[Thảo luận] Em bị xxxx Phú Thọ bắt lỗi chèn vạch trên QL32A

trungnn

Xe tăng
ngoibet nói:
Cảm ơn Cụ đã nhắc nhở, nhưng từ hôm qua đến giờ em gặp nhiều chuyện búc xúc quá, gõ nó cũng hơi...
Tối rảnh em sẽ trau chuốt lại tý cho nó đúng bản chất hiền lành của em.
Tiện em xin hỏi, lỗi đè vạch thì bị phát bao nhiêu tiền hở các Cụ?
Lỗi này ở tỉnh là 700K còn HN thì cụ chủ x 2.

Nipo

Xe tải
trời ơi.sao để bị phạt bằng mồm thế kia.đòi chìa ảnh ra ngay chứ cụ.ko cho xem ảnh thì đừng hỏng kí.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
cụ chủ chạy xe tải ah.vod cụ chủ một ly cho hạ hỏa.hôm đội Triton lên yb giao lưu cũng bị xxx PT giơ cạp nong nhưng phớt lờ hết.nó toàn bắt nạt biển tỉnh ngoài

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hôm về nhà ở YB em cũng dính như cụ, xuống cầm sẵn 200k định nhét vào cái lỗ trong xe của xxx, chẳng hiểu sao đồng chí xxx béo béo ngồi trong xe hỏi han vài câu rồi dứt khoát không nhận và cười cười rồi cho đi. Em cũng không nhớ cụ thể chỗ đó là chỗ nào nhưng gần đến Đoan Hùng có đoạn vòng các cụ nhìn về bên phải có xxx hay cởi trần ngồi sau một cái chiếu chụp ảnh, ra đến đoạn mấy bụi tre thì túm. Các cụ đi cần chú ý mỗi đoạn này thôi, tháng nào em cũng chạy 4,5 lần về YB. Mà xxx ở đây cũng khá nhã nhặn và dễ chịu, *** dơ cạp nong vẫy mình vào cứ thấy tủm tỉm cười.
bác nhà ở yb ah.e cũng ở yb đây.khi nào về cafe cụ nhé

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Dạ em đi xe nhỏ các Cụ ạ.
Em vừa về qua đoạn đó, hôm nay thấy mỗi chú xxx phanh ngực ngồi quạt, em mải chuẩn bị đồ nghề để quay video xem bị bắt có oan uổng gì không nên ko kịp quay chú xxx kia. Tối em xin post hầu các cụ đoạn Video em quay đoạn đường bắt đầu từ chỗ bị lập BB đến cỡ 10km, để các cụ xem và phán giúp xem như vậy em có khả năng bị oan ko?

Chỉnh sửa cuối:

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
[video=youtube;ww43s6sJZcg]http://www.youtube.com/watch?v=ww43s6sJZcg[/video]
Vâng, Vidieo bắt đầu từ lúc bị lập BB trở ngược lại khoảng 10Km, mặt đường thế này mà cũng đi bắt lỗi chèn vạch thì em cũng chịu. Đoạn có vạch sơn gần nhất thì sơn cũ, quá mờ và lệch hẳn về một bên. Ở đoạn tiếp theo thì vạch sơn mới, nhưng đường lại rộng và thoáng. Cu em quả quyết là không thể đè vạch ở đoạn này. Các Cụ chú ý là QL32a chỉ có đoạn này có vạch, đoạn tiếp theo là qua Đèo Khế. Từ đó lên đến Tam Đường gần như là đang cải tạo, gần như không có vạch. Chỉ có một số đoạn mới cải tạo xong, vạch kẻ tiến bộ hơn ở chỗ khi tầm nhìn có đủ thì không kẻ vạch liền trong đường cong.
Em đành phải đợi xem xe em bị chụp ở chỗ nào...

Chỉnh sửa cuối: