Em cần thay bóng halogen cho GLK. Xin các cụ tư vấn

artmedia5881

Xe container
Tình hình là vợ hai của em mấy hôm nay thông báo mắt bên phải có vấn đề ở cái bóng halogen. Em đang cần thay khẩn cấp vì nghe nói nếu không nó sẽ cháy luôn bên còn lại do công xuất điện nó lớn nên một bóng không chịu nỗi.

Em ở khu Cầu Giấy thì thay ở đâu là chuẩn nhất (Tất nhiên là trừ An Du vì nghe nói trong đó giá toàn trên trời thôi ạh)

Em xin cảm ơn và có voka nhiệt tình cho các cụ

Buki

Xe điện
Theo em thì cụ cứ vào hãng đi, điện của mer nó hơi phức tạp. Trước em bị chay một bóng đèn ở đuôi xe, vào thay cũng rẻ thôi. Còn bóng của cụ em nghĩ ở ngoài cung chỉ rẻ hơn chút. EM có cu em thay bóng đuôi của GLK nhưng lắp xong thấy nó tối hơn bên kia mặc dù công suất như bóng xịn.
nếu cụ ko muốn vào hãng thì cụ có thể vào một vài nơi như Mer Đại Từ hoặc vào chỗ cụ dungtaybien gara ở Nhổn, ở đây thì đảm bảo phu tùng chính hãng và giá thì rẻ hơn ở hãng.

artmedia5881

Xe container
Theo em thì cụ cứ vào hãng đi, điện của mer nó hơi phức tạp. Trước em bị chay một bóng đèn ở đuôi xe, vào thay cũng rẻ thôi. Còn bóng của cụ em nghĩ ở ngoài cung chỉ rẻ hơn chút. EM có cu em thay bóng đuôi của GLK nhưng lắp xong thấy nó tối hơn bên kia mặc dù công suất như bóng xịn.
nếu cụ ko muốn vào hãng thì cụ có thể vào một vài nơi như Mer Đại Từ hoặc vào chỗ cụ dungtaybien gara ở Nhổn, ở đây thì đảm bảo phu tùng chính hãng và giá thì rẻ hơn ở hãng.
Cảm ơn cụ! Em đã voka cho cụ rồi nhé!

ecstasy

Xe buýt
108 Nghĩa Tân kéo dài - Cầu Giấy - Hà Nội
Không nhất thiết phải vào hãng, cụ cứ tìm bóng halogen cùng chân (h1,h3,h7,hb3,hb4...) và công suất tương đương với bóng cũ (55w) của osram hoặc philips là ok.

namanhnc

Xe tải
các cụ cứ phức tạp hóa vứn đề!
xe e đã cháy vài bóng. cụ tháo bóng cháy ra, tìm mua đúng loại rồi tự thay, cũng đơn giản thôi.
bóng thì cụ mua ở Kachi (6 hay 8 Vũ Ngọc Phan), hoặc qua cụ NamVũ (Láng Hạ) mua, hoặc nhiều chỗ bán bóng chuẩn Phillips (hoặc Hella) là ổn mà.

zuanh88

Xe buýt
cụ không thích vào An du thì qua bên em, em thay cho cụ đỡ lăn tăn ạ

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Tình hình là vợ hai của em mấy hôm nay thông báo mắt bên phải có vấn đề ở cái bóng halogen. Em đang cần thay khẩn cấp vì nghe nói nếu không nó sẽ cháy luôn bên còn lại do công xuất điện nó lớn nên một bóng không chịu nỗi.

Em ở khu Cầu Giấy thì thay ở đâu là chuẩn nhất (Tất nhiên là trừ An Du vì nghe nói trong đó giá toàn trên trời thôi ạh)

Không phải vì cháy một bóng mà cháy bóng bên kia đâu bác, thực ra thì tuổi thọ nó như nhau nên bên kia cũng sắp cháy, cứ thay cả đôi, nếu bóng thường thì rẻ còn bóng xin của Bosch độ 500K/đôi

B-TekCarService

Xe đạp

cụ cứ yên tâm ko có chuyện 1 bóng cháy thì bóng còn lại tăng thêm công suất đâu ạ, với những dòng xe ĐỨc luôn kiếm soát công suất tiêu thụ của đèn do vậy nếu bác thay bóng ko đúng công suất thì đèn báo lỗi ko hết được ạ. khi nào rảnh bác qua em uống cafe, mấy vấn đề đèn đóm này cũng đơn giản thôi ạ. Em ở ngay sân vận động mỹ đình

saothang2

Xe máy
Hôm qua xe em bị đỏ con mắt bên phải, chiều nay đưa vào an du thay con ngươi tính tiền hết đâu hình như 9,5 củ. May quá xe còn bảo hành nên các chú cứ thay thoải mái. He he he

artmedia5881

Xe container
các cụ cứ phức tạp hóa vứn đề!
xe e đã cháy vài bóng. cụ tháo bóng cháy ra, tìm mua đúng loại rồi tự thay, cũng đơn giản thôi.
bóng thì cụ mua ở Kachi (6 hay 8 Vũ Ngọc Phan), hoặc qua cụ NamVũ (Láng Hạ) mua, hoặc nhiều chỗ bán bóng chuẩn Phillips (hoặc Hella) là ổn mà.
Chiều nay em đã qua Nam Vũ kiểm tra, mọi thứ lại okie hết rồi ạh. Cảm ơn cụ xauzai đã giúp đỡ nhiệt tình ạh.
Em cảm ơn các cụ!

damsan123

Xe đạp
Bác ra trợ mua bóng osram hoăc philip thay là chuẩn rồi giá từ 50-120k thôi. Dùng bền thoải mải lun.

vad_82

Xe hơi
Xe em cũng bị tậm tịt lúc có lúc không cái còi. Vào Andu báo cháy phải thay giá 1 chiếc 5,2 triệu, mà thay phải thay 1 đôi. Cụ nào biết còi tập tịt liệu có hàn ở chân tiếp xúc được không hay phải thay và thay ở đâu ở tình thương thì báo em biết với.

B-TekCarService

Xe đạp
Xe em cũng bị tậm tịt lúc có lúc không cái còi. Vào Andu báo cháy phải thay giá 1 chiếc 5,2 triệu, mà thay phải thay 1 đôi. Cụ nào biết còi tập tịt liệu có hàn ở chân tiếp xúc được không hay phải thay và thay ở đâu ở tình thương thì báo em biết với.
ko chỉ với dòng xe Mec mà cả những dòng xe Đức khác ( Bim, Audi, Porsche...) cũng rất hay hỏng còi, còi chính hãng hay hỏng mà lại đắt khủng khiếp luôn. Bên em hay thay cho khách loại còi của Denso hoặc Bosh vừa kêu to, vừa bền mà lại kinh tế ạ

artmedia5881

Xe container
ko chỉ với dòng xe Mec mà cả những dòng xe Đức khác ( Bim, Audi, Porsche...) cũng rất hay hỏng còi, còi chính hãng hay hỏng mà lại đắt khủng khiếp luôn. Bên em hay thay cho khách loại còi của Denso hoặc Bosh vừa kêu to, vừa bền mà lại kinh tế ạ
Cụ van_82 nhờ cụ này giúp luôn thì chuẩn quá rồi còn gì! Chứ vào hãng nó chém kinh quáhttp://www.otofun.net/members/150798-b-tekcarservice

nhim_lk2

Xe buýt
Chúc mừng cụ Tiên ko phải thay bóng đèn ợ =))

vinhnam0999

Xe tải
Nếu như xe còn bảo hành thì cụ vào hãng thay cái còi khác giá khoảng 5,3tr đồng. Còi này đắt hơn còi cũ do hãng họ thiết kế thêm cái jack điện rời sẽ không bị hư chân còi như loại cũ

Nếu xe đã hết bảo hành thì cụ cứ mang còi đi hàn lại 2 cái chân thì dùng bình thường. Còi loại cũ chĩ bị gãy chân còi chứ còi rất khó bị hư

artmedia5881

Xe container
Chúc mừng cụ Tiên ko phải thay bóng đèn ợ =))
Cảm ơn cụ! Trộm vía em nhờ cụ xauzai bên FUNS đưa ra Láng Hạ xoay mấy cái nó lại sáng thế là không phải thay nữa.
Thành ra hai anh em lại có tiền cafe rồi về hehe

luontinhtao

Xe đạp
đúng vậy bác ơi ! nhưng éo le thay rễ che lại bán chạy hơn nhân sâm ...........

Lao Hac

Xe máy
Cuối cùng lão cũng làm tí cho vui chứ béo bổ gì đâu!Nhân Sâm mà nhiều thì nó trở thành rác thải rùi mà rác thải lại thành nhân sâm!Giá trị xã hội đảo lộn hết rồi!