[Thảo luận] Em bị xxx vịn trên đường Lê Văn Lương kéo dài (có video) - Các cụ cho ý kiến

Audi Q7!

Xe hơi
Website
www.otofun.net
+Phong công tác ở đâu nhể?
-Dạ em làm ở Báo Pháp nuật.
+ Anh cũng nghĩ thế, vì Phong đọc số hiệu biển báo ... anh lói thật nhá, đến anh cũng léo biết cái biển một chấm một bốn ló hình gì.
:D
Thú thực anh cũng đếch biết trong bộ luật có hình đó =))

Mapu

Xe tăng
+Phong công tác ở đâu nhể?
-Dạ em làm ở Báo Pháp nuật.
+ Anh cũng nghĩ thế, vì Phong đọc số hiệu biển báo ... anh lói thật nhá, đến anh cũng léo biết cái biển một chấm một bốn ló hình gì.
:D
Biển 411 cụ nhé. Em nói rõ thế cơ mà.

Mapu

Xe tăng
Có phải chú xxx già tên Tuân thiếu tá, còn xxx trẻ thiếu úy 1 mắt hơi chột đúng ko? Hôm trước em cũng vừa cãi nhau với 2 thầy trò này 1 trận, chả làm gì đc mềnh.. ;));))
Đúng xxx già tên là Tuân ạ, còn xxx chỉ thì em không để ý vì nó chui vào xe em, xem xong thì lắp bắp xin lỗi rồi đi ra ạ.

sh150i1980

Xe tăng
Em đang up lên rồi ạ, em xin kể tiếp từ lúc em bị bắt (lúc chưa ghi âm):
- Em xuống và bảo ngay: anh dừng xe thế này rất mất an toàn giao thông.
xxx trẻ: Anh cho kiểm tra giấy tờ
Em: Tôi bị lỗi gì?
xxx trẻ: Anh đi sai làn đường, anh không thấy mũi tên kia à?
Em: Ở đấy làn đường thế nào? Thế đc có thấy xe tôi đi sai làn không?
xxx trẻ: Tôi đứng đây, nhìn thấy xe anh đi sai làn? Anh đi vào làn xe rẽ trái?
Em: Ra đến ngã tư, tôi mới đi sinal đi sang làn đấy? như thế là sai làn à?
xxx trẻ: Tôi không nhìn nhầm được, anh đi làn rẽ trái từ trức khi tới ngã tư, đề nghị anh cho kiểm tra giấy tờ.
Em: thế đồng chí có thích xem camera không, xe tôi gắn camera, vào đây tôi cho xem lại.

Em vẫy xxx vào xe em cho xem lại camera, xxx lúc bây giờ mới thừa nhận em qua ngã tư thì em mới đi vào, lúc này thì xxx già cũng tới chưa biết gì, bảo em cứ ra khỏi xe nói chuyện, và vẫn nghĩ là em đi sai.
Nhân tiện, em cũng chém luôn (cũng đọc qua qua luật rồi), nội dung thì như ghi âm ạ:

Đây ạ, đây là đoạn em nói chuyện với xxx già:
http://www.mediafire.com/?9fo9bkdc1cslbnq
ANh cám ơn Phong nhé , em thấy buồn cười quá . Không biết nếu mình sai xxx có bảo là dừng xe nhắc nhở ko nhỉ? em mà đúng em nói luôn các ông không có quyền dừng xe tôi , nếu như tôi không mắc lỗi , hoặc các ông dừng xe phải có lệnh , hoặc các ông là tổ công tác đặc biệt.

Fastfive

Xe máy
Khiếp, chém kinh quá cơ-em làm ở truyền thông ô sừn thì bố xxx cũng chả biết được nhỉ :), thẩm nào vụ này có vẻ ảnh hưởng tâm lý nên thua toàn tập hum qua nhỉ :)).

Mapu

Xe tăng
Khiếp, chém kinh quá cơ-em làm ở truyền thông ô sừn thì bố xxx cũng chả biết được nhỉ :), thẩm nào vụ này có vẻ ảnh hưởng tâm lý nên thua toàn tập hum qua nhỉ :)).
Hôm qua thua là do em chủ quan khinh địch, thấy dẫn 3-0 rồi nẻn thả, chứ có Liên quan gì tơi vụ này đâu.

Fastfive

Xe máy
Cũng có thể tâm lý đang vui nên thả cho cả "địch" cùng vui :), tình hình chắc phải tậu x-d như của Cụ thôi, hôm nay anh đi qua 2 lần chỗ này k có ma nào đứng cả, chắc nó bị Mapu mắng nó sợ bỏ vị trí rồi.

Tuanphim

Xe điện
Các đống chí ý nhắc cụ đi lại cho an toàn mà còn thắc mắc gì nữa :))

tehuyen1996

Xe tăng
Biển 411 cụ nhé. Em nói rõ thế cơ mà.
Biển 411 là biển gì thế hả cụ, em cứ tưởng cụ bảo biển 141 giật cả mìn, chắc xxx cũng chẳng biết cái 411 nó là cái gì, có khi về lại oánh đề cũng nên. Cảm phục cụ chủ có tính thần OF, xxx không hiểu luật cụ chủ dạy xxx để hiểu rõ luật hơn. Cảm ơn cụ chủ ah quên cảm ơn Phong nhé, ah mà Phong làm ở báo nào thế? Báo OF à, mai Phong đừng cho đăng clip này lên báo nhẽ, anh ngại lắm. ha ha

thanh_huyen

Xe đạp
cụ chủ lịch sự quá, chắc xe cụ không gắn logo of nên các bác ý không biết là cụ làm cho hãng truyền thông nào nên hỏi hơi nhiều nhỉ :D

Mapu

Xe tăng
Cũng có thể tâm lý đang vui nên thả cho cả "địch" cùng vui :), tình hình chắc phải tậu x-d như của Cụ thôi, hôm nay anh đi qua 2 lần chỗ này k có ma nào đứng cả, chắc nó bị Mapu mắng nó sợ bỏ vị trí rồi.
Khú khú, kụ mua không em bán lại, sáng nay em đi làm qua cũng không thấy đâu nữa. Của em không phải X-driven đâu mà tên nó là gì ấy, cái này hay hơn x-d ở chỗ có thể xuất ra trực tiếp màn hình trên xe, khi cần mở ra cho xxx xem luôn, chứ không phải dùng máy tính giống x-d. Hay nữa là nó bắn luôn tốc độ vào video, nên cũng có thể dùng để đối phó với bắn tốc độ bằng mồm.
Cần thì ới em, đề em nhờ mua cho.

Biển 411 là biển gì thế hả cụ, em cứ tưởng cụ bảo biển 141 giật cả mìn, chắc xxx cũng chẳng biết cái 411 nó là cái gì, có khi về lại oánh đề cũng nên. Cảm phục cụ chủ có tính thần OF, xxx không hiểu luật cụ chủ dạy xxx để hiểu rõ luật hơn. Cảm ơn cụ chủ ah quên cảm ơn Phong nhé, ah mà Phong làm ở báo nào thế? Báo OF à, mai Phong đừng cho đăng clip này lên báo nhẽ, anh ngại lắm. ha ha
Em không làm ở báo cụ nhé, em làm bên truyền thông, nó khác với báo cụ ạ.
cụ chủ lịch sự quá, chắc xe cụ không gắn logo of nên các bác ý không biết là cụ làm cho hãng truyền thông nào nên hỏi hơi nhiều nhỉ :D
Xe em có gắn logo cụ nhé.

Nole.

Xe hơi
Khú khú, kụ mua không em bán lại, sáng nay em đi làm qua cũng không thấy đâu nữa. Của em không phải X-driven đâu mà tên nó là gì ấy, cái này hay hơn x-d ở chỗ có thể xuất ra trực tiếp màn hình trên xe, khi cần mở ra cho xxx xem luôn, chứ không phải dùng máy tính giống x-d. Hay nữa là nó bắn luôn tốc độ vào video, nên cũng có thể dùng để đối phó với bắn tốc độ bằng mồm.
Cần thì ới em, đề em nhờ mua cho.

Em không làm ở báo cụ nhé, em làm bên truyền thông, nó khác với báo cụ ạ.

Xe em có gắn logo cụ nhé.
Xe em cũng có logo hôm trước qua ko xơ múi đc gì, chắc nó nhớ mặt anh em OF rồi.. :)):))

commander

Xe điện
xxx: nhà Phong ở đâu nhỉ?
cụ P: bla bla bla
xxx: Phong chở bà đi đấy à.... ... chào bà nha.
sập cửa.
2 xxx tâm sự: tưởng đã được bát phở bò kobe ...:((

Winstorm07

Xe container
Em dự là lỗi của cụ chủ thớt chuyển làn trong ngã tư ạ.

newescape

Xe máy
bố khỉ, đường đang hoàn thiện biết thừa lộm cộm rồi còn ra bắt lại nói ra là đang hoàn thiện còn bất cập, càng nói càng thấy ngu, chỉ biết bắt vớ vẩn là nhanh, nghe cụ chủ đọc luật vanh vách chắc gì xxx đã hiểu là cái quái gì

Winstorm07

Xe container
Có lỗi này ạ?? Trong giao lộ này có cái vạch nào đâu mà chuyển làn nhể??
Em cũng kô thuộc luật chính xác lắm về khoản này nhưng hình như có quy định trong giao lộ thì ko được chuyển làn ạ.

Me^4ba'nh

Xe tăng
Cụ chủ oách quá, nghe xxx nói với cụ em cứ tởn gai ốc ( giá xxx nào cũng đc như thế và thật tâm như xxx nói thì các cụ đã không phỉa gọi là xxx trong OF phỏng ạ).
Cụ chủ ơi cái gọi là x-d của cụ bao nhiêu xèng ạ, nó có màn hình ko hay dùng màn hình xe?

canbo

Xe tăng
Đúng luật thì CSGT cũng không thể làm dc gì mà. Vậy kinh nghiệm cho mọi người là nắm luật giao thông trong người và tuân thủ là chẳng sợ gì cả. Voted cụ chủ