụ :D

còn đã chạy tiếp thì dương pha chạy cố và thầm xin lỗi toàn thể đồng bào đi ngược chiều cũng được mà b-)
cụ nói chuẩn. Sau có rơi vào trường hợp của cụ chủ thì e cũng giương pha mà chạy kèm theo cái loa vừa chạy vừa xin lỗi các cụ ngược chiều nữa ạ.:-ss

dream300cc

Xe máy
Từ ngày mua xe giờ em chưa bao giờ kiểm tra (nhiều cụ chắc giống em), thi thoảng đi đường thấy xe đằng trước cháy đèn mà không hiểu lái xe có biết ko? Không biết xe siêu sang thì những cái này có hiển thị trên táp - lô không nhỉ?
Vụ của em chưa có phản hồi tích cực từ phía Tòa án, em chỉ mỗi việc thi thoảng hỏi họ thế nào? bao giờ? để còn kịp mời các Cụ. CỤ chịu khó chờ nhà cháu và Tòa án với nhé!
Cái này thì có đấy cụ ạ, bà chi E có quả Q7, cháy đèn nào nó báo đèn ấy ạ

DUONGLAM

Xe điện
Không muốn gọi cứu hộ thì cụ chạy loanh quanh mua bóng mới về mà lắp. Nêu không thay được thì đỗ vào đâu đó làm một giấc đến khi trời sáng chẳng cần đèn nữa rồi đi tiếp

blackpaint

Xe container
Nhân tiện thớt này cho em hỏi thêm 1 câu ngu nữa nhờ các Cụ giải đáp: Nếu ko thường xuyên kiểm tra tất cả các đèn làm sao phát hiện có đèn bị cháy nhỉ? Pha, cốt thì buổi tối bật lên thì thấy được rồi, còn đèn hậu và nguy hiểm hơn nữa là đèn phanh cháy thì làm sao biết được?
Cái này không may thôi cụ ạ, đang đi nó phụt 1 cái thì chịu, chứ em nghĩ chả ai muốn đi 4B với 1 đèn, các cụ nhể?

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Em tương cháy đèn thì bật xi nhan phải và đi chậm sát lề phải là OK mà

kelanhlung004

Xe hơi
Phải yêu xe như con thôi bác ạ. Thường xuyên kiểm tra còn nếu bị gọi vào rồi thì dĩ nhiên là nộp phạt.,

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Xe 4B thì em không rõ nhưng có lần em đọc Hỏi đáp pháp luật thì nếu 2B bị cháy pha thì cứ bật xi nhan phải và đi chậm sát lề phải là OK. Không biết xe 4B thì có được như thế không. Cháy cái đèn mà phải gọi xe cẩu thì nghiệt quá nhỉ?

luugutv1

Xe tăng
em cám ơn tất cả các cụ đã vào chia xẻ cái Ngu của em. 6 cái bóng đèn cháy có mỗi 1 cái nghĩa là vẫn còn 5 mà như thế thì chẳng thể làm nguy hiểm gì cho ai đúng không ạ. xxx và em chày cối với nhau các kiểu sau đó nó lại ra cái bài xe của em không phải là chính chủ rồi sau đó nó lại lên cái giọng xxx chúng tôi đã bắt là không bao giờ sai. mịe ló chứ thằng ôn hơn con nhà em 2 tuổi nó ông tôi với em em cho ló bài học cu cậu tẽn thế rồi em xin nó cái biên bản nó cứ tròn mắt ra nhìn em. Rồi sau đó xxx già bảo em rằng " ông nộp phạt luôn đi, biên bản làm giề"... thôi thì 300 cho nó nhanh . chán cả mình chán cả xxx....
em vodka tất cả các cụ nhé.
Cụ cứ yên tâm để cho xxx lập BB, kiều ji mà chả có lỗi lập, thường thì phía trước các cụ có 4 đèn - 6bóng trên xe cơ mà.

Không muốn gọi cứu hộ thì cụ chạy loanh quanh mua bóng mới về mà lắp. Nêu không thay được thì đỗ vào đâu đó làm một giấc đến khi trời sáng chẳng cần đèn nữa rồi đi tiếp
Cụ bật các đèn còn lại và đèn báo nguy hiểm mà đi, đến cửa hàng gần nhất thay bóng.

Chỉnh sửa cuối:

sieutoc123

Xe tải
Nhà cháu cũng điên bọn ấy lắm nhưng tiếc chưa làm gì được!