[Thảo luận] Em bị xe camry 80A 02112 húc *** bỏ chạy.

thanhmklc

Xe máy
Up Video cụ ạ. cho nó chết

bttcars

Xe buýt
À, cụ gửi cho vnexpress để cho bên đấy làm bài viết và lại có nhiều người xem. Có khi là video hot nhất trong tuần đấy.

thtvuf

Xe điện
Carcam bị hỏng,hết câu chuyện về 80A đâm mít 80B,hic

volga-lada

Tháo bánh
Sáng nay em đi đến ngõ 376 đường Bưởi lối rẽ xuống khu 7,2 Ha . Thì bị thằng chó đi xe camry biển 80A 02112 biển xanh đâm bụp vào *** , thủng ba đờ sooc xe em . EM phanh lại xuống xe , thằng lái xe cũng xuống nó bảo em lùi lại tí .em bảo ok ,xong giờ tính sao? Em bảo sửa này 8 lít nó bảo đi về xưởng của bọn nó , em bảo tao sao phải đi ,nó giở ví ra có đôi lít định đưa em , e bảo không được . Thằng trong xe thấy thằng lái xe lôi ví nó nhoài lên bấm còi hú ầm lên , thằng lái xe thấy thế nhẩy vào xe em giật cửa xe ra bảo xuống , thằng chó đằng sau bảo không được động vào xe nhà nước , em chửi động cái xịt mẹ chúng mày đâm vào tao định chạy ah . nó giật cửa xe đóng vào em đứng trước đầu xe của nó , nó cứ tiến dần lên để ,đẩy lùi em ,em cốt để cho cam hành trình quay xe nó . em vừa tránh ra hai con chó ấn ga phi em túm cửa lái hất vù một cái làm băn hết cả nước vào trong xe nó và mình cũng ướt xong hai thằng chạy như con ma đuổi .
Em chiến đấu với chúng nó 10p lúc đó dân tình ngồi đầy éo ai dám ra ,mọi lần thấy đâm nhau thì đông thế , chắc thấy biển xanh hãi .
Theo các cụ giwof em xửa lí sao?
1. Em lựa chọn phương án , sáng mai em túm thằng lái xe vít cổ cho nó một trận (vì nó nghĩ chạy nhưng em không biết nó ở đâu vì sáng nào nó cũng đón thằng kia ở gần khu nhà em) và chửi cái thằng ngồi trên xe hú còi sao mày mấy trăm mà phải chạy như chó thế.
2 .Em úp video lên mạng cho dân tình được biết
3 Ý kiến các cụ .
camry 2.0E đời mới phải không cụ? Không khéo cụ chửi phải thầy giáo em rồi....hix

AcidS

Xe điện
Sắp hết ngày. Tiếp tục hóng video

khanhnd

Xe hơi
thày giáo thì càng phải làm điểm các bác ah, thày giáo như bọn đấy làm hỏng hết cả một thế hệ

volga-lada

Tháo bánh
thày giáo thì càng phải làm điểm các bác ah, thày giáo như bọn đấy làm hỏng hết cả một thế hệ
thầy ngồi sau chứ không phải thằng cầm lái cụ nhé, em ngại quá...hì. muốn tìm xe này thì cứ vào 135 Nguyễn Phong Sắc, ban ngày hay đỗ đằng sau nhà A3 ấy.

*Bon Bon*

Xe tăng
Tin mới nhận:
Sau 1 ngày truy tìm tung tích chiếc 80 xanh,cụ chủ đã delete file đã ghi đc và giải hòa với đối thủ.
Lý do: papa lái xe 80 là sếp papa cụ chủ.
Hết phim!

bmw1226

Xe tải
Sáng nay em đi đến ngõ 376 đường Bưởi lối rẽ xuống khu 7,2 Ha . Thì bị thằng chó đi xe camry biển 80A 02112 biển xanh đâm bụp vào *** , thủng ba đờ sooc xe em . EM phanh lại xuống xe , thằng lái xe cũng xuống nó bảo em lùi lại tí .em bảo ok ,xong giờ tính sao? Em bảo sửa này 8 lít nó bảo đi về xưởng của bọn nó , em bảo tao sao phải đi ,nó giở ví ra có đôi lít định đưa em , e bảo không được . Thằng trong xe thấy thằng lái xe lôi ví nó nhoài lên bấm còi hú ầm lên , thằng lái xe thấy thế nhẩy vào xe em giật cửa xe ra bảo xuống , thằng chó đằng sau bảo không được động vào xe nhà nước , em chửi động cái xịt mẹ chúng mày đâm vào tao định chạy ah . nó giật cửa xe đóng vào em đứng trước đầu xe của nó , nó cứ tiến dần lên để ,đẩy lùi em ,em cốt để cho cam hành trình quay xe nó . em vừa tránh ra hai con chó ấn ga phi em túm cửa lái hất vù một cái làm băn hết cả nước vào trong xe nó và mình cũng ướt xong hai thằng chạy như con ma đuổi .
Em chiến đấu với chúng nó 10p lúc đó dân tình ngồi đầy éo ai dám ra ,mọi lần thấy đâm nhau thì đông thế , chắc thấy biển xanh hãi .
Theo các cụ giwof em xửa lí sao?
1. Em lựa chọn phương án , sáng mai em túm thằng lái xe vít cổ cho nó một trận (vì nó nghĩ chạy nhưng em không biết nó ở đâu vì sáng nào nó cũng đón thằng kia ở gần khu nhà em) và chửi cái thằng ngồi trên xe hú còi sao mày mấy trăm mà phải chạy như chó thế.
2 .Em úp video lên mạng cho dân tình được biết
3 Ý kiến các cụ .

Ý kiến gì nữa giờ này: Chiến thôi chứ còn chờ gì hả Cụ!

caravel

Xe tải
Cụ nào làm xếp, có lái xe riêng thì cũng rút kinh nghiệm để chỉ bảo lái xe, he he :))

"Chó ị bàn cờ dơ mặt tướng!!!"

ORIJEANS

Xe container
Tin mới nhận:
Sau 1 ngày truy tìm tung tích chiếc 80 xanh,cụ chủ đã delete file đã ghi đc và giải hòa với đối thủ.
Hết phim!
Phim VN hay kết thúc kiểu nói chuyện tình cảm hoặc 50 50 các cụ nhỉ???
Nhưng e nghe nói xe này hay đỗ ở 135 Nguyễn Phong Sắc thì có lẽ là k nên động vào thật ạ.

tuantangoc

Đi bộ
Cụ đã xem lại Cam chửa? Nếu nét thì up lên đi. Đưa lên fb rồi sẽ lên báo, lúc đấy cụ sẽ thỏa lòng hơn là bắt đền mấy con...

DOLA

Xe buýt
135 Nguyễn Phong Sắc, ban ngày hay đỗ đằng sau nhà A3
Vậy có phải xe của Học viện chính trị QG HCM không ? Nếu xe của cơ quan này thì làm gì có còi hú....nhỉ?

rabbit810

Xe đạp
Tin mới nhận:
Hết phim!
Em hóng mười mấy trang để xem cái video, đến đoạn này tí sặc nước.
Nói chung cán bộ nhà nước vội vàng lỡ quệt dân tí, xuống thu xếp bảo anh đang vội nghe hợp lý hơn là hô "xe nhà nước, đừng có đụng vào" nhể. Em là em a kay cái câu đấy cụ ạ.