Em cần tư véo có nên mua xe Mondeo 2007.

haismoke

Xe hơi
cụ biết rõ lai lịch của e nó thì quyết thôi

azulhau

Xe máy
mình đã đi xem vài con mondeo thấy là máy thì đa số đã động chạm. Nội thất và các ci tiết nhựa trong xe và khoang máy rất giòn dễ vỡ. nhìn sang máy em xe nhật thấy nhựa cứ chắc nịch ra. Từ đó mới thấy là phải thay nhiều thứ thì xe mới đi ngon được (chi phí tăng) mấy con xe nhật cứ thấy chạy phè phè.

over_view

Xe hơi
mình đã đi xem vài con mondeo thấy là máy thì đa số đã động chạm. Nội thất và các ci tiết nhựa trong xe và khoang máy rất giòn dễ vỡ. nhìn sang máy em xe nhật thấy nhựa cứ chắc nịch ra. Từ đó mới thấy là phải thay nhiều thứ thì xe mới đi ngon được (chi phí tăng) mấy con xe nhật cứ thấy chạy phè phè.
Cảm ơn thông tin rất là bổ ích của cụ! Vodka cụ cái nhở?
Em cũng có một anh rể đang dạy lái xe cho Thành Đạt tư vấn là đừng nên rước của nợ mông về. Cứ máy Nhật mà phang... nhưng mà yêu mông quá. Chẳng cưỡng lại được sự thèm muốn!

azulhau

Xe máy
Em cũng có một anh rể đang dạy lái xe cho Thành Đạt tư vấn là đừng nên rước của nợ mông về. Cứ máy Nhật mà phang... nhưng mà yêu mông quá. Chẳng cưỡng lại được sự thèm muốn!
Mình đi thử mông và ko thể quên đc cái cảm giác lái của nó và mê mệt với em nó. Nhưng ko tìm đc xe nào còn ngon để đi. Một vấn đề lớn đối với mondeo là các ống nhựa trong khoang máy giòn dễ vỡ (lão hóa) nói chung là thay hết khoang máy mới đi ngon đc không thì nguy cơ hỏng đột ngột ko biết từ đâu. Nội thất thì xuống cấp quá nhựa taplo kém nhìn đểu như xe taxi mà cũng giòn dễ vỡ.

Nam Bim325

Xe tăng
Em cá là ông anh cụ chưa đi Mon bao giờ. Cứ tính thế này Mon 2005 giờ tầm 320 số AT, cùng phân khúc với nó là Cam 2.4 số MT giá tầm 450. Nghe là biết nên chọn xe nào rồi, Mon để dành tiền mà sửa là quá ngon.

Dinobo

Xe hơi
Em cá là ông anh cụ chưa đi Mon bao giờ. Cứ tính thế này Mon 2005 giờ tầm 320 số AT, cùng phân khúc với nó là Cam 2.4 số MT giá tầm 450. Nghe là biết nên chọn xe nào rồi, Mon để dành tiền mà sửa là quá ngon.
cái này em nghĩ cũng tuỳ style của người dùng, có người am hiểu và có đam mê vọc vạch xe cộ thì không sao, có cụ muốn mua xe về chỉ việc lăn bánh, chán bán lại vẫn dễ thì người ta lại chọn camry... Riêng em thì bỏ phiếu cho Mon ạ, nhìn nội thất, option của em nó mà tê tái thèm....

THANGCHIP

Xe buýt
Cụ ơi Mon là phải chăm, chăm rồi là yêu khó dứt đấy ạ. Cụ so giúp em với xe Nhật nào? Giá chênh ra sao? Sức ngựa có tương đồng? Cảm giác lái và tính năng vận hành ạ> Chắc cụ lạ kết Mon thôi:))

ittien

Xe máy
Em hóng thấy bảo uống tục lắm phải ko các cụ