Em cần tư vấn mua xe Korando

Leolai

Xe điện
nói chung nếu giá đó thì lấy tốt. Vì xe này cũng chả ai đi phá được cả. Hay là xe màu đen, viền đỏ phải không cụ?
Vâng, con xe màu đen có viền đỏ, sao bác biết con xe đó à, Cụ chủ đòi 260t nhưng chắc 250 là sút ngay thôi. Xe đó máy móc được không bác, Em chưa thử nên chưa biết bác à

korandovinhyen

Xe container
Vâng, con xe màu đen có viền đỏ, sao bác biết con xe đó à, Cụ chủ đòi 260t nhưng chắc 250 là sút ngay thôi. Xe đó máy móc được không bác, Em chưa thử nên chưa biết bác à
<br />
<br />
Xe đó là tx5 nhưng dán tem tx7 cụ nhé, em biết con xe đó từ lúc lấy ở bãi về.

korandovinhyen

Xe container
vâng cũng muốn con mập mạp lên cứ cố, chứ gầy nhòn ốm yếu thì mệt lắm...
Làm con xe chắc chắn đi cho nó sướng, em đi xe cũ mãi em biết rôi. Lúc nào cũng lo ko biết đi ngang đường nó có hỏng gì ko, mệt đầu lắm. Vì thế nên tầm tiền đó em bán Ko sau đó lại mua Ko để đi, vì với giá tiền đó chả mua được xe gì đi tốt như Ko. Cụ cứ xét xem giá tiền đó chỉ mua được con xe Kia Moning cũ, hỏng vặt suốt ngày. Còn Ko thì không phải suy nghĩ rồi cụ ạ.

namkieuha

Xe hơi
Làm con xe chắc chắn đi cho nó sướng, em đi xe cũ mãi em biết rôi. Lúc nào cũng lo ko biết đi ngang đường nó có hỏng gì ko, mệt đầu lắm. Vì thế nên tầm tiền đó em bán Ko sau đó lại mua Ko để đi, vì với giá tiền đó chả mua được xe gì đi tốt như Ko. Cụ cứ xét xem giá tiền đó chỉ mua được con xe Kia Moning cũ, hỏng vặt suốt ngày. Còn Ko thì không phải suy nghĩ rồi cụ ạ.
vâng xe cụ 209 đăng kí tháng 12, xe cụ Quỳnh tháng 6 năm 209 phải không cụ, ngày ấy 2 cụ rủ nhau đi mua vàng thì giờ thay vì bán xe bằng bán vàng thì cũng biết là nó tốt như thế nào roài....

kebaothuls

Xe điện
vâng xe cụ 209 đăng kí tháng 12, xe cụ Quỳnh tháng 6 năm 209 phải không cụ, ngày ấy 2 cụ rủ nhau đi mua vàng thì giờ thay vì bán xe bằng bán vàng thì cũng biết là nó tốt như thế nào roài....
Cụ đi guốc trong bụng em mí cụ 7 ah :D

Leolai

Xe điện
<br />
<br />
Xe đó là tx5 nhưng dán tem tx7 cụ nhé, em biết con xe đó từ lúc lấy ở bãi về.
Bác cho hỏi con đo máy móc được không bác, nghe đâu chủ xe là dân thiết kế công trình bác ạ.
Còn cái vụ sang tên thì hết tầm bao nhiêu củ, và đăng ký bán tải hay tải vậy bác. Sang tên thì sẽ ra biển C hay D bác?

Chỉnh sửa cuối: