[Thảo luận] Em bị xxx bắt láo đường Đại Cồ Việt

Ndriver

Xe tải
Đúng rồi đó,các chú ở đây làm việc kín đáo vãi,cứ cho các cụ rẽ ngược chiều vào phố Huế,chỉ bắt chú đi cuối cùng.
Haiza!!!!!
Chỗ này nhà cháu thấy nhiều người bị vịn lắm. Chưa kể có hôm cháu ăn ngay ở ngã tư, xxx cho xe rẽ trái ngược chiều lên Phố Huế thỏa mái, lúc sau rảnh lại vịn các xe đi sau. Chán vãi cái chỗ này.

tankeugl

Xe buýt
Chào các cụ, nay em lên cập nhật tình hình báo cáo các cụ
Chiều hôm qua 12/6 em qua đội 4 gặp đồng chí Trung tá Nguyễn Xuân Toàn sau khi xem xét đơn khiếu nại/ ảnh chụp (em chụp 2 cái) và camera (em có quay lại hiện trường mặc dù sau đó hơn chục ngày như link bên dưới) có nói TÔI BIẾT CÁI ĐÈN NÀY HỎNG TỪ LÂU VÌ NGÀY NÀO TÔI CŨNG ĐI QUA CHỖ NÀY, em đã mừng thầm trong bụng
Sau khi hỏi han 1 lúc đại loại như làm ở đâu, làm nghề gì, có hay đi qua chỗ này không thì bảo em ra ngoài kia ngồi chờ lên trình bày với lãnh đạo ( vì lãnh đạo đã kí quyết định xử phạt vi phạm 1,2tr dấu đỏ chót em nhìn thấy ) khoảng 15p sau quay lại gọi em vào phòng
TRƯỜNG HỢP CỦA ANH NẾU TÔI QUYẾT ĐỊNH XỬ PHẠT ANH THÌ CŨNG KHÔNG SAI VÌ ANH ĐÃ KÍ BB VÀ CÔNG NHẬN LỖI, NHƯNG TÔI BIẾT NHƯ THẾ ANH SẼ THẤY ẤM ỨC, ANH RA NGOÀI VIẾT CHO TÔI 1 CÁI ĐƠN ĐỀ NGHỊ GHI RÕ LỖI NÀY CŨNG MỘT PHẦN DO KHÁCH QUAN CÁI ĐÈN BÊN PHẢI BỊ HỎNG NÊN MONG CÁC CẤP LÃNH ĐẠO XEM XÉT. Em ra ngoài viết 5p xong, vào đọc qua rồi kẹp vào hồ sơ đọc em ghi mấy câu vào tờ quyết định xử phạt đại loại như chỉ nhắc nhở không xử phạt gì... cầm lại bằng, cảm ơn, bắt tay . Xong

Nhân đây em cũng xin gửi lời cảm ơn tới cụ DANG TRAN TUNG ( nick : thanh_hoi) đã nhiệt tình gọi điện và gửi mail tư vấn cho em vụ này. Mong cụ nào chưa biết đi qua chỗ này nếu có bị vịn thì kiểu gì mình cũng thắng. Chúc các cụ an toàn - sức khỏe - hạnh phúc !

https://picasaweb.google.com/114933450860735303088/Clip#5753355585910405730