Em có hành động lỗ mãng, các cụ ném đá thoải mái!!!

Ti Sam

Xe hơi
Cụ này áp dụng rất đúng lời các cụ xưa dạy:
Không đánh phụ nữ dù chỉ bằng một cành hoa
Mà lấy khăn mùi xoa có gói thêm cục gạch
:)) :)) :))

Xế Sagon

Xe tải
Website
www.otofun.net
Em dự là cái em gái xinh xinh đứng cạnh cụ nhìn cụ với ánh mắt ngưỡng mộ kiểu Kiều Nguyệt Nga với Lục Vân Tiên đấy ạ. :D

phusy

Xe tải
Em đến VP là vào ọp nhà ta ngay xem các cụ "xử ný" em như thế lào? Ơn giời! Các cụ đã không mắng em mà lại còn cho em uống hơi bị nhều rượu nữa! Khổ nỗi, say say vì rệu của các cụ em lại nhớ đến "hình bóng" cái em xinh xinh đứng bên cạnh em lúc em mắng cái em kia, thế mới chết chứ! Em còn chưa kể một tình huống nữa cho các cụ là sau đấy, khi ra được đến Đào Tấn, em lại thấy em ý trước mặt, thế là em cứ bám đằng sau một đoạn, đến lúc em ý rẽ thì mới đành thôi (Hê hê, ngắm cho...thỏa lòng, em thề là dáng em đấy hơi bị đẹp! May mà em này không phải là cái em đứng nghe điện thoại kia, chứ không thì...). Với tình huống em đã chia sẻ với các cụ ở trên, thực ra em áy náy là áy náy do hành động của mình lúc đấy với các cụ tham gia giao thông có ý thức lúc đấy đang đứng xung quanh, chứ với em kia thì em sợ nếu gặp lại trong tình huống đấy, e vẫn làm thế ạ! Em tin chắc các cụ giống em, ít nhất cũng hơn một lần gặp cảnh ngồi trong xe bóp còi pim pim chỉ để xin đường một ẻm 2b đứng giữa đường trước mũi xe mình nói chuyện điện thoại quên...trời đất. Vì hành động của mình mà làm ảnh hưởng tiêu cực đến cộng đồng theo em là không chấp nhận được, các cụ nhỉ? Em cảm ơn các cụ đã cho em uống rượu, rược của các cụ ngon lắm ạ! Chúc các cụ cuối tuần thật vui ạ!

hcmt

Xe điện
Cụ nóng quá, 1 ly cho hạ hỏa nhé. Lần sau thấy các em thì nhẹ nhàng thôi, liễu yếu đào tơ cơ mà

Wakeup

Xe điện
Có lần ở phố Hồ Đắc Di em đi 4B phải đợi 1 lúc do có 1 anh 2B đang mải đứng gọi mobile, em bấm còi và quát lên ông xe máy đi đi chứ tắc hết đường rồi thì thấy anh ấy lừ mắt và định dựng xe xuống quay lại cà khịa.
Chưa kịp dựng chân chống xuống bị ngay mấy ông xe ôm, mấy anh SH đầu trần đang cáu do bị tắc đường chửi "tầu sân bay, đạm cà mau,... thằng kia, có đi nhanh lên đi, không bố lên bố táng cho vỡ mẹt mày bây giờ, đi *** ra chỗ khác mà gọi điện". Chú kia hoảng quá phắn luôn. Đường lại thông ngay.
Nhiều người trong xã hội bây giờ vô ý thức quá.

nguyen huu linh

Xe tải
bác đến nhà gấu tương lai chơi gặp con điên ở đấy thì sao ? con điên đấy là chị họ của bạn gái bác đấy !

convoi

Xe buýt
Nhà cháo cũng hay phải quát chởi cái bọn điên này lắm. Lỗ mãng quá, ân hận quá.:((.

HenryFord

Xe điện
Làm gì thì làm, hãy luôn nhớ vụ Hàng Mành!

rgvmen

Xe container
Đối với mấy con giẻ rách óc bằng hạt nho thì cụ chửi cũng đáng :)

quangtayho

Xe container
Cụ chủ thế là lịck sự chán. Có lầm em bị 1 mợ dừng xe mua mận của 1 hàng rong, 1 xe máy 1 xe đạp thồ đỗ gần hết phần đường ven hồ Tây luôn. Em mở cửa nóc cho 1 chai lavi vào giữa 2 mợ. Thế là cả 2 kéo nhau lên hè.

kevoduyen

Xe buýt
em ló đứng cho cả phố ngắm mà chủ thớt lại mắng tệ quá :))

Boeing7777

Xe hơi
Lúc nước sôi lửa bỏng thì cũng chẳng còn thời gian mà lựa lời. Cứ natural như kụ cũng hay, quan trọng là được việc.

hungmanh

Xe tải
cụ mắng nặng lời thế!!
nhưng nếu không nặng lời thì em nghi hiệu quả cũng không được cao đâu nhỉ

Forcus

Xe tải
Chả là khoảng 5 giờ chiều qua, em đi 2b từ Kim Mã rẽ vào Nguyễn Văn Ngọc. Ngay từ đầu Nguyễn Văn Ngọc em đã thấy ùn ứ từ giữa phố cho đến đầu cuối phố gần Đào Tấn. Em đi lên thêm một đoạn thì thấy hướng đi của em xe máy đi rất có ý thức, vẫn để giành phần đường cho chiều ngược lại (lúc đấy chiều ngược lại chưa có xe đi đến đấy nên trống hoắc, ý thức của mọi người tham gia giao thông tốt lên trông thấy, các cụ ạ!) Thế thì nó tắc bởi cái zề nhể! Em bò đến gần giữa phố NVN thì thấy dẫn đầu đoàn là một chú taxi, đang định lẩm bẩm chửi thằng taxi thì phát hiện ra trên đầu chú ý là một ẻm đi wave, một chân thò lên vỉa hè chống xe, một chân xoè ra đường, tay cầm điện thoại nói liến thoắng. Chú taxi không lách lên được vì chiều ngược lại vướng xe máy đang đứng trên phần đường của họ. Em thấy có một em chắc cũng bức xúc mới nhắc em kia thì em ý phản ứng ngay rất "hồn nhiên": đi gì mà đi, xe còn đang không nổ máy được đây này. Đến đây thì em...chịu không nổi, nhướng mắt, hất hàm quát hơi bị to: "Con điên kia, mày có đi luôn không hả? Cả phố tắc hết vì mày kia kìa". Hiệu quả tức thì, em ý nhìn em gườm gườm rồi xuống dắt xe...từ từ đi. Thế là NVN từ từ hết tắc. Lúc quát xong em cũng hơi bị ngại, đứng cạnh em, có một em cũng đi 2b xinh lắm, thấy em quát, em ý quay lại nhìn em phát, rồi quay lai cùng mọi người nhìn ẻm đi wave kia.
Ra đến Đào Tấn, em nghĩ lại thấy mình... tội lỗi quá, đối xử hơi thô bạo với phái đẹp, các cụ nhỉ? Thôi thì giải bày tý để cho nhè nhẹ bớt lòng. Còn các cụ đọc xong cứ ném đá em thoải mái ạ! Em hối hận lắm rùi!:((
Làm điều tốt sao phaỉ hối hận?

CV2.0

Xe tải
may cho cụ là em ấy hiền đấy, chứ gặp phải xã hội đen nó mà gọi hội ra vác theo hàng nóng thì cụ làm thề nào? hề ...hề

BALTIC

Xe container
Cái vụ Hàng Mành cũng chỉ vì cái việc cỏn con nhưa lày!