[Thảo luận] Em bị xxx bẫy 2 lần liên tiếp...

Tiểu kê

Xe tăng
Các cụ không là người trong cuộc còn bức xúc thế xuống chi bọn em bị các đồng chí ấy thịt:-s

dam_duong_xa

Xe buýt
E nghĩ tình huống này cãi thật lực, hy sinh thời gian luôn. Đề nghị OF phát động phong trào tìm cách bóc mẽ hiện tượng này các cụ thấy thế nào. Đúng là không phải người nữa, xin lỗi các cụ cho E chửi phát. TSB lúc mạt hạng, có ngày chúng mài die ko toàn thây.

Tiểu kê

Xe tăng
Không phải sau này đâu,em đã bị công nông lừa nhưng không được vì đã dược cảnh báo rồi(ở cầu Đại tân)
Riêng ở cái chỗ này nó còn có cả xe máy chở cot-pha xây dựng cơ ạ. Các cụ cứ vượt qua đi để rồi hơn 1 km nữa là ăn đòn của xxx. mị a cái sự đời

Tiểu kê

Xe tăng
E nghĩ tình huống này cãi thật lực, hy sinh thời gian luôn. Đề nghị OF phát động phong trào tìm cách bóc mẽ hiện tượng này các cụ thấy thế nào. Đúng là không phải người nữa, xin lỗi các cụ cho E chửi phát. TSB lúc mạt hạng, có ngày chúng mài die ko toàn thây.
Bố cáo với cụ là chúng nó lúc nào chẳng thừa thời gian nhưng mình thì đâu có thừa. chơi với chúng nó khó ăn lắm cụ ạ.[-(

Tran Thanh Binh

Xe tải
E có nghe 1 truyện đc truyền tai nhau rằng có 1 a phải đưa mẹ đi cấp cứu nhưng bị xxx chặn lại ko cho đi. Lúc đi đc thì mẹ của a này ko cứu kịp.
Thế là a này ra chợ mua con rựa đến điểm xxx và.......2 chú xxx 1 chú đứt như hột mứt, chú còn lại thì giãy đành đạch....
cụ kể mà em buồn cười đến phì cả miến ra này.

Ruarualady

Xe tăng
:bz:bz:bz

mẹ em dặn là: ko nên ăn thua với bọn đứng đg

[Tieu]*[quy];3857596 nói:
Bố cáo với cụ là chúng nó lúc nào chẳng thừa thời gian nhưng mình thì đâu có thừa. chơi với chúng nó khó ăn lắm cụ ạ.[-(

Ruarualady

Xe tăng
:bz:bz:bz

hay cụ mai thử lại xem, chiến đấu hộ anh em tí. chắc nhà cụ gần đấy ahh

duc_anh

Xe tải
Không thể tin được, các đồng chí đứng đường không biết ăn thế nào đành phải giở trò đấy ra sao???

ngaynha

Xe tăng
làm gì có chuyện bẫy như thế
Thế thì cụ đợi khi nào dính rồi bàn 1 thể nhé.
Nếu nó chim mồi kiểu đi chậm, k cho vượt thì em cũng chả vượt, em đi sau chờ đến đoạn hết vạch liền mới vượt, cái này em gặp nhiều rồi, và nhiều tài rút kinh nghiệm, nên chắc k ăn đc bằng cách này nữa nên nó làm cái vèo, mình k đánh lái thì để toi. Khốn nạn nó ở chỗ đấy.
Cụ bảo em cãi thế nào tiếp ạ. Nó nắm đằng chuôi, lại chầy bửa nữa thì biết làm sao ~X(

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Cứ thế kiểu gì chả có ngày có 1 a lái xe rút Xúng ra nhưng thay vì dọa là bắn thật. lúc đấy chả biết kêu ai :-"

Tiểu kê

Xe tăng
Đến bây giờ còn có cụ không tin chuyện " chim mồi" thì em cũng chào thua. Thôi cứ để 1 ngày đẹp trời nào đó cụ gặp chim mồi thì nhận ra ngay ấy mà. Riêng trên OF đã có rất nhiều thớt nói về chuyện này trong thời gian gần đây và bản thân em cũng đã là nạn nhân. xin lỗi các bác chứ " tsb cái bọn bẩn bựa phải dùng chim mồi để chơi người tham gia giao thông".

apgroup

Xe tải
Em nghĩ nếu bác nào quay được cảnh chú chim mồi cứ lượn đi lượn lại như thế thì cho hội xxx này đi cả lượt
Chẹp cơ mà làm ăn thì phải có mánh, nhưng mà mánh này đúng là phải dùng cái từ ... mà bác chủ thới là đúng roài

xeboxit

Xe hơi
Thế này thì loạn thật rùi các Cụ ạ, Ko biết ông LHAnh có biết chiêu này của mấy bố XXX Hải Dương ko ta ???[-(
Cái này chúng tôi chưa được biết, chỉ có nghe thông tin từ dân, chúng tôi đang cho kiểm tra, sẽ nghiêm khắc xử lý những trường hợp nhũng nhiễu như thế này...đúng là con sâu làm rầu nồi canh...đề nghị nhân dân nếu gặp trường hợp này thì tố cáo, có bằng chứng thì tốt, chúng tôi hứa sẽ làm triệt để...trong tổ chức cũng có người này người kia, chúng tôi không kiểm soát hết được...rất mong được nhân dân hợp tác...THÂN...Ký tên: LÃNH ĐẠO TO NHẤT CỦA TỔ CHỨC...

phanthanh

Xe tải
ơ thế xxx bẫy đúng ông em mình lần sau đừng tin xxx nhé

ngaynha

Xe tăng
Cái này chúng tôi chưa được biết, chỉ có nghe thông tin từ dân, chúng tôi đang cho kiểm tra, sẽ nghiêm khắc xử lý những trường hợp nhũng nhiễu như thế này...đúng là con sâu làm rầu nồi canh...đề nghị nhân dân nếu gặp trường hợp này thì tố cáo, có bằng chứng thì tốt, chúng tôi hứa sẽ làm triệt để...trong tổ chức cũng có người này người kia, chúng tôi không kiểm soát hết được...rất mong được nhân dân hợp tác...THÂN...Ký tên: LÃNH ĐẠO TO NHẤT CỦA TỔ CHỨC...
:)
ơ thế xxx bẫy đúng ông em mình lần sau đừng tin xxx nhé
K bao giờ tin vào cái mồm của chúng nó nữa anh ạ.