[Funland] Em cần sự trợ giúp của các cụ cao thủ tình trường ạ

Carfzzs

Xe tải
Chào các cụ. Em xin phép được thưa chuyện luôn để khỏi mất thời gian ạ. Chẳng là hơn 1 năm trước đây em có tình cờ quen biết với 1 cô bé. Nói chuyện chat chit với nhau 1 thời gian cũng chỉ gọi là xã giao. Sau đó thì em nó gặp strees nên em rủ đi chơi xa 1 chuyến để giải tỏa. Vì con bé bạn thân em nó cũng chơi với em, hàng ngày nhồi sọ nào là em tử tế, là người tốt... nên em nó cũng mới dám đi 1 mình cùng với em. Đợt đó đi chơi bình thường, tối về nằm ngủ cùng giường luôn nhưng em 1 là ngại mang tiếng, 2 là cũng muốn nghiêm túc và tôn trọng em nó nên ko làm gì cả.
Sau đợt đó về thì em bắt đầu thấy thích và tấn công dồn dập. Nhưng em nó lúc đấy biết em có ý đồ tán tỉnh nên phũ lắm, đến gặp là đuổi về, ko thì cũng ngồi lướt điện thoại chứ ko thèm nhìn hay nói 1 câu gì. Đợt đó em cũng cay mũi lắm, nhịn nhục rồi quyết tâm hạ gục để phục thù mà em nó vẫn ko xi nhê gì cả.
Cố gắng đc 1 thời gian thì cũng đến lúc em thấy nản, công việc thì bận rộn nên em bơ luôn. Đến lúc đó thì em nó lại bắt đầu quay ra hỏi han nói chuyện với em. Em thì vẫn giữ thái độ bình thường vì cũng biết bài của đàn bà con gái rồi. Đc quan tâm chăm sóc cũng sướng nhưng kiêu, đến khi thấy mình có dấu hiệu buông là lại thả cho tý thính tý bả để mình nuôi hy vọng.
Mọi chuyện cứ trôi đi bình thường cũng đc hơn 1 năm, từ lúc em buông xuôi thì thỉnh thoảng có khi vài tháng mới nhắn tin chat chit tý trên facebook thôi, dạo gần đây em nó mấy lần rủ rê em đi chơi xa tiếp nhưng em cứ ậm ừ rồi để đó. Nhiều khi cứ hứa bừa rồi bận việc quá nên cũng quên béng đi. Em nó vẫn tiếp tục rủ rê, đợt rồi em cũng đang chán nhiều chuyện cộng với lâu rồi ko đc đi đâu, lại hứa lên hứa xuống nhiều cũng ngại nên chốt là lần này đi thật.
Trong chuyến đi lần này thì vẫn kiểu tối ngủ chung giường. Đêm đầu thì em có sán lại ôm ấp tý nhưng thấy em nó chống cự nên thôi lại lăn ra ngủ. Đêm hôm sau em tấn công mạnh mẽ hơn thì em nó cũng phản kháng mãnh liệt hơn, bảo là tin tưởng nên mới đi cùng, rồi thì chỉ coi như anh em thôi. Nói vậy em cũng chán nên lại quay ra nằm ngủ ngoan ngoãn.
Giờ về đến nhà rồi nhưng em cứ hở ra nói câu nào nhớ nhung yêu đương là em nó gạt đi ngay. Lại điệp khúc là chúng ta ko hợp đâu, chỉ làm bạn bè anh em đc thôi.
Các cụ bảo em giờ có nên cố đấm ăn xôi nữa ko? Mong các cụ khai sáng cho cái đầu óc còn đang u mê này của em với. Em sẽ rót rượu đầy đủ ạ, cảm ơn các cụ nhiều.
101 chuyện ngu, thì cụ chiếm mất hơn nửa
đùa thôi, cụ chỉ chiếm 2 chuyện thôi :)))

ina

Xe Cứu Trợ
Em nó nghĩ nhu cầu của cụ không cao nên chán. :))

beomap2

Xe container
Cụ chủ yếu kém toàn tập thế thì còn tư vấn, tư véo cái gì.
Bây giờ muốn anh em trợ giúp thì chỉ có cách đứng xung quanh hò hét, cổ vũ như khán giả bóng đá đội.

bo kent

Xe tăng
[Lần sau]: Cụ cứ leo lên giường, cởi hết quần áo (của mình) rồi ko làm j nằm ngủ, nửa đêm cho em nó cầm cần số thích làm j thì làm, cho thì cho ko cho thì les rồi ;D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Phàm những chuyện tình ái xưa nay rất khó để đạm bàn, có bậc hiền kiệt nào thoát được chữ tình. Hỉ nộ ái ố nhân gian nào ai dám khuyên ai mà chủ thớt lại đi hỏi cao nhân Ô phở. Lý Mặc Sầu sư phụ đã từng uất hận: Hỏi thế gian tình ái là chi, mà lứa đôi nguyện thề sống chết. Đến như Quách Tĩnh đại ca cũng ngoan như con cún, nhục như con chóa, suốt ngày phải hỏi vợ chuyện đại sự. Giữa tình ái và công danh sự nghiệp nó luôn không đi với nhau, như mặt trăng và mặt trời. Luyện thành Hấp Tinh Đại Pháp rồi cũng phải chết, hay đào hoa như Đoàn Chính Thuần rồi cũng chết vì một chữ tình, Dương Quá cũng phải cụt một cánh tay vì Cô Cô, Lệnh Hồ công tử cũng phải hại bao nhiêu mỹ nhân chết rồi phải Tiếu Ngạo Giang Hồ với Nhậm cô nương.
Vì vậy, công tử chủ thớt cho em hỏi

CHỊCH CHƯA

Tít Hóng Hớt

Xe tải
Cụ thật kiên cường =) Hỏi 2,3 lần k cho làm màu tí thì đến lần 10 thì cũng nhẹ nhàng mở háng ra thôi =))

BMW_X6M

Xe tăng
Thì trước em cũng đã buông rồi. Thấy thế lại quay ra hỏi han em nhưng lúc đó em cũng chán rồi nên ko nhiệt tình nữa. Đợt rồi mấy đứa bạn thân của em nó lại gặp toàn mấy bác nông dân. Nên xem ra có vẻ em nó cũng ko còn ảo tưởng về bản thân và bớt mơ mộng.
lẽ ra chỉ 1-2 tháng sau cụ nên rủ em nó đi tiếp xem sao, chứ 1 năm sau thì bảo sao em nó tin mà cho cụ xơi

tab00

Xe điện
Dây phải con nhồn thiu bướm khô rồi ông ơi.

scorpion_ica

Xe điện
Chào các cụ. Em xin phép được thưa chuyện luôn để khỏi mất thời gian ạ. Chẳng là hơn 1 năm trước đây em có tình cờ quen biết với 1 cô bé. Nói chuyện chat chit với nhau 1 thời gian cũng chỉ gọi là xã giao. Sau đó thì em nó gặp strees nên em rủ đi chơi xa 1 chuyến để giải tỏa. Vì con bé bạn thân em nó cũng chơi với em, hàng ngày nhồi sọ nào là em tử tế, là người tốt... nên em nó cũng mới dám đi 1 mình cùng với em. Đợt đó đi chơi bình thường, tối về nằm ngủ cùng giường luôn nhưng em 1 là ngại mang tiếng, 2 là cũng muốn nghiêm túc và tôn trọng em nó nên ko làm gì cả.
Sau đợt đó về thì em bắt đầu thấy thích và tấn công dồn dập. Nhưng em nó lúc đấy biết em có ý đồ tán tỉnh nên phũ lắm, đến gặp là đuổi về, ko thì cũng ngồi lướt điện thoại chứ ko thèm nhìn hay nói 1 câu gì. Đợt đó em cũng cay mũi lắm, nhịn nhục rồi quyết tâm hạ gục để phục thù mà em nó vẫn ko xi nhê gì cả.
Cố gắng đc 1 thời gian thì cũng đến lúc em thấy nản, công việc thì bận rộn nên em bơ luôn. Đến lúc đó thì em nó lại bắt đầu quay ra hỏi han nói chuyện với em. Em thì vẫn giữ thái độ bình thường vì cũng biết bài của đàn bà con gái rồi. Đc quan tâm chăm sóc cũng sướng nhưng kiêu, đến khi thấy mình có dấu hiệu buông là lại thả cho tý thính tý bả để mình nuôi hy vọng.
Mọi chuyện cứ trôi đi bình thường cũng đc hơn 1 năm, từ lúc em buông xuôi thì thỉnh thoảng có khi vài tháng mới nhắn tin chat chit tý trên facebook thôi, dạo gần đây em nó mấy lần rủ rê em đi chơi xa tiếp nhưng em cứ ậm ừ rồi để đó. Nhiều khi cứ hứa bừa rồi bận việc quá nên cũng quên béng đi. Em nó vẫn tiếp tục rủ rê, đợt rồi em cũng đang chán nhiều chuyện cộng với lâu rồi ko đc đi đâu, lại hứa lên hứa xuống nhiều cũng ngại nên chốt là lần này đi thật.
Trong chuyến đi lần này thì vẫn kiểu tối ngủ chung giường. Đêm đầu thì em có sán lại ôm ấp tý nhưng thấy em nó chống cự nên thôi lại lăn ra ngủ. Đêm hôm sau em tấn công mạnh mẽ hơn thì em nó cũng phản kháng mãnh liệt hơn, bảo là tin tưởng nên mới đi cùng, rồi thì chỉ coi như anh em thôi. Nói vậy em cũng chán nên lại quay ra nằm ngủ ngoan ngoãn.
Giờ về đến nhà rồi nhưng em cứ hở ra nói câu nào nhớ nhung yêu đương là em nó gạt đi ngay. Lại điệp khúc là chúng ta ko hợp đâu, chỉ làm bạn bè anh em đc thôi.
Các cụ bảo em giờ có nên cố đấm ăn xôi nữa ko? Mong các cụ khai sáng cho cái đầu óc còn đang u mê này của em với. Em sẽ rót rượu đầy đủ ạ, cảm ơn các cụ nhiều.
Thôi, lượn nhanh đi còn kịp.
Cáo già cmnr chứ chả vừa đâu, làm ng.yêu hoặc làm chồng những em này tổn thọ lắm!

noname208

Xe tải
trước khi ngủ mà cụ bật JAV lên xem thì e đảm bảo chắc chắn chịch nhau cả đêm

Trang điểm Tử thi

Xe container
Nhẽ khó thế thì cụ phải xung phong mát-xa cho em nó, một lúc mềm nhũn cụ muốn chạy còn ko đc nữa là :-j
Các cụ có chởi em ngu thì em cũng chấp nhận. Như em cũng đã nói ở trên rồi, em có thử rồi nhưng thấy phản ứng thì em thôi. Đứa nào nó thích thì nó phản ứng lấy lệ thôi, còn đằng này em nó phản ứng kiểu nhẹ nhàng nhưng dứt khoát, cũng tôn trọng em nó nên em dừng. Chứ cứ đè ra bằng đc thì em cũng ko thích ạ.

vneseman

Xe lăn
Cụ lượn đi thôi, chứ cụ không đủ trình với em này đâu.

langtuvantinh

Xe hơi
Cụ ngủ cùng em í 3 lần qua đêm mà ko xi nhê rì thì cụ nên rút kinh nghiệm rất sâu sắc...

15cm45p

Xe điện
Chuẩn rồi cụ, deo mịa lên g iường rồi mà vẫn dell cho thì chả về chứ nằm làm gì nữa cho nó cay cái thằng em ra cụ nhỉ :))
Chuẩn cmnl cụ ak. Đêm về em lại setup đc hg khác để thằng em nó đỡ vất:))

ngocmai227

Xe lăn
Bài của mấy e gái mưa ngành thời nay đó cụ! Quanh e ý có cỡ 5-6 đồng chí cũng trong trạng thái giống cụ! Mấy e gái này nhu cầu đơn giản là đc free mọi thứ: đc tặng quà, đi ăn, đi chơi...

Đặc điểm tụi này là rất thik check-in các địa điểm, trên face hay thả thính 1 mình, thi thoảng khoe quà này quà kia. Hay bận vào những dịp lễ tết như 14/2, 8/3, 20/10... Các e cao tay thì điện thoại mới thay liên tục, đi du lịch nc ngoài nc trong. Tai nạn nghề nghiệp là hay bị bắt quả tang đi với a trai mưa khác vào các dịp lễ.

Cụ cứ giữ khoảng cách, thịt đc thì thịt, ko thì cho qua đi cụ!
Cụ rất tỉnh và đẹp zai, đúng cao thủ rồi :))

Dream Hilux

Xe tăng
Em mà có em gái tao không bao giờ gả em giá cho cụ