Em cần tìm hiểu về dòng xe Nissan sport 300zx

Nha_Sy

Xe tải
kính chào các bác(b)
e đang mê dòng xe thể thao 2 cửa loại này nhưng ko biết dòng xe này máy móc có ổn định như dòng mấy dòng nissan như tenda,bluebird.. không,và ăn uống thế nào?đồ thay thế có khó ko? máy nó thường là 3.0
e tìm mãi ko có ai bán dòng này,có bác nào biết xin giới thiệu giúp e
kính mong các bác tư vấn giùm
e cảm ơn các bác (b)

Nha_Sy

Xe tải
Cảm ơn bác DrDuc, bác cũng la bác sỹ răng a?trông bác cũng khá quen,bạn bác làm ở chỗ mình a?tên là gì vậy?,chỗ mình có khá nhiều bác sỹ làm việc,sau đó ra mở phòng khám riêng giờ cũng rất phát triển,có khi còn hơn mình.
xe thì có 1 xe đi rồi,thấy dòng này cúng đẹp,mà giá phải chăng mua thêm để đi dạo phố thôi,cùng vì cái tầng hầm còn trống 1 chỗ để xe nữa,ko làm gì kể cũng phí.
To bác Atula,hôm qua e xem con 300zx nhà Z4 rùi,con đó độ nhiều quá,lung tung phèo hết cả lên mà e thì e thích nguyên bản,có độ chỉ độ chút xíu body thôi

300zx TT

Xe đạp
Em ngó vào cái link đó mà lại chả thấy hình ảnh chi cả. Muốn coi thử mấy chiếc dòng này ở VN mình chơi như thế nào. Tiếc thật! Buôn bán xe gì mà chẳng chịu để tấm hình cho ngó cái. :102:

nissan300zx

Xe đạp
kính chào các bác(b)
e đang mê dòng xe thể thao 2 cửa loại này nhưng ko biết dòng xe này máy móc có ổn định như dòng mấy dòng nissan như tenda,bluebird.. không,và ăn uống thế nào?đồ thay thế có khó ko? máy nó thường là 3.0
e tìm mãi ko có ai bán dòng này,có bác nào biết xin giới thiệu giúp e
kính mong các bác tư vấn giùm
e cảm ơn các bác (b)
Tôi có chiếc 92 300zx 2+2 nếu bác muốn hình email cho tôi
tvl59@yahoo.com