Tin tức Em Cẩm ly 2019 đã về Vn

Bảo_Ngân

Xe buýt
Em chỉ đi xe cỏ nhưng em vẫn nhìn các cụ đi Mec với ánh mắt khác các cụ đi Toy hay Lex, thấy họ vẫn đẳng cấp hơn cho dù là Mec đời cao hay thấp
Hihi. Đi xe Merc là “đại gia” nó ăn mịa vào đầu dân ta rồi.
Đứa bạn vk em. Có Cty riêng. Chồng chạy BMW740. Vk chạy E250. Nhà thì đi thuê khu THNC. Nợ Ngân hàng 1 đống. Nó bảo là làm DN nên cần phải thế, không thế không làm đc. Nhà thì thuê rẻ hơn. Nếu bỏ ra 5 tỏi mua cái nhà Chung cư tầm 120m2 thì đi thuê nhà chi phí sẽ rẻ hơn.
Thôi em đi Cam làm "thiếu da" thôi :T

bentley8

Xe điện
Giá cẩm lý bản thấp nhất ko nên quá 1 tỏi bản cao nhất ko nên quá 1,2 tỏi, nếu không toàn bộ khách hàng mua xe cho cán bộ cao cấp cỡ thứ trưởng, sẽ chuyển sang mazda 6, kia optima hay sonata hết. Toy vừa mất doanh số vừa mất thương hiệu cho class này.

Anh Ali

Xe máy
Giá cẩm lý bản thấp nhất ko nên quá 1 tỏi bản cao nhất ko nên quá 1,2 tỏi, nếu không toàn bộ khách hàng mua xe cho cán bộ cao cấp cỡ **********, sẽ chuyển sang mazda 6, kia optima hay sonata hết. Toy vừa mất doanh số vừa mất thương hiệu cho class này.
Em đồng ý với ý kiến của cụ. Ngoài các thương hiệu cụ nói ở trên sắp tới còn xe anh Vượng ra nữa. Giá cả của sản phầm do anh Toy định,nếu giá quá cao khách hàng sẽ chọn anh khác giá hợp lý hơn, nếu vừa miếng thì sẽ nhiều cụ chọn.
Ví dụ anh M6 2.0 của Mazda giờ loanh quanh khoảng 800 nếu anh Toy định giá anh Cam 2.0 trên 1 tỷ thì e rằng khó bán, trừ các cụ có tình yêu đặc biệt với anh Toy thôi, chứ xe giờ chỉ là phương tiện thì em tin nhiều cụ sẽ cân nhắc. Còn nếu các cụ tài chính nhiều hơn chắc sẽ chọn xe Bmw hoặc anh Mer