Hết hạn Em cần bán bmw x5 hoặc đổi for ranger 3.2

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
320,000,000 VNĐ

VespaHN

Xe hơi
BMW rẻ quá, mỗi tội tiền sửa chắc ốm đòn

HH1993

[Tịch thu bằng lái]
Còn kiến thức về xe Đức dù chuẩn bị kĩ đến đâu thì đa phần đều là nhảy hố vôi cả. Đặc biệt là những xe trên 10 năm tuổi.

Người hiểu nhất hoá ra lại chính là người bán xe, đã từng sử dụng, sửa lên sửa xuống, sửa tới sửa lui. nhưng khổ nói hết ra thì mua bán gì nữa.

Lời khuyên của người đi trước là vô giá. Nhưng vì miễn phí nên người ta ít nghe. Chỉ khi nào đóng đủ học phí thì mới biết giá của bài học.

OF là một sân chơi, có tốt có xấu có ném đá, có quăng gạch ngói, phân bùn đủ cả. Nhưng nói thật thì chỉ là nói thật mà thôi.

thân ái.
Em thấy bác nói đúng mà. Em cũng hay lang thang trên of này. Tuy nhiên ở trong chợ thì em kệ,ít khi coment. Lỡ mẻ bát cơm của họ,họ lại khó chịu. Có người bán vui vẻ,có xe ngon thật,nhưng ít. Đa số là thợ. Còn xe thì quăng đi,ném lại mãi chả bay thì đa số cũng biết cái xe nó ở tầm nào rồi.

HH1993

[Tịch thu bằng lái]

hdmanh21

Xe buýt
Mê lắm nhưng em vừa lấy gái Nhật cùng tuổi với gái Đức này của cụ rùi.
Trước chạy con 4.8 của ông anh, phải nói là phê....

trandatxkld

Xe hơi
Còn kiến thức về xe Đức dù chuẩn bị kĩ đến đâu thì đa phần đều là nhảy hố vôi cả. Đặc biệt là những xe trên 10 năm tuổi.

Người hiểu nhất hoá ra lại chính là người bán xe, đã từng sử dụng, sửa lên sửa xuống, sửa tới sửa lui. nhưng khổ nói hết ra thì mua bán gì nữa.

Lời khuyên của người đi trước là vô giá. Nhưng vì miễn phí nên người ta ít nghe. Chỉ khi nào đóng đủ học phí thì mới biết giá của bài học.

OF là một sân chơi, có tốt có xấu có ném đá, có quăng gạch ngói, phân bùn đủ cả. Nhưng nói thật thì chỉ là nói thật mà thôi.

thân ái.
Cụ nói Chuẩn Đét

Phonglantrang

Xe buýt
chả biết cụ là ai, em thi thoảng rảnh cũng theo dõi các bài bán xe. Nhận xét 1 điều là cụ như ông kễnh con, xe nào cũng chê.
Xe cụ ấy bán thì ko chê đâu, khen kinh lắm.
Thiết nghĩ là người có học, có tuổi, lại còn làm luật gì ấy, giầu có nữa thì ăn nói nên để ý một chút sẽ đc nhiều tôn trọng hơn

Bắc GàHN

Xe tải
Toàn chiết lí đâu đâu , xe người ta đi xuyên việt được thì ông kêu nằm trên xe cứu hộ . Vào tường cá nhân thấy bài nào bán xe cũng chọc ngoáy . Không biết bác đc sở hữu và trải nghiệm được bao nhiêu xe đã bằng 1 phần nhỏ của người khác chưa ? Chia sẻ cả nhân lên 1 nhóm nhỏ bạn bè của bác thì không ảnh hưởng tới ai , nhưng đã vào bài của người khác bình luận kiểu vô văn hoá như này là em đánh giá bác không ra gì rồi .
Bác làm như thế này không khác gì bác làm ở ford mà có thằng đứng trước cửa hàng gào thét đừng mua của thằng này xe abc … này nọ .

thân ái.

Bắc GàHN

Xe tải
Xe cụ ấy bán thì ko chê đâu, khen kinh lắm.
Thiết nghĩ là người có học, có tuổi, lại còn làm luật gì ấy, giầu có nữa thì ăn nói nên để ý một chút sẽ đc nhiều tôn trọng hơn
😂😂😂 người có học mà như thất học ý cụ nhỉ 😂

Tiendung.FORD

Xe tải
Toàn chiết lí đâu đâu , xe người ta đi xuyên việt được thì ông kêu nằm trên xe cứu hộ . Vào tường cá nhân thấy bài nào bán xe cũng chọc ngoáy . Không biết bác đc sở hữu và trải nghiệm được bao nhiêu xe đã bằng 1 phần nhỏ của người khác chưa ? Chia sẻ cả nhân lên 1 nhóm nhỏ bạn bè của bác thì không ảnh hưởng tới ai , nhưng đã vào bài của người khác bình luận kiểu vô văn hoá như này là em đánh giá bác không ra gì rồi .
Bác làm như thế này không khác gì bác làm ở ford mà có thằng đứng trước cửa hàng gào thét đừng mua của thằng này xe abc … này nọ .
Hi. Thôi em đi ra. Chúc cụ sớm gả được em nó.

TomCruise QT

Xe hơi

thân ái.
Nói như cụ thì mấy ông đại gia tây ba lô mua những chiếc mẹc cổ, bmw cổ, giá vài triệu đô để sưu tầm thì chắc là cũng ko hiểu gì về xe cụ nhỉ?
nói gì nói, xe Đức đi cực thích và phê, có điều phải bảo dưỡng kỹ hơn và thay đồ đắt hơn so với xe Nhật, Hàn. Nên nó vẫn là 1rào cản với ae ở Việt Nam, vì xe giờ đang là tiêu chí dùng để đi cày.
còn kể mà có điều kiện, thì vẫn phải có 1 em xe đức, để cafe và trải nghiệm cảm giác lái và đạp ga.
Còn bán xe thì cũng nhiều kiểu?
Nhưng chưa hiểu gì về xe người bán, mà đã chê hoặc dìm xe của người bán là 1 văn hoá ko tốt.
trừ khi xe đó có vết.
Đôi lời góp ý với cụ. Thân.

BMW_X7

Xe điện
E nghĩ ko đến nỗi như cụ kia nói, nhưng cũng phải thừa nhận BMW X5 đời sâu thế này lúc hắt hơi xổ mũi đột ngột cũng khó nói trước dù xe đc chăm kỹ, nhưng do tuổi cũng nhiêif thôi, chứ đi vẫn ngon mà. Trước e cũng chạy X5/2007, sáng đi làm bt, chiều lấy xe về thì tèo ngay máy phát. Những kiểu như thế mình cũng ko biết trước đc. Để đi X5 thì tầm tiền này nếu thích thì cứ chơi đã, lo quái gì những cái khác cho mất sướng.
đúng là nếu bảo dưỡng nặng phát khéo bằng nửa giá xe ấy cụ nhỉ, cụ nào kinh tế dư tý thì trải nghiệm được, chứ tần tiền đủ mua và nuôi morningm ko mua morning mà mua em này thì xác định

Tiendung.FORD

Xe tải
Nói như cụ thì mấy ông đại gia tây ba lô mua những chiếc mẹc cổ, bmw cổ, giá vài triệu đô để sưu tầm thì chắc là cũng ko hiểu gì về xe cụ nhỉ?
nói gì nói, xe Đức đi cực thích và phê, có điều phải bảo dưỡng kỹ hơn và thay đồ đắt hơn so với xe Nhật, Hàn. Nên nó vẫn là 1rào cản với ae ở Việt Nam, vì xe giờ đang là tiêu chí dùng để đi cày.
còn kể mà có điều kiện, thì vẫn phải có 1 em xe đức, để cafe và trải nghiệm cảm giác lái và đạp ga.
Còn bán xe thì cũng nhiều kiểu?
Nhưng chưa hiểu gì về xe người bán, mà đã chê hoặc dìm xe của người bán là 1 văn hoá ko tốt.
trừ khi xe đó có vết.
Đôi lời góp ý với cụ. Thân.
Mua xe để sưu tầm và sử dụng phục vụ mình là hai vấn để khác nhau. Có những chiếc Toyota Crown hiện giá vẫn cả tỷ bạc, nhưng bày kiểng thôi, thi thoảng nổ máy cho đỡ hỏng. Cũng như dân sưu tầm Spacy, Dream thái, Cub...và nhiều đồ cổ khác.

Nếu là để cày thì không nên mua xe trên 10 năm, ngoại trừ Toyota, Lexus. Hoặc nếu mua phải kiếm được xe thực sự ít khấu hao hoặc lịch sử chăm sóc đầy đủ, để biết chắc cái gì đã thay, cái gì chưa, không rơi vào trạng thái bị động.

Tôi có 2 chiếc xe Đức, 1xe đi làm và một xe đi cafe. Nhưng nói thật rất mất thời gian, vì xe Đức không đi nó cũng hỏng chứ không phải dùng nó mới hỏng.

Tôi không chê xe ai cả, chỉ nói những điều mắt thấy và nhận định bằng kinh nghiệm. Diễn đàn là nơi để chia sẻ và thảo luận. Cụ không thích có thể tìm thớt khác xem. Và nếu cụ để ý, những thớt honda city, altis,fortuner,camry không mấy khi tôi còm, các thớt bán xe chuyên nghiệp cũng không.

chỉ có những thớt bán chuyên, cứ tưởng là Lan mà hoá ra là Thị tôi mới comment.

thôi ngày chủ nhạt rảnh rỗi, đi cafe thôi
___

Tiendung.FORD

Xe tải
đúng là nếu bảo dưỡng nặng phát khéo bằng nửa giá xe ấy cụ nhỉ, cụ nào kinh tế dư tý thì trải nghiệm được, chứ tần tiền đủ mua và nuôi morningm ko mua morning mà mua em này thì xác định
Thực ra chơi mấy dòng này ít người thực sự có can đảm và tài chính để renew, thay thế toàn bộ những gì đến hạn. Chỉ là số lẻ trên cả trăm. Thường hỏng đâu sửa đó.

Mà nếu có hỏng hay sắp hỏng thì mấy người dám mua đồ chính hãng, cho thợ hãng thay. Thường là tìm phụ tùng rẻ hơn, ra đâu đó tin tưởng nhờ thay hộ.

Nên ngon đến đâu cũng vẫn có cảm giác lo lắng khi đi xa. Hoặc nếu đến nơi được thì thở phào hạnh phúc vì xe đã về đến nhà.

Thế nên chính ra con xe ngon nhất lại là con xe đúng nhu cầu sử dụng và không phải lo lắng gì cho nó. An toàn & An tâm.

TomCruise QT

Xe hơi
Mua xe để sưu tầm và sử dụng phục vụ mình là hai vấn để khác nhau. Có những chiếc Toyota Crown hiện giá vẫn cả tỷ bạc, nhưng bày kiểng thôi, thi thoảng nổ máy cho đỡ hỏng. Cũng như dân sưu tầm Spacy, Dream thái, Cub...và nhiều đồ cổ khác.

Nếu là để cày thì không nên mua xe trên 10 năm, ngoại trừ Toyota, Lexus. Hoặc nếu mua phải kiếm được xe thực sự ít khấu hao hoặc lịch sử chăm sóc đầy đủ, để biết chắc cái gì đã thay, cái gì chưa, không rơi vào trạng thái bị động.

Tôi có 2 chiếc xe Đức, 1xe đi làm và một xe đi cafe. Nhưng nói thật rất mất thời gian, vì xe Đức không đi nó cũng hỏng chứ không phải dùng nó mới hỏng.

Tôi không chê xe ai cả, chỉ nói những điều mắt thấy và nhận định bằng kinh nghiệm. Diễn đàn là nơi để chia sẻ và thảo luận. Cụ không thích có thể tìm thớt khác xem. Và nếu cụ để ý, những thớt honda city, altis,fortuner,camry không mấy khi tôi còm, các thớt bán xe chuyên nghiệp cũng không.

chỉ có những thớt bán chuyên, cứ tưởng là Lan mà hoá ra là Thị tôi mới comment.

thôi ngày chủ nhạt rảnh rỗi, đi cafe thôi
___
Kinh nghiệm của cụ, thì khi nào ae hỏi thì chia sẻ thôi cụ.
còn đây là bài bán xe của chủ thớt. Thì mình nên tôn trọng cụ ạ,
Thế thôi cụ ạ.
Còn kinh nghiệm của cụ, chưa chắc đã phù hợp với người khác.
Thân ái. Tôi xin dừng góp ý ở đây.

Phuongtrinh82

Xe hơi
đồ thay thế mà rẻ như Toy thì giá lại không thê thảm như thế ! ủn giúp cụ

Tiendung.FORD

Xe tải
Kinh nghiệm của cụ, thì khi nào ae hỏi thì chia sẻ thôi cụ.
còn đây là bài bán xe của chủ thớt. Thì mình nên tôn trọng cụ ạ,
Thế thôi cụ ạ.
Còn kinh nghiệm của cụ, chưa chắc đã phù hợp với người khác.
Thân ái. Tôi xin dừng góp ý ở đây.
Thân ái cụ.

Nên tôn trọng và được tôn trọng là hai vấn đề khác nhau. Nếu người bán nói thẳng, thật và chính xác về mặt hàng họ bán, em sẽ tôn trọng.

Thực tế em chưa bao giờ còm vào các thớt miêu tả đúng chất lượng và tình trạng của xe, giá thì chưa bao giờ em bàn cả.

thế nên fun thôi cụ nhé. 4rum mà. Ai cũng có quyền phát biểu và đã mở thớt thì nên đối mặt với dư luận.

Không làm được thì treo cái biển bán xe cho ra đầu ngõ dựng dưới gốc cây. Đăng lên chợ làm gì. Còn với các cụ hay lướt, không thích có thể sang thớt khác chơi hoặc tranh luận cho vui.

Volka cụ!
Chúc chủ nhật vui vẻ.

Bắc GàHN

Xe tải
Thân ái cụ.

Nên tôn trọng và được tôn trọng là hai vấn đề khác nhau. Nếu người bán nói thẳng, thật và chính xác về mặt hàng họ bán, em sẽ tôn trọng.

Thực tế em chưa bao giờ còm vào các thớt miêu tả đúng chất lượng và tình trạng của xe, giá thì chưa bao giờ em bàn cả.

thế nên fun thôi cụ nhé. 4rum mà. Ai cũng có quyền phát biểu và đã mở thớt thì nên đối mặt với dư luận.

Không làm được thì treo cái biển bán xe cho ra đầu ngõ dựng dưới gốc cây. Đăng lên chợ làm gì. Còn với các cụ hay lướt, không thích có thể sang thớt khác chơi hoặc tranh luận cho vui.

Volka cụ!
Chúc chủ nhật vui vẻ.
Cụ thấy tôi miêu tả không đúng về chất lượng ở chỗ nào ? Tình trạng xe như tôi tả thì sai ở đâu hay mỗi mồm cụ đi chơi xa ?
Ngoài vỏ bọc của cụ lời văn chữ nghĩa thì ra vẻ là có học nhưng nội tâm cụ như em đánh giá thì bẩn tính muốn dìm người khác để tôn bản thân mình lên trong khi bản thận cụ cũng chẳng ra cái *** gì .
Em xin rắc muối , đốt vía tiễn cụ trước cái tháng 7 âm chưa đến mà cụ đã lên sớm quá .

datto70

Xe container
X5 tầm này, cụ nào làm ở gara mua là hợp lý :D:D:D biết cách chăm, cách sửa thì OK ngay

BMW_X7

Xe điện
Thực ra chơi mấy dòng này ít người thực sự có can đảm và tài chính để renew, thay thế toàn bộ những gì đến hạn. Chỉ là số lẻ trên cả trăm. Thường hỏng đâu sửa đó.

Mà nếu có hỏng hay sắp hỏng thì mấy người dám mua đồ chính hãng, cho thợ hãng thay. Thường là tìm phụ tùng rẻ hơn, ra đâu đó tin tưởng nhờ thay hộ.

Nên ngon đến đâu cũng vẫn có cảm giác lo lắng khi đi xa. Hoặc nếu đến nơi được thì thở phào hạnh phúc vì xe đã về đến nhà.

Thế nên chính ra con xe ngon nhất lại là con xe đúng nhu cầu sử dụng và không phải lo lắng gì cho nó. An toàn & An tâm.
"con xe ngon nhất lại là con xe đúng nhu cầu sử dụng và không phải lo lắng gì cho nó. An toàn & An tâm" chuẩn cụạ, chứ mua xong đi cứ lo sửa chữa mệt thôi rồi, mà dòng sang thì tập xác định.
ku bạn emđi Mec S550 2007, hôm đi u r ngồi chém tý xong quay ra xe nó bảo mới bảo dưỡng và thay đôi giảm sóc gì đó, hết 130tr, em bảo éo gì mà mặn thế, nó quayra chỉ thằng lái xe, bảođây thằng này chứng kiến ko bảo tao chém.
nên đúng là dòng này thì thực sự có kinh tế thì chơi thử nghiệm được, chứ túi mà ko dự phòng mấy chục củ, dính vào là xác định
ngày xưa em đi săn xe, nhìn mấy em này thích mê ly, nhất Bim X6

Bắc GàHN

Xe tải
Em vứ đảm bảo luôn xe em mua về hiện tại các cụ chỉ việc đổ xăng , dắt túi thêm 30tr 1 năm là chơi tẹt

Trạng thái
Thớt đang đóng