Em cần các cụ mợ cao nhân giúp về chuyện tình yêu ạ

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
luckyboy nói:
ai lại chơi xấu cụ ơi. Em thề là em chưa đi quá ợ
Ôm hun chỉ là tình bạn
Đi quá rới hạn mới là tình yêu...
Em nó bỏ cụ là phải rồi, cụ cho em FB em nó nhé :))

Trumsanga

Xe buýt
@ luckyboy: Sao đứng trước xe ******** Phát - An Khê nhà tớ chụp hình thế?
Ngày trước mềnh cũng khổ sở vì chiện yêu đương thế lày đây. Nên chia tay để lo việc học, ny ở nhà theo mình có 2 khả năng:
1. Giận dỗi vì tết theo bạn bè bỏ bê người ta, chia tay để làm khổ cho hả cơn giận.
2. Đã có người yêu mới nên chia tay để cắt đứt quan hệ.
Trong tình yêu, khát không cho uống, đói không cho ăn là kẻ khốn nạn - người ta không có nhu cầu mà ép uống, ép ăn cũng khốn nạn. Nếu xảy ra khả năng thứ 2 thì nên vui vẻ chia tay. Nên tìm hiểu kỹ để quyết định đúng đắn, 11 năm trước mình rơi vào tình huống ở khả năng 1, quyết định chia tay 1 cái rụp đến nay vẫn buồn...

safenoodles

Xe cút kít
Sao lại phải khóc? Mỗi lần muốn cá chuồn em tuyền tạo tình huống để các nàng tự nói tiếng chia tay và tự thấy mình có lỗi. Làm thế sau này gặp lại nhau ko bị thù, thậm chí vẫn coi là bạn. Chị em thù dai lắm:))
Anh Bụp nhiều kinh nghiệm kinh hoàng. =))=))
Có gì em sẽ hỏi, anh tư vấn nhá!=))

Julie

Xe tăng
Chia sẻ với kụ!
Nhưng em cần biết kụ mấy tuổi rồi em mới tư vấn được.

Chỉnh sửa cuối:

xdthienha

Xe điện
Ko sao đâu em,em phải xem lại mình sao gia đình người ta chưa tin tưởng em,chắc 2 đứa hay đi chơi hả.Hạn chế đi chơi thôi,chuẩn bị thi cử,có chơi thì chơi ở nhà thôi.Đi ra ngoài thì xin phép đàng hoàng.Còn phía bạn gái em chắc chịu sức ép của gia đình chứ chắc chưa hết yêu em (cái này em tự cảm nhận anh ko biết chắc).Em làm công tác tư tưởng với người yêu xong thì phải có động thái thay đổi để gia đình người yêu cảm nhận thấy đc.Còn nếu ko đc thì coi như kỷ niệm em ah,đàn ông phải mạnh mẽ lên.

starex

Xe tăng
Hơ, e chỉ đùa cho vui thôi mà bác, hí hí
Còn nói thật e thấy bác hơi sến
Nam nhi đại trượng phu lấy sự nghiệp làm đầu, cứ phấn đấu học hành cho tốt đi rồi đi làm kiếm tiền thì gái nó theo hàng đàn, thích bem em nào mà chả dc

18 năm trước em cũng tuổi như bác, cũng tan vỡ mối tình đầu, rồi cũng quên đi để bứoc vào 1 cs mới
Nhà cụ này từ chữ ký đến comen toàn là phang phập với cả bem nhỉ :D chả khuyên cụ chủ một câu :))

Chủ thớt, đàn ông lên. Tình cảm là cái tự nhiên không thể dùng bất cứ thủ đoạn hay mưu hèn kế bẩn gì để có được đâu :D
Cụ đang trong giai đoạn một ( mất thăng bằng tâm lý, diễn biến bệnh khoảng 1 tháng).
Giai đoạn hai có lẽ khỏi bệnh hoặc tiến triển theo chiều hướng hoàn toàn khác :D
Đôi khi còn là cái duyên nữa cụ chủ ạ. Đừng vội vàng ủ rũ

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cháu là cháu bác Luận đây, nếu năm nay mà con gái bác không đỗ đại học thì cứ chặt đầu cháu đi (cụ nói y như thế với bố mẹ em ý là ổn:D)

phuongcum

Xe buýt
Khiếp, cứ có tý gái hoặc tình cảm là các cụ nhảy vào ầm ầm. Em đọc mà hoa hết cả mắt.
Chắc cụ chủ cũng đủ dũng khí để chấp nhận chia tay hoặc có phương án khác rồi nhỉ.

luckyboy

Xe container
Khiếp, cứ có tý gái hoặc tình cảm là các cụ nhảy vào ầm ầm. Em đọc mà hoa hết cả mắt.
Chắc cụ chủ cũng đủ dũng khí để chấp nhận chia tay hoặc có phương án khác rồi nhỉ.
dạ vâng ợ, em cũng đã chuẩn bị tinh thần cho tình huống xấu nhất ợ :). Cùng nhắm là đợi em nó thi ĐH xong :D

sidecardesigner

Xe điện

HI_CLASS

Xe điện
dạ vâng ợ, em cũng đã chuẩn bị tinh thần cho tình huống xấu nhất ợ :). Cùng nhắm là đợi em nó thi ĐH xong :D
Chú BOI sao nhãng công việc tại VNBC để vào đây than vãn chuyện tc àh. Chia tay thì thôi, kiếm em khác mà tán.

hung.ussh

Xe tải
Theo em, nếu cụ yêu thật thì cứ "đi bên cạnh" cháu nó đã. Chờ cháu nó thi đại học xong. Ai bẩu cụ cứ nhảy xổ vào đòi yêu, bảo sao bố mẹ cháu nó chả cấm.

xedieu

Xe cút kít
Nhiều cụ chém gió quá... :))

luckyboy

Xe container
Chú BOI sao nhãng công việc tại VNBC để vào đây than vãn chuyện tc àh. Chia tay thì thôi, kiếm em khác mà tán.
bẩm em vẫn xây dựng công trình bên đó đúng tiến độ anh ợ :D

Website
www.facebook.com
nếu nhanh nhẹn thì trong thời gian chờ đợi đấy chén đc thêm vài em đấy
cần kinh nhiệm thì pm cho cụ lí :D
Mệ! Anh thấy chú tuổi cũng kha khá rồi mà vẫn chưa có đưa nào buồn yêu, tuổi gì chú tư vấn cho em nó.:))

Chỉ được cái chém gió là ít ai bằng=))

luckyboy

Xe container
Mệ! Anh thấy chú tuổi cũng kha khá rồi mà vẫn chưa có đưa nào buồn yêu, tuổi gì chú tư vấn cho em nó.:))

Chỉ được cái chém gió là ít ai bằng=))
thế thầy chùa cho nhà cháo xin tí kinh nghiệm với ạ :P