[Thảo luận] Em bị túm ở chợ Mơ ạ! Các cụ giúp em với!

Snake_eyes

Xe tải
Hôm nọ em đi Hải phòng gặp biển: Đèn đỏ được phép rẽ trái...choáng :P( 2 đường 1 chiều giao nhau)

Bụp's Lady

Xe tải
Hôm nọ em đi Hải phòng gặp biển: Đèn đỏ được phép rẽ trái...choáng :P( 2 đường 1 chiều giao nhau)
Đoạn này là ở ngã tư Thành Đội. 4 đường giao nhau là Cầu Đất thẳng qua Lạch Tray & Lê Lợi thẳng qua Tô Hiệu. Đường Cầu Đất là 1 chiều theo hướng đến ngã tư này, còn Lê Lợi 1 chiều từ ngã tư này đi, các xe đi từ Nhà hát lớn về ngã tư Thành Đội theo đường Cầu Đất được phép rẽ trái sang Lê Lợi mà cóc cần quan tâm đến đèn.:D

Bóng ma

Xe buýt
Website
ditru.com.vn
Mừng cụ tai qua nạn khỏi. (b)

minhth

Xe buýt
Đúng là *** gặp phải thần cãi rồi.:)):21:
Không phải thầy cãi đâu. Cụ ấy ở trên đội của Thành phố nên mới dám quát xxx đấy :21: (Còn đội nào có giời mà biết thậm chí cụ ấy cũng chả biết)

Le Quuang Tuan

Xe máy
Cách đây 1 tháng em tý chết ở chỗ này. Em không biết đường Trương Điịnh cấm oto chiều từ Bạch mai về Đuôi Cá, hôm đó em từ Minh Khai hiên ngang tấp vào lề trái đợi hết đèn đỏ. 5,4,3,2,1, đèn xanh. Ok đi luôn, bật xinhan trái từ từ rẽ. Đúng lúc đó có một bác 2B vỗ vào xe em, thấy động em quay lại nhìn bác ấy, bác ấy chỉ chỉ cái biển gắn ở đầu Trương Định. Em vội đạp phanh nhìn kỹ cái biển. Ối giời, cái biển cấm oto thế mà mình hiên ngang tý rẽ vào. Cùng lúc đó một chú xxx phi ra em vội bật 2 xi nhan tiếp tục đi thẳng. Tức mình ở chỗ lúc mình bật xi nhan rẽ trái có một chú xxx đứng ở bên cạnh xe mà chả thấy nhắc nhở mình gì cả. Chắc chú ấy đợi em rẽ vào là làm thịt luôn. May quá, cảm ơn bác 2B hôm đó nhiều.

Libor

Xe điện
Hôm nay em lấy hết sức can đảm để đi lại chỗ hum trước và có mấy cái ảnh hầu các cụ ạ! Chỗ này đúng là cái bẫy làm cho xxx béo hú! Đề nghị bác Khưu chỉnh lại cho đúng nhá. Biển báo được đi vào làn ngoài khi đi thẳng nhưng bác Khưu lại vạch ở dưới lòng đường sai với biển báo! Hôm nay em cũng rỗi hơi và cũng chả thấy cái vạch sơn nào dưới lòng đường nên em cứ lao vào đây xem sao...để lại có chuyện với xxx .Nhưng hum nay chả hỉu mấy anh xxx nhận ra em hay sao ý..nhìn thấy lại còn cười tươi với em mới chết chứ!

Biển báo được phép đi làn ngoài nếu đi thẳng:

Lòng đường không có vạch phân làn: Chắc là do mờ hết...và em cứ lao vào!

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Cụ dũng cảm ghê, dám dọa tát người thi hành công vụ:77:

Hungkm

Xe hơi
May là xe em có số 20 ở sau, nên đến đoạn này, muốn rẽ đâu thì rẽ, đặc biệt là rẽ vào Trương Định :P... Nhưng cảm giác vẫn ko ổn, bởi quen đi theo luật rồi

Chỉnh sửa cuối:
em bị xịt ở đây 2 choác ...... :102::102::102:

sonnguyen

Xe buýt
Hơ hơ...đường chợ Mơ đông thế mà ông Lí dám đi vào....Nói thật với các cụ, em biết lão này, ngoa ngoắt có tiếng nhưng phải cái lái kém lắm....Hôm trước Cà rem của lão loạng quạng còn tí bị chú Zace ăn cho phát vào sườn cơ....:)):)):))

calibrationwater

Xe điện
:'(:'(:'( Hum nay em chạy đường Minh Khai, về đến chợ mơ thì bụng đã bảo dạ : Chỗ này hay bắt sai làn lắm! Em mới liêc mắt xem biển báo...thì chắc chắn đi thẳng sang Đại La các cụ đi làn nào cũng đc....vì em thấy cả 3 làn đều có mũi tên đi thẳng! Nhìn xuống đường ...chả thấy cái vạch chó nào cả...vì mờ hết rùi... em ung dung tiến khi đèn vừa xanh...nhưng khổ quá...đến giữa ngã tư em thấy phía xa xa đường Đại La đang ùn ứ..tắc nặng...nên em rẽ phải sang Bạch mai...thế là bị xxx túm ngay cửa chợ mơ...Em mới kéo kính xuống bẩu:
- Đường Đại La tắc nặng lắm...tớ thấy chú xxx đằng xa kia bắt tớ rẽ đường này! (hí hí...em cứ nói đại thế...chứ chú kia đứng xa lắm) :21:
+ Ko được, đề nghị anh xuống xuất trình giấy tờ. Anh đã vi phạm rẽ phải sai làn đường.
- Này, anh hỏi chú nhá...thế đầu đường Minh khai có biển cấm rẽ phải ko? anh thích rẽ đâu anh rẽ chứ? lòng đường làm chó gì còn cái vạch phân làn nào mà vặn vẹo hử? :102::102::102::102: Nói thêm câu nữa anh ...át cho phát giờ! :21::21: hí hí... thế là chú ấy lảng...em cũng đi nuôn...thực lòng em cũng chả hỉu mắng chú ấy thế đúng hay sai nữa...các cụ chỉ giáo cho em vụ này với? Cụ nào gần đó chụp hết ảnh biển báo và vạch dưới lòng đường lên đây để em xem lại nhá! (b)(b)(b) vì em chả dám đi qua đấy nữa đâu...chú ấy thù em rồi!
Hơ hơ tưởng cụ Lý bị tóm thì trong em sụp đổ 1 thần tượng !:P:P:P:P

Em không hiểu cụ máu thế thì cần gì kêu gọi AE, mà giúp gì được nữa chứ *-)
Giúp cụ ấy chụp mấy cái ảnh để cụ còn tự kiểm điểm xem mình đúng hay sai:)):)):))

bachkhoak40

Xe điện
Cụ cãi giỏi thía nhỉ, mừng cho cụ nhé

buituananh_as

Xe điện
bác này máu nhề..thế mà chú xxx ko vin tội DẠO NGƯỜI THI HÀNH CÔNG VỤ..vỡ mồm ối abc nói phét..:))

2fast2fear

Xe tăng
Hì, cụ chủ thớt sai rùi nhưng giỏi cãi quá nên xxx thua thui(b)

BonBonTT

Xe điện
Em đoán chắc bác cao 1m85 nặng khoảng 90kg, tay to như hộ Pháp nên bác mới dọa át cái mà chú ý đã chạy mất rồi

buonoto

Xe tải
:'(:'(:'( Hum nay em chạy đường Minh Khai, về đến chợ mơ thì bụng đã bảo dạ : Chỗ này hay bắt sai làn lắm! Em mới liêc mắt xem biển báo...thì chắc chắn đi thẳng sang Đại La các cụ đi làn nào cũng đc....vì em thấy cả 3 làn đều có mũi tên đi thẳng! Nhìn xuống đường ...chả thấy cái vạch chó nào cả...vì mờ hết rùi... em ung dung tiến khi đèn vừa xanh...nhưng khổ quá...đến giữa ngã tư em thấy phía xa xa đường Đại La đang ùn ứ..tắc nặng...nên em rẽ phải sang Bạch mai...thế là bị xxx túm ngay cửa chợ mơ...Em mới kéo kính xuống bẩu:
- Đường Đại La tắc nặng lắm...tớ thấy chú xxx đằng xa kia bắt tớ rẽ đường này! (hí hí...em cứ nói đại thế...chứ chú kia đứng xa lắm) :21:
+ Ko được, đề nghị anh xuống xuất trình giấy tờ. Anh đã vi phạm rẽ phải sai làn đường.
- Này, anh hỏi chú nhá...thế đầu đường Minh khai có biển cấm rẽ phải ko? anh thích rẽ đâu anh rẽ chứ? lòng đường làm chó gì còn cái vạch phân làn nào mà vặn vẹo hử? :102::102::102::102: Nói thêm câu nữa anh ...át cho phát giờ! :21::21: hí hí... thế là chú ấy lảng...em cũng đi nuôn...thực lòng em cũng chả hỉu mắng chú ấy thế đúng hay sai nữa...các cụ chỉ giáo cho em vụ này với? Cụ nào gần đó chụp hết ảnh biển báo và vạch dưới lòng đường lên đây để em xem lại nhá! (b)(b)(b) vì em chả dám đi qua đấy nữa đâu...chú ấy thù em rồi!

Cái tội này to lém chự ợ

sonnguyen

Xe buýt
Em đoán chắc bác cao 1m85 nặng khoảng 90kg, tay to như hộ Pháp nên bác mới dọa át cái mà chú ý đã chạy mất rồi
Vụ chiều cao thì bác nói đúng rồi đấy...dưng mà lão này em đồ rằng chỉ cỡ trên dưới 45 Kg không hơn đâu cụ ạ....:))