[Thảo luận] Em bị xe tải lột ba-đờ-xốc 9:30PM tối qua mà chẳng thấy bác nào post ảnh!

Kenket

Xe điện
Pác có tem thằng 89 không ?riêng lỗi định té của nó là em tem nuôn!:))

MaxMax

Xe tải
Em ngồi đợi ảnh của Bác chủ thớt vậy:))

Toinguoilaixe

Xe tải
Chia buồn cùng chủ thớt. Theo em hiểu thì cụ vượt phải em Land và em 89 vượt phải cụ đúng ko ợ

LeTai1979

Xe cút kít
Em cũng giống cụ , hôm 28 âm lịch em về thăm nhạc phụ đại nhân ở Hải Dương đến đúng chỗ chợ đường cái em cũng bị 1 chú jole biển 89 húc vào mông phải em , đau là em đi đúng làn chú vượt trong tránh xe máy đánh đầu ra thế là tương vào em . Léo mẹ xuống xe em kiểm tra thấy xe em ko sao nên cũng định đi lại nhắc nhở bác tài đi cẩn thận ngờ đâu một cái đầu thò ra " Mày thic thích *** gì ? định ăn vạ hả " Các cụ thử đặt mình vào tình huống như thế thì các cụ xử dư lào ? Em lại đi với gấu và F1 , bọn xấu có 2 thằng to gấp đôi em . Em vẫn rất nhã nhặn nói mời anh đánh xe vào lề nói chưyện không thì tắc đường , mẹ nó nghĩ em ăn vạ thật các cụ ợ , nó nói nhà nó ngay đây , nó quen cả lò xxx giao thông đang đứng cách đó 500m , rùi nó rút alo gọi như chưa bao giờ đc gọi . Hic , đời nhiều khi lắm cái dở hơi , trong cái rủi có cái may thế cho nào em lại nghĩ ra là có ông anh xã hội nhà ngay chợ đường cái ( Anh chuyên 100 cây với em ) . Rút đt , alo thử thì ống đúng ngay bên kia đường nói là tao thấy chú mày rồi , tao để xem 2 thằng đó nó làm gì mày . Mà đúng nó gọi đông thật các cụ ợ 6,7 chú ở đâu phi xe máy đến định thịt em . Lúc đây ông anh em mới đi sang hehhehheh , chẳng biết ông ấy là dạng gì chỉ thấy các chú kia lậy như tế sao , xin lõi rói rít . thấy xe cũng chẳng sao nên em nói là thôi .
Qua chuyện này em mới thấy là trên vợ hai lúc nào cũng cần có đồ các cụ ợ , ko biết các cụ sắm đồ gì chứ em làm 2 vở Voka hà nội cho nó lành đc ko các cụ ?
Cái loại chó cậy đàn này cứ phải thế nó mới kinh, nhưng sao ko tiện tay vả cho cái thằng mồm to nhất 1 cái hở Cụ?

Dogia

Xe điện
hê hê, quả đấy cụ còn có chỗ gọi điện và gọi được, chứ nếu ko gọi được thì ko biết dư lào?

zoro1970

Xe container
Báo cho Kụ mừng, hôm nay bb Khuất Duy Tiến đã thu hẹp còn 1/2!