[VHGT] EM CHIẾN VỚI csgt NAM SÁCH VI TÔI BẮN TỐC ĐỘ MỒM

hangdocbk

Xe hơi
hay quá cụ ơi. thanks cụ nhé

traibuon11

Xe đạp
ước gì e cũng cứng dc như cụ cho nó máu

31f7784

Xe hơi
Chắc bọn c hó hôm ấy đói quá nên lý cố

buicongchuc

Xe ba gác
Cứ cho tin báo có sai sót nhầm lẫn thì bọn xxx hành xử người lớn một tí có phải hơn không, cố đấm ăn xôi để mọi người coi thường. Còn chuyện xxx cố tình bắn mồm ăn bẩn thì đúng là dẻ rách.

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ đúng là Hổ Báo!
chuyện xảy ra cũng đươc tầm 15 ngày rồi nhưng bây h mới có thời gian đưa lên đây để các tiền bố cùng bình luận chém gió.
chuyên như này các bác
em đi HN HP lúc đấy tầm 6h tối trơi bắt đâu nhá nhem rồi, em đang bon bon qua tp hai dương do cung hay lên diễn đang của mình nên em biết chỗ 559 nó hay băn nên em nhè nhẹ chân ga, qua thành phố hải dương em cung cứ ta tà 50 em quất không hơn không kém vi cũng ko vôi và trời cũng nhá nhem nên em cẩn thân
đi qua tp hai dương tâm 12KM thi em thấy đen pin pha lia lịa, em nghĩ bụng là chốt lam luật xe tải kệ *** nó ko quan tâm. ai ngơ đâu nó vẫy em vào. uh thi vào, rất tư tìn. ( em nghĩ tao cũng có vội gi đâu, cung đang muôn dừng xe đi tiểu cái đây )
em xin nhan tấp vào nhưng chưa xuông xe ngay đang ngôi trong xe bật đen cảnh báo, bật luôn điên thoại ở chế đội quay phim chụp anh.
xxx1:mời anh xuông xe cho anh em kt giấy tờ. x này nhin trẻ thôi tâm 25 26 gi đấy.
em: nhoẻn miệng cười cái rồi hỏi nó là đồng chí có thấy tôi thăt dây an toàn ko
x1: hình như nó không hiểu vi sao em hỏi câu đấy hay sao ấy măt nó đần thối ra rồi bảo tôi ko dưng xe anh vì lỗi đấy.
em: tôi hỏi thi đông chí thấy thế nào thi bảo thế chứ tôi có nói đồng chí dưng xe tôi vi lý do gì đâu
x1: nó cáu hay sao ấy các cụ ah thấy phừng phừng rồi. bảo có
em: mở cửa xuông xe vừa cười vưa bảo đồng chí thông cảm tớ tránh bi lật kèo thôi ( cười )
x1: chào theo điêu lệnh và lại bảo kt giấy tờ
em: tôi lỗi gì đồng chí nhỉ
x1: anh cứ đưa giấy tờ cho anh em kt đi đã
em: anh cứ thông báo lỗi của tôi đi đã có lý thi kt ko thi thôi
x1: nó chốt em môt câu anh vi phạm tốc độ 56/50
em: nghĩ trong bụng D K M nha mày chết với bố thế cho xem cái hình ảnh đồng chí nhỉ ( bố mày đã làm công dân gương mẫu rồi mà mày không cho tao gương mẫu )
x1: anh xuất trinh giây tơ đi rồi hinh ảnh thi về đội xem
em: về đến đấy rôi thi tôi chăng cân xem nữa gạo nấu thành cơm rồi. Tôi tha thiết yêu câu đồng chí cho tôi xem hinh ảnh ( em biết chúng nó đinh bắn mồm để ăn bẩn, nghe cái tốc độ nó thông báo 56/50 em nghe đã thối lắm rồi vì quy đinh sai số cho phép là +-5km nó thông báo 56 cho nó hợp lý để nắm gân ngươi non gan đây mà )
x1: chạy vào chỗ xe bán tải của chúng nó nói cái gì em ko biết x2 già hơn đi ra
x2: la bolo bala cái bài của x1 chúng nó học thuôc rồi hay sao ấy
em: riêng về cái món tốc độ và đè vach hai cái đấy nêu người vi phạm có yêu câu thi tổ công tác phải có nghĩa vụ chứng mình cho người vi phạm
x2: gân lên bảo tôi cho anh vào cái lỗi chông ngươi thi hành công vụ lập biên bản kéo xe anh về đội nêu anh không xuất trình giấy tờ
em: mời anh. em độp luôn thế nào là chông ngươi thi hành công vụ. tôi lăng mạ xúc phạm anh chưa, có nhưng hanh động tác đông đên con người anh chưa.
x2: cúp đuôi đi vào ( ah em nói luôn lúc thăng x2 nc với em thi thăng x1 cứ lảng đi gân em và bất to bộ đàm mục đích để em nghe thi phải thấy có thăng nào đọc trong đàm bảo là xe gét màu đỏ BKS này nó e ko nhớ nó làm cho giông thật mà các cụ, chuyên nghiệp đấy
x3: đi ra gia rôi. tôi là tổ trương tổ công tác tôi yêu câu anh xuất trình giấy tờ để anh em làm viêc, rồi lai bài cũ nghe chán quá. em cũng bài cũ của em
x3: nó bảo ở cái đường 5 này 1 ngày có hàng vạn lượt xe chay qua. nêu chúng tôi bắn tốc độ mà xe nào cũng như anh đoi xem hinh anh ngay như anh thi chúng tôi cứ chay đi chay lại thế ah.
em: đấy là công viêc của các anh, cứ đúng luật mà làm thôi tôi sai tôi chịu các anh sai các anh chịu ( em hù nó hehe )
x3: bắt đâu xuông giong sai thi xin anh em môt câu anh em tao điều kiên cho chứ đã ai làm gì anh đâu mà anh ..... em nghe ko rõ
em: tôi ko xin các anh mà có xin các anh cũng chăng cho sai pham tới đâu thi xử lý tới đấy thôi.
x3: đươc anh muốn xem hinh anh thi có hình anh bây h anh đi với đông chí này thăng x1 lúc nãi dừng xe em quay lai điểm bắn để xem hình ảnh ( nó hù em đến thế các cụ bảo có camarun ) xem về là ăn biên bản luôn đấy ko xin xỏ linh đông gi nữa đâu
em: theo đúng trình tư làm viêc thi các anh phải có trách nhiệm chứng minh cho người vi phạm là các anh phải mang hình anh tới điểm các anh xử lý tôi, nhưng mà thôi tôi cung ko vô coi như la tạo điều kiện để hai bên làm viêc cho dễ ( *** chăng qua em muôn thử ngôi sau con bô câu trăng xem nó khác gì với con cup80 của nhà em ko thôi.hehe ) em bảo chơ tôi ti mót quá ( buôn tiểu các cụ ah )
x1: giải quyết xong em quay lai chỗ x thi x1 bảo anh vừa đi đâu gòi điên cho ai đấy ( mia cai thăng này )
em: đi gửi tình yêu vào đất cái
x1: lai cái giong muốn thua trên thế thăng các cụ ah. bảo thôi đi ông ah tôi vơi ông đêu là thanh niên với nhau ông đua giấy tơ lai đây tôi xin xếp cho chứ đi xem vê rôi la khó xin làm, ông lam khổ bản thân làm gi chung tôi đưng ở đây cung áp lưc và mêt mỏi lắm chứ có gì anh em bảo nhau câu toàn là thanh niên giải quyết nó dễ ấy mà.
em: cám ơn tôi với câu san san như nhau tôi cung chi hơn câu 2 3 tuôi là cung thôi. nêu câu cởi bộ quần áo này ra tôi mời câu đi uông bữa có thể gấp mấy lân số tiên phạt nhưng bây h cứ làm viêc cho đúng tinh thần ( nói xong tư nhu sao hôm nay minh văn hay thế )
x3: em chưa kip lên xe thi ông ây ngôi đăng xe bán tải goi em vào ( thăng x2 vẫn đang miệt mài làm luật với xe tải ) ông đưa giấy tơ đây tôi xem rồi tôi cho ông đi tối rồi tôi cũng có sung sương gi mà đưng đây đâu.
em: cáu quá rôi DKM mất thời gian của bố mày lúc nãi tời h hơn 30p rôi. em bảo tôi nói thế này cho nhanh đông chí giải quyết cho nhanh nhé em nói thăng luôn đoạn này tôi nói là tôi tăt ghi âm nhé mồm nói tay em tắt cho nó thấy. tôi có sai hay không thi hơn ai hết đông chí là người biết rõ nhất. tôi muôn xem hinh ảnh là để tâm phuc khẩu phục vi nhiểu khi thiết bi nó có thể nhầm em nói đên đây nó đớp luôn nhầm là chuyên bình thường anh em bảo nhau câu la đươc mà ( em có tinh bảo băn nhâm để mở đường cho nó đấy các cụ ah, chứ dưng xe minh lai ko có lỗi ma cho minh đi tư nhiên thi nó sơ mình kiên nó mà )
x3: thôi giấy tơ câu ko đưa thi câu đưa cái cmdn đấy cho tôi để tôi con biêt tên biết tuôi câu chứ dừng xe rồi thi cung phải biêt tên tuổi chứ đúng ko.
em: đáng lẽ ra tôi ko xuất trình bất kỳ giấy tơ gì cho anh cả đâu nhưng mà thứ nhất tối rồi thứ 2 để cho các anh rút kinh nghiệm trong quá trinh làm viêc. em đưa băng lái cho nó nó đọc tên của em xong nó viêt vào trong cáí bản cam kết gi gi ấy rồi bảo em ký. em bảo đưa giấy phép đây rồi tôi ký cho.
x3 đưa cho em, em cất vào ví xong em bảo h tôi đi đươc chứa
x3 anh ký vào đây đã rồi đi.
em: đọc cái tiêu để của tờ giấy thấy cái biên bản cam kết sư viêc và ở dưới viêt tô công tác chỉ dừng xe nhăc nhở chứ ko lập biên bản.
em bảo tôi không kí đâu các ông yên tâm tôi ko kiên các ông đâu măc dùng nhà tôi rât gân với 112 lê duẩn ( cục CSGT ) EM HÙ NÓ THÔI/.
MIÊNG NÓI CHÂN BƯỚC ĐI MÀ TRONG LÒNG THẤY LÂNG LÂNG MẤT GẦN 40P MA BON NAY CÓ ĐƯƠC BÀI HỌC VÀ NÓ PHẢI BỎ SÓT KHỐI XE CUNG XỨNG ĐANG CÁC CỤ NHI. XIN LỖI EM HƠI DÀI DÒNG NHƯNG MÀ EM VIÊT RẤT CHI TIÊT HÔM ĐẤY RỒI CÁC CỤ AH, CÁC CU ĐỪNG TRÁCH EM NHÉ

minhhung0309

Xe hơi
Đọc bài của cụ dài quá. Nhưng mà e cũng phải đọc đến dòng cuối cùng. Phục cụ quá đấy.( bình tĩnh khôn khéo, cương quyết....) chứ phải em là em cho nó mấy ọi rồi đấy.

ducduong84

Xe hơi
Ước gì e được như cụ...hú hú...

bike79

Xe tải
E bị quả ở HD nhưng dg nội đô ngay khách sạn Nam Cường, cũng cái bài này. Nhưng e bảo gấu nhà e quay luôn cơ, nó choáng và hỏi luyên thuyên vài câu và nói cho e đi. Vì nó thấy k ăn nổi e, trước khi đi nó xin e xóa cái cnhip mà gấu nhà e quay đi mới ác chứ.

lehungtcmt

Xe hơi
Cụ ko đưa tý ghi âm lên nghe cho vui tai nhỉ