Em có hành động lỗ mãng, các cụ ném đá thoải mái!!!

phusy

Xe tải
Chả là khoảng 5 giờ chiều qua, em đi 2b từ Kim Mã rẽ vào Nguyễn Văn Ngọc. Ngay từ đầu Nguyễn Văn Ngọc em đã thấy ùn ứ từ giữa phố cho đến đầu cuối phố gần Đào Tấn. Em đi lên thêm một đoạn thì thấy hướng đi của em xe máy đi rất có ý thức, vẫn để giành phần đường cho chiều ngược lại (lúc đấy chiều ngược lại chưa có xe đi đến đấy nên trống hoắc, ý thức của mọi người tham gia giao thông tốt lên trông thấy, các cụ ạ!) Thế thì nó tắc bởi cái zề nhể! Em bò đến gần giữa phố NVN thì thấy dẫn đầu đoàn là một chú taxi, đang định lẩm bẩm chửi thằng taxi thì phát hiện ra trên đầu chú ý là một ẻm đi wave, một chân thò lên vỉa hè chống xe, một chân xoè ra đường, tay cầm điện thoại nói liến thoắng. Chú taxi không lách lên được vì chiều ngược lại vướng xe máy đang đứng trên phần đường của họ. Em thấy có một em chắc cũng bức xúc mới nhắc em kia thì em ý phản ứng ngay rất "hồn nhiên": đi gì mà đi, xe còn đang không nổ máy được đây này. Đến đây thì em...chịu không nổi, nhướng mắt, hất hàm quát hơi bị to: "Con điên kia, mày có đi luôn không hả? Cả phố tắc hết vì mày kia kìa". Hiệu quả tức thì, em ý nhìn em gườm gườm rồi xuống dắt xe...từ từ đi. Thế là NVN từ từ hết tắc. Lúc quát xong em cũng hơi bị ngại, đứng cạnh em, có một em cũng đi 2b xinh lắm, thấy em quát, em ý quay lại nhìn em phát, rồi quay lai cùng mọi người nhìn ẻm đi wave kia.
Ra đến Đào Tấn, em nghĩ lại thấy mình... tội lỗi quá, đối xử hơi thô bạo với phái đẹp, các cụ nhỉ? Thôi thì giải bày tý để cho nhè nhẹ bớt lòng. Còn các cụ đọc xong cứ ném đá em thoải mái ạ! Em hối hận lắm rùi!:((

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Sao cụ lại nói to với chị em nhể? có góp ý cũng nên nhẹ nhàng chứ.

Liz

Xe buýt
Không biết thương hoa tiếc ngọc thế này là hem có được rùi ợ ! Đã thế hoa lại xờ inh, lại thờ ơm dư thế mà lại !
Chẹp chẹp...
Tự xử bằng vang không kụ chủ, nhà em có cả hầm vang ! :))

turbin_engine

Xe tăng
Đúng là cụ nóng tính thật, ai lại gọi e ấy là con điên bao giờ? Mời cụ một ly để hạ hỏa nhé (b)

mrkibeo

Xe buýt
e mà như cụ e cũng làm vậy.Không phải chỉ vì 1 người để mọi người phải khổ cả

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Không sao bác ạ, ở đào tấn nhiều ve bò lồm ngồm trong ca lắm. Trời hôm nay cũng nắng nữa cụ ạ.

cesar

Xe tăng
Hề hề , cụ nóng tính thật , em thì nhẹ nhàng " cả phố ngắm em kìa "

XPQ

Xe cút kít
Em mờ như cụ,em cũng làm thế.Em đang hận một số thành phần 2B đây,đường tắc là chen bên trái xong tạt đầu luôn,táng em vều hết cả mồm tối hôm qua.

mrtran1201

Xe tải
Như cụ gọi là lên đây xám hối ah. là em em cũng chửi bỏ *** nó đi ý chứ.

quynhanh03

Xe điện
Ổ ôi, cụ lóng quá, cụ phải biết thương hoa tiếc ngọc chứ lị:D

Chả là khoảng 5 giờ chiều qua, em đi 2b từ Kim Mã rẽ vào Nguyễn Văn Ngọc. Ngay từ đầu Nguyễn Văn Ngọc em đã thấy ùn ứ từ giữa phố cho đến đầu cuối phố gần Đào Tấn. Em đi lên thêm một đoạn thì thấy hướng đi của em xe máy đi rất có ý thức, vẫn để giành phần đường cho chiều ngược lại (lúc đấy chiều ngược lại chưa có xe đi đến đấy nên trống hoắc, ý thức của mọi người tham gia giao thông tốt lên trông thấy, các cụ ạ!) Thế thì nó tắc bởi cái zề nhể! Em bò đến gần giữa phố NVN thì thấy dẫn đầu đoàn là một chú taxi, đang định lẩm bẩm chửi thằng taxi thì phát hiện ra trên đầu chú ý là một ẻm đi wave, một chân thò lên vỉa hè chống xe, một chân xoè ra đường, tay cầm điện thoại nói liến thoắng. Chú taxi không lách lên được vì chiều ngược lại vướng xe máy đang đứng trên phần đường của họ. Em thấy có một em chắc cũng bức xúc mới nhắc em kia thì em ý phản ứng ngay rất "hồn nhiên": đi gì mà đi, xe còn đang không nổ máy được đây này. Đến đây thì em...chịu không nổi, nhướng mắt, hất hàm quát hơi bị to: "Con điên kia, mày có đi luôn không hả? Cả phố tắc hết vì mày kia kìa". Hiệu quả tức thì, em ý nhìn em gườm gườm rồi xuống dắt xe...từ từ đi. Thế là NVN từ từ hết tắc. Lúc quát xong em cũng hơi bị ngại, đứng cạnh em, có một em cũng đi 2b xinh lắm, thấy em quát, em ý quay lại nhìn em phát, rồi quay lai cùng mọi người nhìn ẻm đi wave kia.
Ra đến Đào Tấn, em nghĩ lại thấy mình... tội lỗi quá, đối xử hơi thô bạo với phái đẹp, các cụ nhỉ? Thôi thì giải bày tý để cho nhè nhẹ bớt lòng. Còn các cụ đọc xong cứ ném đá em thoải mái ạ! Em hối hận lắm rùi!:((
em cũng như thế rùi.xấu hổ quá.mà lần sau thì em vẫn thế kụ ah.nhiều ả rọ *** kín mít đi tạt ngang tạt ngửa.vô ý thức kinh khủng.

Alibama

Xe buýt
5h20 em đi qua đấy theo chiều ngược lại, vẫn hơi tắc cụ ạ. Ô tô đi hàng một, nhưng vướng một ông tướng 2b (xe gì em ko để ý) cũng xòe chân ra đường mà buôn điện thoại. Chắc là không phải cụ, nhỉ :P

vietran

Xe ba gác
Chém một mạng để cứu trăm mạng không gọi là sát sinh

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
như thế thì có gì đâu mà lỗ mãng hả cụ?em thấy cụ quá lịch sự ý chứ;))

LONG AN

Xe tăng
Website
www.greenway.sg
Hê hê,

Sao cụ không mắng là "thằng điên kia" thì chả phải lăn tăn giề :D.

À mà các mợ hay nói chuyện bình đẳng mà :21:.

vuahe77

Xe điện
Em đứng đấy thấy kụ quát đúng con pê đê gần nhà em :-ss Tộ shư con xỹ!