Em bị Trường Hải Long Biên thịt

Nấm mỡ

Xe điện
Các cụ xôm xôm nhà cháu lại góp tỵ :D
Nhà cháu chả bênh giề cái anh THLB vì đới là tùy hiện tượng xảy ra & nhận xét của từng người. Chỉ có đều, riêng với nhà cháu, các thứ làm với THLB đều thấy ổn (tuy chả biết rá rổ thì có bị thiệt hại nhiều hơn so với chỗ khác không) - dưng từ đặt cọc, mua về, tút tát thân vỏ, bắt mạch kê đơn cho thuốc điều trị mỗi khi sổ mũi dức đầu,... đều thấy an tâm.

bonbanh

Xe buýt
Sơn thì bác ra gara rẻ hơn , vào hãng chỉ thêm tức

xichlo007

Xe máy
Để em mang bình xăng qua chỗ TH trút cơn giận cho các kụ hả hê!x-(

mazda 323

Xe tải
1 tháng trước em cũng muốn vào để bình luận lắm nhưng lại bị banner mới đau.
Còn cái vụ mà tiền xe lúc đầu tư vấn dịch vụ nó kêu 1tr4 sau thu 1tr7 thì là như này bác ạ
các ông ý ngồi xem xem, phán phán, rồi tính tính đại đại nói đại đại thế, nhiều lúc ps thêm hay ít đi cũng chả rõ. Nói mồm mà, Như em kể cả là sale hãng em cũng tuyên bố nhanh là nếu e đi xe có bị sao, em cũng phải vào đề nghị cho cái báo giá sửa chữa đàng hoàng, giấy trắng mực đen. Chứ cái kiểu khoảng khoảng thì bó tay ợ. Như mấy bác mua xe cứ hỏi thuế em này em kia + đăng ký thì là bao nhiêu thi em cũng cứ nói khoảng khoảng thôi chứ tính chính xác đc ngay đâu. Đến lúc tính chính xác thì lúc hơn lúc kém vài triệu là bt. Thế nên các bác cứ yêu cầu báo giá đầy đủ, nếu phát sinh bắt nó báo trước.
Em lại nói nhiều. Có j ko phải các cụ lại bỏ qua cho em ợ.
Em cũng vào bảo dưỡng ở TH LB chỗ bác.Em nói thật tình là thợ trình độ hơi kém ,1 chũ làm mấy chú theo sau học nghề hay sao ấy,rồi rửa xe free cũng bẩn lắm nhưng được cái là em thấy nhiệt tình.Em nghĩ bên bác cần nâng cao chất lượng thợ đấy ạ

trieuphianh

Xe tải
Em cũng vào bảo dưỡng ở TH LB chỗ bác.Em nói thật tình là thợ trình độ hơi kém ,1 chũ làm mấy chú theo sau học nghề hay sao ấy,rồi rửa xe free cũng bẩn lắm nhưng được cái là em thấy nhiệt tình.Em nghĩ bên bác cần nâng cao chất lượng thợ đấy ạ
Đợt vừa rồi thợ chính bên e lên CN Thái Nguyên và sang Giải phóng để làm trụ cột ở xưởng mới ở mấy chỗ đó rùi, Khóa thợ mới vô thì kn chưa nhiều mong các cụ thông cảm.

langthangcuabep

Xe đạp
Từ ngày cưới vợ 2, e toàn vào TH. E thấy cũng tạm ổn nhưng không biết so sánh với các chỗ khác thì thế nào, e thích ở đây phụ tùng đầy đủ mà chính hãng hơn nữa cũng rộng rãi và sạch sẽ, e công nhận là một số dv sẽ đắt hơn ở gara khác. E cũng làm bên service xe máy nên e thấy làm được như TH là cũng cố gắng rất nhiều rồi nhưng để thỏa mãn nhu cầu của khách hàng thì còn phải thay đổi rất nhiều.

haivd

Xe buýt
Hôm em vào THLB chỉ quét kiểm tra = máy tính mà bị chém 250K.Trong khi ở Mỹ đình thì miễn phí~X(
Tuần sau em đi bảo dưỡng lần đầu, cái vụ quét máy tính kiểm tra có bị mất xiền không vậy, em định ra TH Mỹ Đình cho gần