[Funland] Em chẳng yêu gì tôi.....

huadinhsao

Xe buýt
Em cũng cố nghĩ như thế cho đỡ...
Họ chia tay trước thì bỏ thôi. Sống vì hiện tại chứ vì quá khứ đâu. Hỏi tế nhị 1 chút: Bác bị tai nạn dẫn đến mất trí nhớ ah>?

HUMMER H2 SUV

Xe container
Hết duyên, quên đi thôi. Chắc gì cô ấy ko nhớ, có khi vì cũng chả để làm gì nên đó là cách tốt nhất. Cụ nằm 1 chỗ mà vẫn đếm thăm 1 vài lần là tốt rồi.

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Mối tình đầu của em kết thúc trong im lặng. Môt người không thể nói còn một người thì chẳng hề muốn nói.Em bị chấn thương ở đầu khá nặng nên quên hết gần như là toàn bộ những chuyện đã xảy ra trong quá khứ. Cô gái xinh đẹp em đã từng yêu trong 5 năm em không quên nhưng không hẳn là "nhớ". Có cũng tốt mà không có cũng chẳng sao.Hàng ngày cô ý vẫn đến ngồi chơi và nói chuyện với em nhưng em thì không nói được nhiều vì có chuyện gì đâu mà nói. Em chỉ nằm đấy như một khúc gỗ, nghĩ cũng chán. Đã từng yêu nhau 5 năm, trải qua bao sóng gió nhưng cô ấy vẫn bên em. Chúng em không thể thiếu được nhau trong mọi hoạt động. Cần có nhau mọi lúc mọi nơi.Vậy mà chúng em lại chia tay trong im lặng. Ý trời thì phải? Con đường tình yêu của cả hai chỉ kéo dài đến thế. Lúc đó em yếu thật, chẳng thể đi lại hay hoạt động gì thì việc một cô gái xinh đẹp và điều kiện như cô ấy buông bỏ em cũng là điều dễ hiểu.Em không trách cô ấy vì việc đó nhưng lại hơi trách cô ấy vô tình vì yêu nhau 5 năm, bao nhiêu tình cảm vậy mà chia tay là chấm hết, xóa xạch toàn bộ. Cô ấy chẳng hề quay lại hay hỏi thăm em dù chỉ một lời. Tại sao một người đã từng yêu em như thế mà lại vô tình đến vậy. Tìm đủ mọi lý do để trả lời cho câu hỏi đó nhưng cuối cùng câu trả lời hợp lý nhất để trả lời cho câu hỏi đó là : Cô gái ấy chẳng yêu gì em.
Em buồn khi nghĩ như vậy.
Tùy duyên đi cụ.
Duyên khởii tùy duyên.
Duyên diệt tùy duyên

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Lúc gặp ắt sẽ gặp, lúc chia li ắt sẽ chia ly.

MS903

[Tịch thu bằng lái]

Nov

Xe điện
Đàn bà là giống trở mặt nhanh nhất. Buồn làm gì cụ ơi. Phải thấy may mắn là còn chưa cưới về. Cưới về rồi mà bị phản bội còn buồn nữa.
Còn đàn ông là cái giống vô tình nhất. Và đàn bà chỉ chịu thiệt về mình thôi.

MS903

[Tịch thu bằng lái]

cusao

Xe lăn
Yêu quí nhau mà không đến được với nhau mới là đau đớn và bất hạnh. Cố ý không yêu mình nữa thì đương nhiên là chấm dứt thôi. Nói là không đau thì là nói dối, thật ra có đau 1 tí nhưng cũng nhanh khỏi thôi

minhmo

Xe cút kít
Bạn tôi, trai tài có vị trí tốt trong xã hội, thu nhập cao nom như tài tử điện ảnh, lấy vợ xinh xắn làm bank, ở chung cư cao cấp, xe BMW. Hai vợ chồng sinh được 3 con gồm 1 trai, hai gái. Những tưởng như vậy là hạnh phúc, ai ngờ một ngày đẹp trời cô vợ theo trai, bỏ lại chồng gà trống nuôi con, cháu nhỏ mới hơn 6 tuổi.
Vậy thì chủ thớt chẳng nên buồn quá, biết đâu đó lại là điều may vì chưa gắn bó với người đàn bà đó. ;)

Nov

Xe điện
Mối tình đầu của em kết thúc trong im lặng. Môt người không thể nói còn một người thì chẳng hề muốn nói.Em bị chấn thương ở đầu khá nặng nên quên hết gần như là toàn bộ những chuyện đã xảy ra trong quá khứ. Cô gái xinh đẹp em đã từng yêu trong 5 năm em không quên nhưng không hẳn là "nhớ". Có cũng tốt mà không có cũng chẳng sao.Hàng ngày cô ý vẫn đến ngồi chơi và nói chuyện với em nhưng em thì không nói được nhiều vì có chuyện gì đâu mà nói. Em chỉ nằm đấy như một khúc gỗ, nghĩ cũng chán. Đã từng yêu nhau 5 năm, trải qua bao sóng gió nhưng cô ấy vẫn bên em. Chúng em không thể thiếu được nhau trong mọi hoạt động. Cần có nhau mọi lúc mọi nơi.Vậy mà chúng em lại chia tay trong im lặng. Ý trời thì phải? Con đường tình yêu của cả hai chỉ kéo dài đến thế. Lúc đó em yếu thật, chẳng thể đi lại hay hoạt động gì thì việc một cô gái xinh đẹp và điều kiện như cô ấy buông bỏ em cũng là điều dễ hiểu.Em không trách cô ấy vì việc đó nhưng lại hơi trách cô ấy vô tình vì yêu nhau 5 năm, bao nhiêu tình cảm vậy mà chia tay là chấm hết, xóa xạch toàn bộ. Cô ấy chẳng hề quay lại hay hỏi thăm em dù chỉ một lời. Tại sao một người đã từng yêu em như thế mà lại vô tình đến vậy. Tìm đủ mọi lý do để trả lời cho câu hỏi đó nhưng cuối cùng câu trả lời hợp lý nhất để trả lời cho câu hỏi đó là : Cô gái ấy chẳng yêu gì em.
Em buồn khi nghĩ như vậy.
Như thế thì cụ cũng chẳng phải là đau lòng vì yêu lắm đâu, chỉ là nghĩ tủi thân trong hoàn cảnh này thôi.

Nov

Xe điện
cuộc sống mà cụ. Người phụ nữ ấy em từng rất yêu, bây giờ cũng thế mà em vừa lấy vợ cái là nó cũng lấy chồng ngay được
Ô hay nhể, cụ từng rất yêu rồi cụ đi lấy vợ khác, xong rồi muốn con nhà người ta thành gái già à. Kiểu đâu khôn mình mà bạc với người thế. Hay thù vì xưa nó ko yêu nhiều bằng mình, vãi.