Em cần sân để tự tập lái 4b cho gấu nhờ cụ chỉ giúp !!!

Muon_biet

Xe cút kít
Đánh xe sang khu vincom bên Long Biên mà thực tập lái, mệt thì vào siêu thị ngăm hàng hóa và ngồi phòng lạnh.

xiu2606

Xe máy
Em là em mời cụ lên Xuân Mai, có chỗ tập đàng hoàng, trưa có gà đồi hai VC tẩm bổ thế là ngon

VNM

Xe điện
Cho tap thi nhieu lam boi vi BDS dang toi, nhieu Khu do thi bo hoang. Cu cho biet dia diem cu dang o, cac cu khac se tu van cho cu nhiet tinh!

Kenvelo

Xe buýt
Cho tap thi nhieu lam boi vi BDS dang toi, nhieu Khu do thi bo hoang. Cu cho biet dia diem cu dang o, cac cu khac se tu van cho cu nhiet tinh!
Chuẩn đấy cụ ạ... Cụ cứ chọn KDT nào gần nhà rồi cho gấu vào nếu có BV thì nói là vào xem nhà để mua cho nó máu. Một công đôi việc nhưng cụ nhớ tránh nắp hố ga chưa đậy nhé.

bi ron

Xe hơi
cụ ra chỗ mỹ đinh xem

haminh791

Xe máy
cụ vào sân dưới chân cầu thanh trì í.Trc em đi tập là 40k nửa buổi

LamKhanh

Xe tải
Cho đi Hoc lái bài bản luôn Cụ nhé, cho giáo viên người ta dậy tốt hơn người nhà bảo nhau, chịu khó đi giã ngoại nhiều cho tay lái cứng cáp hơn. Sau khi có bằng rồi thì kèm cặp nhau mỗi khi có thể thì chỉ 3 tháng là chạy phe phé cả đường trường và nội thành. Gấu nhà mình cũng thực hiện theo cách này bây giờ đi tốt rồi, số tự động, số sàn, đi Liên tỉnh và nội thành đều OK, mỗi khi đi đường dài là có thể thay nhau chạy cho đỡ mệt như chuyến đi Đà nẵng hè vừa rồi.

lqtrug

Xe hơi
Gấu nhà tớ có bằng rồi mà chẳng chịu tập đi ra đường. Chắc đợt tới phải thửa cái chân phanh phụ hắn mới dám đi

xanh

Xe điện
Dear các cụ/ mợ,

Em đang huấn luyện cho Gấu lái xe, nhiều khi mệt mỏi, lỡ ham vui có người giúp sức. Thao tác cơ bản là ok rồi, thi thoảng đi ra mấy chỗ vắng vẻ thực hành. Nhưng vẫn thấy không an toàn.

Cụ/Mợ có biết chỗ nào để tập lái không chỉ giúp em, Nếu mình mang xe vào những bãi tập lái thì nó tính phí thế nào nhỉ? Lâu rồi em cũng ko nhớ nữa, nhờ cm chỉ giúp
Cụ đến làng em , có mấy chục ếch ta đất HTX bỏ không , em phờ ri . ( Em ở Bố Trạch, Quảng bình ạ ) :))

Chỉnh sửa cuối:

pnew

Xe điện
Cho đi Hoc lái bài bản luôn Cụ nhé, cho giáo viên người ta dậy tốt hơn người nhà bảo nhau, chịu khó đi giã ngoại nhiều cho tay lái cứng cáp hơn. Sau khi có bằng rồi thì kèm cặp nhau mỗi khi có thể thì chỉ 3 tháng là chạy phe phé cả đường trường và nội thành. Gấu nhà mình cũng thực hiện theo cách này bây giờ đi tốt rồi, số tự động, số sàn, đi Liên tỉnh và nội thành đều OK, mỗi khi đi đường dài là có thể thay nhau chạy cho đỡ mệt như chuyến đi Đà nẵng hè vừa rồi.
Em thấy cụ này khuyên chuẩn. Nếu gấu chưa có bằng thì nên đi học đàng hoàng trước khi luyện. Còn khi luyện thì nên đa dạng bài tập, nếu chỉ luyện chỗ đường vắng thì không đi ở đường đông được đâu. Cụ làm thêm cái biển "gấu mới có bằng" mọi người sẽ thông cảm thôi.

luugu2

Xe buýt
Cụ đến làng em , có mấy chục ếch ta đất HTX bỏ không , em phờ ri . ( Em ở Bố Trạch, Quảng bình ạ ) :))
thưa cụ mai em đạt vé máy bay vào chỗ cụ để tập ạ