Em có mấy bức ảnh chụp cuộc dã ngoại Đường mòn Hồ Chí Minh đến Cửa Lò.

H7610

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn các bác mà em thấy thèm wá. lần sau tổ chức nữa thì cho em đăng ký 1 chân với nhé.
hoành tràng lắm các bác ợ (b)(b)(b)(b)(b)(b)

PHE SANTA

Xe tải
Dạ có em đây ạ,em xin trả lời ngay đây
1.Về số Km đi đường mon Hồ Chí Minh xa gấp đôi so với quốc lộ 1A (Bọn em chủ yếu đi chơi chứ không cần biết xa hay gân mà).Còn thời gian thì em cũng không nhớ đi hêt bao lâu nữa vì vừa đi bon em vừa nghỉ để ăn chơi mà.(Chỉ nhớ là khoảng 6h30 thi vao đến Cử Lò mà bon em xuất phát luc 7h30 sáng )
2.Xin lỗi đoạn đường trên em không rõ là ở đâu,nhưng cũng rất đễ đi,chi hơi vướng mấy bác lái xe lu với xe cẩu thôi.Còn lại là OK xe bác ngon cứ vít lên trên 120km/h cung vô sờ tư đi vì chăng có chú xxx nào đâu.
Em cũng đang định hỏi bác cung đường này đi cửa lò đây.

Nói là xa gấp đôi thì không phải , em nghĩ nó chỉ xa hơn đuờng 1 đoạn từ Đường HCM ra cửa lò thôi , em nghĩ khoảng 5 - 6 chục km . nếu gấp đôi thì bác đã đến đồng hới rồi

Năm ngoái đội Santafe bọn em làm 1 đêm xuyên đường HCM từ đồng hới ra HN rồi ,

Bác cho biết từ đoạn HCM ra của lò là đoạn nào , ước chừng khoảng bao nhiêu km .

Amnesty

Xe máy
đã quá .... cho em hỏi 1 chút, nếu từ Hanoi muốn đi vào đường HCM thì đi thế nào hả bác?
Còn ở Nghệ An (ngã 3 Diễn Châu) đi thế nào ra đường HCM.
Nhất định em sẽ làm 1 chuyến.

anhlacuaemhp

Xe máy
Sau khi thay loc xăng ngon lành thì ,tiếp tục lên đương,nhưng khỏ nỗi thăng bạn em mới lấy bằng,cài số tiên không cài lại cài ssố lùi đâm đổ cột điện,cũng may là chưa đổ hẳn

và người thì dữ cột người thì chạy xăng nhà dân mượn quốc để chôn lại cột điên,nhwng nói chung là vui ra phết.

Và lại tiếp tục lên đường ,đây là còn đường dành riêng cho bon em ,chạy toan 100-->120 km/h mà chẳng có chú xxx nào băn tốc độ cả.

Và nhũng con đương đang làm dở dang

Sau khi lái cả chẳng đường dài và bắt đầu đến giờ ăn,bon em tìm được khoảng đất rộng dừng xe.

Hạ lò và bắt đầu nổi lửa

Và đây là lương thực của bọn em toàn gà là gà được vợ Cả của em chuân bị cho từ hôm trưóc.

cho vào nướng ,trời ơi thơm dã man luôn ,nghĩ đên lại thèm rồi

và tèn tén ten.....

còn đây là nồi súp nóng hổi

Đánh chén thôi nào.

Em thèm được 1 chuyến như các bác quá ! Xe đẹp nhìu xèng chả để làm gì các bác nhỉ !

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
@ Amnesty , PHE SANTA : Nói thật chuyến này em đi cũng hơi lâu rồi nên cũng chẵng nhớ rõ đường sá như thế nào đâu cụ ơi,để em tìm hiểu lại báo cụ biết nhé

@ anhlacuaemhp : Sắp 30/4 rồi ,đợt này được nghỉ dài ngày đấy cụ ạ, lên kế hoạch và lên đường thôi