[Đã bán] Em cần thanh lý một loạt nữ trang kim cương và đồng hồ Hublot Auth

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1,000 VNĐ

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Dạ tất cả đồ gắn kim rời của em đều có kiểm định quốc tế GIA, với thực ra kim Moi nhân tạo sau một thời gian đeo nó sẽ ngả màu và bám dầu cụ ạ
Mợ chỉ là người tiêu dùng, những cái biết của mợ chỉ là bề ngoài thôi.
Những cái kiểm định này nọ làm fake được hết (hoặc kiểm định xịn cho viên A nhưng tráo bằng viên B, cũng khắc mã y như vậy), những mẹo này nọ để nhận biết cũng không có tác dụng phân biệt đâu.
Các chuyên gia cả đời trong nghề, trang bị máy móc đầy mình mà còn phải chấp nhận một phần hên xui, có những tay buôn đá quý cả đời mà dính hàng fake giá trị lớn phải tự tử.

Pom pom

Xe hơi
Những cái kiểm định này nọ làm fake được hết (hoặc kiểm định xịn cho viên A nhưng tráo bằng viên B, cũng khắc mã y như vậy), những mẹo này nọ để nhận biết cũng không có tác dụng phân biệt đâu.
Các chuyên gia cả đời trong nghề, trang bị máy móc đầy mình mà còn phải chấp nhận một phần hên xui, có những tay buôn đá quý cả đời mà dính hàng fake giá trị lớn phải tự tử.
Theo như e biết thì kiểm định GIA nó có mã số kiểm định khắc trên viên và khi soi lên máy nó sẽ hiện đúng mã số kiểm định đó ko thể đánh tráo được. Hơn nữa hàng e mua cũng là hàng thương hiệu lớn (PNJ; Phú Cường Daiamond) ko phải hàng trôi nổi mua ở cá nhân bên ngoài, chế độ thu đổi mãi mãi nên e nghĩ là ko có rủi ro ở đây.

VKN

Xe tăng
Đọc bài của bác.... Xong nhìn nick của bác ... Thấy cả 2 đều nguy hiểm như nhau
Bài viết thì như trùm buôn lậu kim cương Nam Phi còn nick thì như trùm buôn trắng Columbia

Pom pom

Xe hơi
Đọc bài của bác.... Xong nhìn nick của bác ... Thấy cả 2 đều nguy hiểm như nhau
Bài viết thì như trùm buôn lậu kim cương Nam Phi còn nick thì như trùm buôn trắng Columbia
Hihi, bác ấy chia sẻ kinh nghiệm e với cụ cũng biết thêm. Đúng là người tiêu dùng thì cũng ko thể biết hết được. Lừa đảo ở đâu cũng có và cũng ko có gì chắc chắn 100%. Nhưng thôi e cứ tạm tin là e mua hàng thương hiệu với mấy món nó ko phải quá lớn tiền, toàn nhỏ nhỏ chắc chả ai thèm lừa mấy viên kim bé tí này :D

VKN

Xe tăng
E lại hẹn cụ sau 18h30 hôm nay ạ :))
Em ơi, em mà cứ động viên thế này... Khéo các anh ấy lại nghĩ mình khuyến khích cờ bạc...
Em phải giới thiệu cho các bác trên này trang web của XSKT... Hoặc Vietlott cho nó Lành và Mạnh.

Pom pom

Xe hơi
Em ơi, em mà cứ động viên thế này... Khéo các anh ấy lại nghĩ mình khuyến khích cờ bạc...
Em phải giới thiệu cho các bác trên này trang web của XSKT... Hoặc Vietlott cho nó Lành và Mạnh.
Cụ có link post luôn hộ e với ạ :P

Hihi e cảm ơn a, lâu lắm rồi ko gặp a ạ
Gần đây các sự kiện của OF đã được chuyên nghiệp hóa nên có ít cơ hội cho TNV ra tay
Hết dịch, có lẽ anh lên hô hào đội ngũ kéo nhau offline chém gió một trận cho phấn khởi nhỉ :)

Còn hội Thơ thì lâu lâu mới thấy một người

hoangtuden1979

Xe hơi
Mợ chơi đến De Grisogono thì cũng thuộc loại thứ dữ đấy. Con này trên bảng xếp hạng đồng hồ dòng kim hoàn cao hơn cả Bulgari hay Cartier

Pom pom

Xe hơi
Mợ chơi đến De Grisogono thì cũng thuộc loại thứ dữ đấy. Con này trên bảng xếp hạng đồng hồ dòng kim hoàn cao hơn cả Bulgari hay Cartier
Dạ vâng nếu những người chơi sâu đồng hồ thì sẽ ko thích những con phổ biến như Hublot hay rolex vì nó quá dễ đụng hàng và fake quá nhiều. Mợ nào mà lấy con đồng hồ của e thì ko phải lăn tăn luôn về độ chất chơi tầm trung hihi. Em mời cụ một ly ạ

Pom pom

Xe hơi
Gần đây các sự kiện của OF đã được chuyên nghiệp hóa nên có ít cơ hội cho TNV ra tay
Hết dịch, có lẽ anh lên hô hào đội ngũ kéo nhau offline chém gió một trận cho phấn khởi nhỉ :)

Còn hội Thơ thì lâu lâu mới thấy một người
Ôi cái thời thơ thẩn, nghĩ lại e vẫn thấy phục e quá :D

Pom pom

Xe hơi
Em thấy các mợ ko quan tâm cái vòng HM CDC của em, vòng đấy mợ nào ăn mặc chơi chơi tí mix cùng vòng là nhìn chất lắm đó ạ. Vòng của e có cả tone đen và trắng nên rất dễ mix đồ

fongbatbinh

Xe tải
cuchuoi96 vào xem có hóng được giề không nài! Nhắc nhẹ là Tết đến nơi rồi đấy!

Trạng thái
Thớt đang đóng