Em Camera hành trình giúp em cãi thắng xxx Hải Dương

Lái xe quê

Xe buýt
Cụ hiền thế! Nếu đầy đủ bằng chứng như Cụ và không bạn lắm thì phải bắt bẻ lại chúng nó cho hả dạ. Chúc mừng Cụ không bị cắn bửn.

gocart

Xe cút kít
e cũng đang thắc mắc vậy đấy ạ.
Đây là vạch giới hạn làn xe, dùng phân tách giữa làn xe cơ giới và làn xe thô sơ.
Cụ chủ thớt mà không vượt qua làn này để vào làn cơ giới thì mất khớ tiền vì tội đi sai làn.

adviet9x

Xe máy
Trời. Hải dương bắt láo thế này cơ à. E thì chuẩn bị có vợ 2. Bạn gái ở hải dương. Trước toàn đi về xe máy. Cũng thi thoảng có lần bị bắn tốc độ. Quả này em cũng hơi ghê đây. :))

Chỉnh sửa cuối:

nighteyes

Xe hơi
E mà như cụ ! Bắt xxx đưa hình ảnh ra trước rồi cho xem camera sau cho chừa cái kiểu ăn ko sạch đấy đi

Vũ Ngọc Hg

Xe tăng
Dù sao cũng chúc mừng cụ ,thế là may
Nhân tiện em kể cả nhà nghe vụ của em mới đau chứ éo cãi đc các cụ ạ
Chả là đúng hum 7-12 đi siêu ọp3 đấy em bị bắn tđ ở đoạn cao tốc Pháp Vân Cầu Giẽ xe em ,em đi em để ý ko quá 103 thế mà bị bắn với tđ 106 mới đau chứ ,2 Chú cháu xuống cãi nhau đòi xem hình ảnh xxx bảo phải chờ một chút sẽ có hình ảnh,trong tg chờ lên kiểm tra camera hành trình cũng ko đoạn nào quá 103 ,cuối cùng có hình ảnh của bọn nó 106 ,bọn em bó tay ko cãi đc
Cay ở chỗ máy của nó còn đầy đủ tem mác ,có bảo hành,em về nói chuyện đưa lên fb ,mọi ng nhà mình có nói là máy của nó đã đc chỉnh sửa rùi ,bó tay thui,nhân tiện em cũng báo mọi ng biết đi ct pv-c giẽ ko nên đi quá tđ 100 dù chỉ vài cây.
Mà đoạn này cháu em cũng bị dính mấy phát toàn 106/100.

Ncgroup

Xe tải
Cam của em là loại VD 9500H
Giá của em cam trước là 7,1 triệu. Em lắp cả bộ gồm cam trước + sau là 8,4 triệu. Bác vào trang www.visiondrive.vn tham khảo nhé

Minh Buồm

Xe hơi
Cam của em là loại VD 9500H
Giá của em cam trước là 7,1 triệu. Em lắp cả bộ gồm cam trước + sau là 8,4 triệu. Bác vào trang www.visiondrive.vn tham khảo nhé
Cụ cho em hỏi, nếu là loại Cam không ghi lại tốc độ và thời gian, thì cụ sẽ phản ứng tiếp thế nào ạ. Vì em định lắp Cam nhưng không có GPS thì nó không lấy dữ liệu tốc độ.

theanh212

Xe điện
Cụ dùng cam gì đấy, mua bao nhiêu, giới thiệu cho em để em làm cái. Em cảm ơn.

Ncgroup

Xe tải
Cụ cho em hỏi, nếu là loại Cam không ghi lại tốc độ và thời gian, thì cụ sẽ phản ứng tiếp thế nào ạ. Vì em định lắp Cam nhưng không có GPS thì nó không lấy dữ liệu tốc độ.
Tại xxx bắn tốc độ mà cam của cụ không hiển thị tốc độ thì khó cãi cụ à

kurt_nightmare

Xe tải
Kiểu này chắc em cũng phải sắm cam hành trình thôi.
Đỡ mất công phải trình bày với mấy bác bắt láo này.
Chắc cụ đang vội đi việc nên ko kêu ca loằng ngoằng, chứ nếu em thì em ngồi nc mấy tiêng vui vui với các bác ý cho đỡ buồn ngủ rồi mới show cam.

hanobaby

Xe tăng
Hình như Cụ vượt phải, chèn vạch thật .... anyway chúc mùng cụ!

tiger_fan

Xe hơi
Có cái này tiện lợi nhỉ

speed266

Xe điện
Gần tết có khác các chú ấy bắt láo thật :)

mrchat248

Xe tải
Hehe. Lâu lâu rồi Em cũng bị dính đúng như Cụ chủ, Em cũng vào mua bánh đậu xanh An Hoa, còn uống cả chén nước chè (trùng hợp quá). Sau đó xxx HD cũng báo Em lỗi 56/50.
Em đòi cho xem hình ảnh và chờ mang máy lên và trên ảnh hiện 56/50, Em cầm máy kiểm tra tem đầy đủ và zoom lên thì thấy có cột mốc Hanoi 56 km. Mà lại đen cho xxx HD thì lúc đi mua bánh xong đi ra Em thấy hết biển và nhớ không phải là cột mốc này nên Em nói là hình như các Anh bắn tốc độ nhầm và ngoài khu vực hạn chế rồi.
Xxx1: bla bla
Em: Nói cứng luôn là cho Tôi quay lại vị trí bắn tốc độ để so với ảnh,
Xxx1: Ảnh cho Tôi kiểm tra giấy tờ, Anh vi phạm ...
Em: Tôi chưa công nhận lỗi, nếu Tôi sai Tôi chấp nhận nộp phạt.
Thấy khoai nên xxx2 đi ra hỏi han
Xxx2: Em làm ở đâu, nhà ở đâu ... Em vi phạm l bọn Anh có thể dừng xe nhắc nhở.
Em: Nếu Em sai Em chấp nhận nộp phạt và lập BB.
Xxx2: Thôi bọn Anh nhắc nhở ... Em đi đi.

Em chưa có dịp đi lại để confirm lại vị trí nhưng chắc là xxx HD bắn đểu nên mới tha cho Em. Các Cụ cẩn thận, check kĩ càng nhé.

Minh Buồm

Xe hơi
Hehe. Lâu lâu rồi Em cũng bị dính đúng như Cụ chủ, Em cũng vào mua bánh đậu xanh An Hoa, còn uống cả chén nước chè (trùng hợp quá). Sau đó xxx HD cũng báo Em lỗi 56/50.
Em đòi cho xem hình ảnh và chờ mang máy lên và trên ảnh hiện 56/50, Em cầm máy kiểm tra tem đầy đủ và zoom lên thì thấy có cột mốc Hanoi 56 km. Mà lại đen cho xxx HD thì lúc đi mua bánh xong đi ra Em thấy hết biển và nhớ không phải là cột mốc này nên Em nói là hình như các Anh bắn tốc độ nhầm và ngoài khu vực hạn chế rồi.
Xxx1: bla bla
Em: Nói cứng luôn là cho Tôi quay lại vị trí bắn tốc độ để so với ảnh,
Xxx1: Ảnh cho Tôi kiểm tra giấy tờ, Anh vi phạm ...
Em: Tôi chưa công nhận lỗi, nếu Tôi sai Tôi chấp nhận nộp phạt.
Thấy khoai nên xxx2 đi ra hỏi han
Xxx2: Em làm ở đâu, nhà ở đâu ... Em vi phạm l bọn Anh có thể dừng xe nhắc nhở.
Em: Nếu Em sai Em chấp nhận nộp phạt và lập BB.
Xxx2: Thôi bọn Anh nhắc nhở ... Em đi đi.

Em chưa có dịp đi lại để confirm lại vị trí nhưng chắc là xxx HD bắn đểu nên mới tha cho Em. Các Cụ cẩn thận, check kĩ càng nhé.
Mời cụ 1 ly, em lại học thêm 1 bài học hay. Em thì chưa bị XXX HD bắt tốc độ mà bị bắt đè vạch, đúng hôm đó đè nên em cũng chẳng cãi mà nhét cho 5l và phi luôn cho được việc, 2 bên đều thoải mái :D

dodacnhadat_hn

Đi bộ
Tối qua em đi Hải Phòng về, qua đoạn Cẩm Thượng ( Hải Dương ) thì bị xxx thổi vào trong khi xe em vừa đỗ cách đó 30m để mua bánh đậu xanh. Cụ thể đoạn video như sau:

xxx : Chào anh? Anh cho ktra giấy tờ
gà e : Chào anh, anh cho hỏi em phạm lỗi gì
xxx : Anh đi quá tốc độ?
gà e : Chắc anh bắt nhầm rồi, em vừa mua bánh đậu xanh ở Hòa An ra, làm sao mà đi quá tốc độ được.
xxx : Hòa an chứ gì, anh biết rồi, chú đi quá tốc độ 56/50. Cho anh kiểm tra giấy tờ
gà e : Em vừa từ hàng bánh cách đây có 30m đi ra mà anh bảo em đi quá tốc độ. Nếu cần em với anh quay lại hàng bánh đó ( em vừa nói vừa cầm hộp bánh)
xxx2: Xe này còn đi vượt phải, quá tốc độ, sai làn nữa đấy.
gà e: chắc chắn là các anh bắt nhầm rồi. Xe em có camera , để em cho các anh xem
xxx: Trùng xuống, đâu cho anh xem Camera của chú như thế nào
gà e: Vào bật lại đoạn video cách đó 2 phút, tiếng xi nhan rõ ràng, thấy cả biển bánh đậu xanh Nguyên Hương

xxx: Cố hỏi chữa ngượng, đâu, ngày giờ, tốc độ hiển thị đâu?

gà e: Em chỉ cho từng chỉ số, xxx quay ra xin lỗi, rồi bắt tay. Em lên xe đi nhanh chóng, giải quyết trong 2p

Em có video này:

[video=youtube;I55cPG066TQ]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=I55cPG066TQ[/video]

Báo cáo đàng hoàng nhé các cụ:

Chúc mừng cụ. Tết nhất xxx muốn kiếm thêm vớ vẩn đấy mà. Coi như các xxx nhận được bài học...Quá láo.

everest_mblack

Xe tăng
Ngon quá kụ nhỉ, không lại mỏi mồm với chúng nó!